ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ไม่เป็นไรคับพี่..ขอบคุณมาก..เกรงใจอะ.
  • ไม่ต้องเกรงใจ พี่กะจะเอาหมาไปอยู่แล้วยังไงคงต้องเอาไป2คัน คันพี่ก็มีแค่พี่กับหมา คนให้ไปนั่งคันพี่เก๋ให้หมด จริงๆน่ะ ไม่ได้โม้
  • เป้ครับเป้ กรงเจ้าตัวเล็กพี่รออยู่น่ะครับ เข้ามาซื้อสายจูงเมื่อไหร่ค่อยเอามาให้ยืมก็ได้ เร็วๆน่ะครับของดีราคาถูกหมดเร็วน่ะจะบอกให้วันพุธนี้พี่หยุดยาวอีกแล้วครับยันวันจันทร์หน้าเลยเข้ามาได้ตลอดเอาไข่ตุ๋นกับไข่ต้มมาด้วยพี่จะได้เอาซูโม่กับกะทิออกไปเล่นที่สวนกัน ช่วงนี้พักบ่อยครับ กำลังเตรียมงานใหญ่อยู่ หุหุหุ
  • to..ป้าพร..เพิ่งทำได้คับ..อาจจะช้าไปหน่อย....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG00330-20100803-2328.jpg 32K
    IMG00329-20100803-2328.jpg 33K
    IMG00328-20100803-2327.jpg 33K
  • ขอบคุณค๊าบบบ อ๊อด เซฟไว้แย้ว ตามนี้ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    เสื้อปทุม.jpg 36K
  • เอาอย่างงั้นเลยเหรอพี่kaday
  • วันอาทิตพี่ๆไปกันหรอกอ้นมีเรียนอะดิ แถมวัรเกิดภัทรด้วย อ้นคงไปลำบากแน่ๆเลย อดอีกแล้ววว พี่ยุ่นน้ำตก น่าไปอะ วันนี้ถ่ายรูปอาหาร ที่สตูมาเหนื่อยชิบ ถ่ายมาคนนี้ชอบคนนั้นบอกไม่ดี พอถ่ายอีกทีคนนี้ไม่เอาคนนั้นว่าสวย แมร่งแล้วจะให้กูทำไงวะห่า โครต เบื่อต่างคนต่างความหาจุดยืนแทบไม่ได้ เรามีหน้าที่ถ่ายตามมันต้อง พออาจารย์ให้มันถ่ายตามที่มันอยากได้ ผลงานออกมาดูแทบไม่ได้ อยากคลายเคลียดละพี่ วันอาทิตแมร่งมีเรียนอีก ขาดไม่ได้ละเพราะขาดเรียนไป2ครั้งละ555+ พี่ๆเมื่อไหร่จะรวมกันอีกอะ เอาแบบเยอะๆเหมือนครั้ง แรกอะสงสัย ถ้าจะรวมตัวกันอีกรอบแบบเป็นทางการ ต้องมี สถานที่ มีอาหาร และมีการประกาศลงหน้าเวปเลยมั้งเนี่ย หาสมาชิกเพิ่มไปในตัว

ส่วนอันนี้เอามาฝากครับเพื่อนๆในกลุ่มอ้น สองคนนี้นิสัยดีมากๆๆ555+ฝากให้พี่เอก พี่อ๊อด พี่เป้ และพี่มุก ส่วนพี่ยุ่นแอบมองพอเนอะ 555+
    ไฟล์แนบ
    167.jpg 86K
  • ไปเรียนต่อบริหารหรือนิเทศตีว่ะ
    กระทู้ลบยังไงตรูทำไม่เป็นช่วยกันอัพหน่อยจะได้ขึ้นหน้าใหม่
    ไฟล์แนบ
    WOODIEsav.jpg 122K
  • ไปแล้วคอไก่หมดตลาดไทยที่เดิมเป้รออยู่
    อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมีเบอร์มั๊ยน้องอ้นคริๆๆ
    ไฟล์แนบ
    lilro.jpg 39K
  • นั้นแน่ๆๆๆ พี่มุกเร็วเลยนะครับบบ คนนี้นางเอก ช่อง7ครับ จิว โรเจอร์ นิสัยดีมากครับ คอไก่สับปะพี่หรือไงอะ มาเรียน นิเทศเลยครับ
    เยี่ยมแน่นอน 55+ บล฿ลี่แต่ตัวที่พี่เอาลงนี่สุดๆๆเลยหวะ สวยกว่า สาวอีก

