ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานประกวดบลูลี่ไทยแลน.....
  • ตอนนี้เค้าเลิกจัดกันแล้วเหรอครับ
  • ก็มีทุกปีนะครับ แต่ว่าแต่ละงานชื่ออาจจะเปลี่ยนไปเรื่อย แล้วแต่เจ้าภาพเป็นคนตั้ง

ชื่อไทยแลนด์ บูลลี่โชว์ นั้น เป็นชื่องานครั้งแรกที่มีพระรามสามเป็นแม่งานในครั้งนั้น

ต่อมาจำไม่ผิดก็เป็นงานของบัฟฟาโล่ โบน จัดที่บางปู

และก็ของอิลิแกนท์ที่เซนทรัลบางนา

และล่าสุดเมื่อพฤษภาที่ผ่านมาก็เป็นของ นิวเจน ที่พัทยา

ส่วนปีหน้าก็น่าจะมีการจัดงาน ครบรอบ 20 ปี RAZOR'EDGE น่าจะเป็นที่พัทยาเหมือนเดิม ส่วนชื่องานคงต้องดูว่าจะใช้ชื่ออะไรต่อไปครับ
  • อย่าลืมบอกนะคับพี่ยุทธ