ในมือนี่ถ้าตกมา ไอหมาแตกเลยครับ แสนห้า
    ไฟล์แนบ
    168.jpg 86K
    233.jpg 86K
    327.jpg 92K
  • ถ่ายเลยละกัน..หลังจากวัดแสง และวางตามLayout
    ไฟล์แนบ
    416.jpg 95K
  • ตกลงถ่ายอาหาร หรือ ถ่ายคนถ่ายแน่เนี่ย

อิอิ
  • 55+จารบอก ขอภาพเบื้องหลังด้วย ให้เพื่อนอีกกลุ่มนึงถ่าย พอดูรูปแล้ว เจอแต่รูปพี่เลยหวะต้น 555+
  • เเหล่มเลยนะคับป้าพร..ใส่เสื้อpitbullปทุมซะด้วย..อิอิ
    ...กลับจากโรงปุ๋ยเเล้วเหรอคับ.?
    .น้องอ้นว่างๆชวนน้องๆศรีปทุมมาใส่เสื้อ..pitbullปทุมถ่ายรูปหน่อยเดะ..พวกพี่ๆชอบๆ
    ..ขอบคุณมุกมากๆเลย..เมื่อคืนซื้อคอไก่มาให้..เดี๋ยวค่าคอไก่เคลียกันหลังไมค์นะ..อิอิ....bye
  • เเหล่มเลยนะคับป้าพร..ใส่เสื้อpitbullปทุมซะด้วย..อิอิ
    ...กลับจากโรงปุ๋ยเเล้วเหรอคับ.?

555 วิวนี้ ที่บ้านลพบุรีจ้า
    ไฟล์แนบ
    เสื้อปทุม1.jpg 15K
  • เก็บตกอัมพวา...ขนาดไปสัมมนายังเอาเสื้อไปขาย..size s..สั่งมาไม่มีคนใส่ได้เเต่เอาไปขายให้น้องๆที่ทำงานได้..ค่อยยังชั่วหน่อย..อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0149.jpg 62K
  • ป้าพรไปมิ๊ตติ๊งที่ลพบุรีกับเขาหรือเปล่าคร๊าบบบบ...อิอิ
  • ผมมีภาพเก็บตกเล็กๆน้อยๆมาให้ดูรูปผมไม่ค่อยมีหรอกคับมั่วเเต่ถ่ายให้เขาทั้งปี...เฮ้อ!
    ..ถ้าใครสนใจที่พักเเบบโฮมสะเตร์ทั้งหลัง 5,000 บาท มีห้องนอน 4 ห้องใหญ่..นอนได้หลายคนสบายๆ
    ..ถ้าสนใจโทรไปตามเบอร์ข้างล่างนี้เลยคับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC_0146.jpg 52K
    DSC_3587.jpg 55K
    DSC04453.JPG 37K
    IMG00317-20100731-1300.jpg 32K
    DSC_0189.jpg 54K
  • เพื่อนๆคิดดูนะคับวันๆทำงานไม่ถึง 5 ชั่งโมงที่เหลือเปิดดูpitbullzone ล้วนๆ...อิอิ
    ....ดีนะเจ้านายใจดี..ไม่งั้นงานเข้าเเน่ๆ....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG00004-20100531-1325.jpg 23K
  • อา อา อาการ การรรรรรร น่าเป็นห่วง อิอิ

อ๊อด อย่าลืมเรื่องที่ป้าพรฝากนะ

มอเตอร์ไซค์ หายยยย
    ไฟล์แนบ
    แว่นขยายa.jpg 25K
    ขยายจ้า.jpg 57K
  • ป้าขนาดต้องส่องแว่นขยายเลยเชียวหรือ..
  • ฮ่า เอาเสื้อเราเข้าไปถ่ายในสตูเลยดีกว่ามั้ง พี่อ๊อดด ป้า พร หวัดดีครับบ
    พี่เอกเป็นบ้างสบายดีป่าว ช่วง อ้นสอบเสดแล้วว เมื่อวานไปถ่ายงานมาก็เสดละเหลือรอจารสั่ง
    พี่มุกไปไหนหว่าเงียบเลย
    พี่ยุ่นวันนี้อยู่บ้านป่าวพี่จะชวนพี่พาซูโมไปวายน้ำที่ บาววาว ครับอ้นไปตอนบ่ายสองกว่าๆไว้จะโทรไปครับ
    รอภัทรทำธุระที่มหาลัยเสดก่อน
    พี่เป้ สนมั๊ยๆๆ
  • ป้าพร..ขอบคุณมากคับเรื่องมอไซค์เดี๋ยวผมขอเตรียมข้อมูลให้พร้อมก่อน..ถ้าพร้อมเเล้วผมจะโทรบอกป้านะคับ....
    ป้าพร,น้องอ้น,พี่เอก,.ไป d-1หรือเปล่าคับ.?
    ......เอารูปมิตติ๊งยุดยาให้ดูคร๊าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC06958.JPG 71K
  • มุกไอ้ตัวสีบูล ของพี่ตัดหูแล้วหน้ามันจะเป็นแบบนั้นรึเปล่า โคตรชอบเลยว่ะ
  • รอให้มันโตอีกหน่อยพี่แบบตัวไหนพี่ยุ่น
  • ตัวนี้มุก
    ไฟล์แนบ
    lilro2.jpg 39K
  • หน้ามันโหดดี ดูโบราณๆแบบสายเก่า
  • ดีครับอยู่ใกล้ๆกันมีไรจะได้ไปแจมครับ ป้าพร
    ผมตอบช้านิดนึง ปกติจะอยู่ห้อง ราม 3 ครับ
  • มุก เป้ อ้น แอบไปดูสาว ม.รังสิต ไม่ชวนกันเลยน่ะ เงียบกรี๊บเชียว ระวังๆงานเข้าน่ะครับ
  • ฮ่าๆๆๆอย่างแจ่มม เอาแฟนไปด้วย ฮ่าๆๆ ตอนนี้พวกพี่เค้ากินข้าวกันอยู่มั้งพี่ยุ่น วันนี้tig โดดน้ำเองดีใจมากๆเลย พี่ยุ่นพรุ่งนี้เห็นพี่มุกบอกมีโปรแกมมมหรออ เที่ยวๆๆ ฮ่าๆ
  • เหนื่อย สนุก มีความสุข ดีใจที่เห็นความตั้งใจที่จะทำอะไรจริงๆ ยอมรับครับว่าอ้นกับภัทรเรียนหนัก แต่พยายามแบ่งเวลาอย่างเต็มที่ เพื่อสิ่งที่อ้นกับภัทรรักครับ
    ไฟล์แนบ
    1117.jpg 89K
    717.jpg 86K
    615.jpg 92K
    517.jpg 90K
    417.jpg 89K
  • ขอบคุณนะเจ้าtiggerที่ทำให้ปัญหาต่างๆ มันค่อยๆดีขึ้น รักน่ะเจ้าtigger
    ไฟล์แนบ
    1013.jpg 82K
    917.jpg 90K
    811.jpg 92K
  • ขอบคุณสิ่งดีๆที่ พวกพี่ๆทุกคนในนี้คอยแนะนำ คอยให้กำลัง ในเรื่องต่างๆนอกจากเรื่องหมา
    ถ้ามีเวลาอ้นอยากให้พวกๆย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่เริ่มแรกที่พวกเราได้คุยกัน จนถึงตอนนี้ ดีใจหวะที่เกิดกลุ่มนี้ขึ้น สนุก มีความสุข ได้เจอสิ่งใหม่ๆ ได้รู้จักพี่ๆทุกคน ขอให้อยู่อย่างนี้ ไม่ต้องนานหรอกครับ แต่ขอให้มันตลอดไปเลยละกันน่ะ
    พี่อ๊อดครับวันอาทิตอ้นไปไม่ได้ครับผมมีเรียนและก็เป็นวันเกิดภัทรด้วย ออิ
    รักพี่ๆทุกคนครับ
    อ้นกะภัทร
    ไฟล์แนบ
    171.jpg 85K
  • แจ๋วเลย tigger ฮ่าๆ น่ารักดีอ่าอยากเจอตัวจิงจัง

เออพี่อ้นวันนั้นเหนเหมือนเปนพี่ภัทรเลยอ่า

ไม่รู้ว่าช่ายป่าวนะเหนในซอยพรอ่า
  • เห็นตอนไหนจำหน้าไว้เข้าไปทักเลย บอกชื่อต้นครับ เลี๊ยงพิทกลุ่มปทุม ฮ่าๆๆๆ
    อยากเจอก็หาเวลามาได้แล้วพรุ่งนี้พี่ๆเค้าโรแกรมไปเที่ยวกันสนป่าวละนั้น
  • ไปไหนกานอ่า

ไปกี่โมงอ่า

ยังไม่รู้เลยไม่ค่อยได้อ่านอ่ามัวแต่ซ้อมเชียให้รุ่นน้องอ่า

บอกทีครับพี่ๆ

หายไปไหนกานหมดเอ่ย
  • เสาร์นี้ใครสนใจไประยองมั่งงงงงงงง

กลุ่มระยอง หมาเพียบบบบบบบบบบ

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าชมเว็บของเรา
    สำหรับ ทุกท่าน ที่อยากพูดคุย ตอบถามปัญหา ในการเลี้ยง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการฝึก เรื่องการ
    ดูแล ตลอดจนคำแนะนำที่ท่านสนใจก็เข้ามา
    แลกเปลี่ยน ความรู้กันได้นะครับ ณ ที่แชทรูมแห่งนี้ครับ แจ้งให้ทราบครับ ขณะ นี้ เราได้ทำการ เปลี่ยนชื่อเว็บใหม่เพื่อความเหมาะสมมากยิ่งขึ้น ชื่อใหม่เราคือ http://www.redredpit.com

เสาร์ป้าพร ไประยอง

อาทิตย์ ไปตจว. ทางเหนือ เสียดาย อดไปงานกิจกรรมที่ดี วันเลยวุ้ย
    ไฟล์แนบ
    vatakorn.jpg 12K
  • ต้นเห็นพวกพี่ๆเค้าบอกไปตอนบ่ายๆมั้งครับพาหมาไปบางไทร มีสนามหญ้าเล่นกว้างมากกกกก
    มีแม่น้ำสะอาดให้หมาฝึกว่ายด้วย ลองโทรหาพี่มุกดูดิ
    ไฟล์แนบ
    330.jpg 86K
  • ป้าพรวันเสาร์ อ้นไม่ว่าง ฮ่าๆมีเรียนยันวันอาทิตเลย ป้าไปช่วยเอารูปมาลงด้วยครับ อ้นอยากเห็น ส่วนพี่ๆคนไหนไป ดีวัน เอารูปมาลงด้วย น้องงานเข้าจารดันมานัดสอน อด มัน
    ไฟล์แนบ
    1213.jpg 100K
  • เจ้าทิกเกอร์ โชคดีแท้ มีเจ้านายเอาใจใส่ (จนล้น) 55555

ป้าพร เรื่มเข้มงวดล่ะ ไอเพชรโตแล้ว (ห้าเดือน) หัดขังกรงตอนกลางคืนล่ะ

แต่คนแอบเอาเข้าบ้านก็มี 5555 สองแสบมันคง งง จิให้ตูนอนที่ไหนแน่วะเนี่ย 5555555
    ไฟล์แนบ
    ออกกำลัง.JPG 67K
    ขุดเละ.JPG 79K
    ขังกรง.JPG 70K
  • :013:ครับผม.........สวัสดีเช้นกันครับและดีใจที่ได้รู้จักนะครับ :041: วันดีๆและโอกาสดีๆเราคงได้เจอกันนะครับผม:029::031:
    ไฟล์แนบ
    Picture 11113.jpg 42K
    GetAttachment7.jpg 37K
  • เช่นกันครับ ROMAN
  • :030:
    ไฟล์แนบ
    z3000.jpg 109K
  • เป็นไงกันบ้างละเหนื่อยกันทั้งคนทั้งหมา 555 พี่กลับถึงบ้านให้ข้าวหมาเสร็จอาบน้ำไปทำงานต่อเลย หิวข้าวตาลาย ลมออกหูเลย อ้นพี่ลองใส่ผงวิเศษตราลมชูชีพ ที่อ้นให้มาเจ้า2ตัวน้อยของพี่มันซัดกันกระจายหมดในพริบตา ของเค้าดีจริงๆ
  • หวัดดียามดึกครับบบ เอารูปมาฝากกับวัน สบายๆของกลุ่มพวกเรา 5555+สบายมากลื่นตกน้ำ ตัวเปียกเลยกุ555 ตัวแสบของแต่ละคนนี่สุดยอดครับ ซ่ามากก งานนี้ มีไข่ต้ม ไข่ตุ๊น ซูโม่ ทิกเกอร์ จิ๊กกี๋ จิ๊กโก๋ จังเกิ้ล จอมอู้ นำทีมโดยพี่มุก พี่ยุ่น (ไปรับอ้นถึงบ้านขอบคุณมากๆๆๆๆครับ) ตามด้วย พี่เป้สุดหล่อ แล้วพี่เปิ้ลสุดสวย ครับบ ถึงที่ก็โดดน้ำกันสนุกเลย กล้ามไม่มาก็ไม่รู้จะว่าไงละ555+ ไว้คราวนี้จัดทริปดีๆๆอีกนะพี่ๆมันน มากก
    ไฟล์แนบ
    418.jpg 49K
    340.jpg 65K
    237.jpg 75K
    178.jpg 63K
    โลโก้พิทปทุม11.jpg 16K
  • ต่อๆ
    ไฟล์แนบ
    918.jpg 43K
    814.jpg 71K
    720.jpg 69K
    617.jpg 50K