ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • จอมขี้เกียจ ไอลูกหมู๋
    ไฟล์แนบ
    357.jpg 51K
  • วันวานยังหวานอยู่
    ไฟล์แนบ
    m44.jpg 29K
  • นั่งสบายๆ ลมเย็นๆ
    ไฟล์แนบ
    2118.jpg 68K
  • 555
    ไฟล์แนบ
    DSCN8162.jpg 106K
  • 555
    ไฟล์แนบ
    weejik 0042.jpg 80K
  • โทรศัพท์บ้านดังตกใจหมดเลยไม่หนีเที่ยวไหนหรอก
    ถอดสายออกบินดีกว่าคืนนี้
    ไฟล์แนบ
    jj.jpg 7K
  • เอาภาพ แนวนี้มาให้ดูบ้าง เหมือน ขาวดำแต่ไม่ใช่นะครับ เพราะขาวดำใบไม้จะไม่เป็นสีขาว
    นี่คือการถ่ายโดยใช้ฟิลเตอ อินฟาเรด ชัตเตอร์สปีด 40วินาที ทำให้ภาพออกมา เหมือนอยู่เมืองนอก ต้องถ่ายในที่มีแสงแดด จัดมากๆ ถึงยิ่งสวย
    ภาพนี้ ถ่ายที่วัด คริส อยุธยา
    ไฟล์แนบ
    288.jpg 76K
  • จะหนีไปบินที่ไหนพี่มุก
    ไฟล์แนบ
    209.jpg 91K
  • พี่เป้เป็นไงบ้างครับ เห็นน้ำ บ้านพี่แล้วเป็นห่วง ครับพี่
    ไฟล์แนบ
    3410.jpg 113K
  • ภาพนี้ ถ่าย สวนJJ
    ไฟล์แนบ
    1154.jpg 70K
  • ภาพนี้ไม่ต้องบอก ถ่ายที่ไหน 55+
    ไฟล์แนบ
    289.jpg 81K
  • อีก มุมของสวนจักจัก
    ไฟล์แนบ
    358.jpg 92K
  • สวยดีวะอ้นสีแบบนี้อยากได้ม้กม๊าก
    ไฟล์แนบ
    WCGDiabla.jpg 14K
  • ขอบใจมากจร้าน้องอ้น

พี่เป้ยังกลัวว่าไม่มีที่นอน

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

เบอ63มันเรียงกันคับให้ไม่ได้

วันหวานยังหวานอยู่คับภาพเก่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    11 (Small)2.jpg 28K
    11012.jpg 115K
  • สีขาวเรดโน๊ต หรอนั้นพี่มุก สวยดีหว่ะ
    เฮ้ยพี่ฉุกเฉินขออย่าให้มีแล้วกันพี่ พักผ่อนเยอะๆดีกว่า
    พี่ลงรายละเอียดเรียบร้อยดีมากครับผม อิอิ
    ไว้ไปเที่ยวครั้งต่อไป จะถ่ายรูปจากกล้องใหม่ มาลงให้ บอด ล่มเลย 555+
  • trip หน้าหนาวปากน้ำปราณบุรี
    ไฟล์แนบ
    15_1.jpg 91K
  • จัดไปๆคร้าบบ ไปวันไหนบอกด้วยนะ เพราะเปิดเทอมแล้วเริ่มไม่ว่างละครับ ว่าง เสาร์ อาทิตอย่างเดียวครับ
    เทอมนี้ต้องตั้งใจหนักกว่าเดิมเยอะๆๆเลยเรียกเกรด เดิมๆกับมา
  • อยากไปจัง
  • ท่านjikopathum เจ้าจิ๊กกี๊ นี่ยิ่งดูมันยิ่งสวยจริงๆครับ

ว่าแต่ ทริปหน้าหนาวไปปากน้ำปราณนี่น่าสนใจนะครับ
    เพราะวันนี้แฟนเพิ่งชวนบอกว่าถ้าว่าง จะไปประจวบอยู่พอดี

ว่าแต่ท่านอ้น เจ้ามาราธอน มันไม่ดงดังอะไรหรอกครับ
    ถ้าเห่าดังหละไม่แน่ฮ่าๆๆๆ เอาภาพมันมาลงตอนอายุ 10 เดือน
    แล้วก็หายไปเลย เอามาลงอีกทีตอน 2ปีกับ6 เดือน

ไม่อยากเอามาลงมากๆ เพราะดูหมาสวยๆของท่านอื่นๆแล้ว
    บางทีก็อายเหมือนกัน แต่แฟนคะยั้นคะยอให้ลง เพราะไม่เป็นไร
    เราเลี้ยงเพราะรักมันสวยไม่สวยช่างมัน ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ฟันเป็นไงบ้างครับ

ไว้ถ้าไปปากน้ำปราณไม่ติดธุระอะไรขอไปด้วยแล้วกันครับ :m001:
  • อยากไปกินต้มไก่ที่ปทุมจังงงงงงงงงงงเลยยยยยยยยยยย แต่ไอ้ใบแฉกๆจากฝั่งอุดรถ้าผมติดมือไปฝากพี่ๆปทุม จะมีคัยไปประกันตัวผมมะคับ (นครพนมเนี่ยสุดยอดมากคับ ใบใหญ่ กิ่นหอม รดชาดเยี่ยม ควันก้อสวย สดชื่นนนนนนน ทั้งวัน55) คัยพอทราบเรื่องกดหมาย บอกด้วยคับว่า จะโดนข้อหากี่กะทง คนร่วมขบวนการ ผู้รับสั่งของ ผู้เสพ เอาหั้ยหมดเลย 555 แล้วสักวันพวกเราพี่น้องปทุม-อุดร จะร่วมหัวเราะด้วยกันทั้งวันโดยไม่ทราบสาเหตุ สวัดดีคับ ก๊ากกกกกกกกกกก
  • ปทุมสุดยอดครับ..ถ้ามีโอกาศมาลพบุรี
    โทรหาได้ทุกเวลาครับ....จิบเหล้าสักหน่อยฉลองมิตรภาพที่ดีครับ
  • ไปด้วยกันคุณตั๊มรอเวลาหน่อยเดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบ
    อย่าเอามาเดือนหน้านะเดี๋ยวเจอหลายกระทง555
    ไม่มีปัญหาผ่านวันไหนโทรไปแน่พี่เอ
    ไฟล์แนบ
    4464.jpg 82K
  • พี่เอ งานลพบุรตามที่พี่มุกบอกเลยครับ ไม่น่าพลาด แน่ 555+
    โหวคุณเก๋ง จะพางาน แล้ววุ้ยโดนเยอะนะนั่น ได้เลี๊ยงสายกัด กันประตูหลังในคุกแน่ๆๆกร๊ากกกกมีโอกาศ ได้มาพบปะพูดคุย แล้วก็หัวเราะแบบไม่มีเหตุผลแน่นอนครับ 555+ แค่นึกก็เมาแล้ว

พี่ตั้ม ไปด้วยกันเลยพี่ ทริป ปราณ ไปกันเยอะๆสนุกดี หมากลุ่ม อ้นเป็นมิตร ครับ ฮาๆๆๆ
    มาราธอนสวยดีพี่ ใครบอกไม่สวย ไม่ได้ยกยอ กล้ามเนื้องามจริงๆครับ เจอตัวจริงอ้นขอ กดรูปทั้งคนทั้งหมาเลยแล้วกัน ฮ่าๆๆ
  • พี่เป้บอกเหลือ10cm แล้วน้องอ้นพี่ว่าจะแวะเข้าไปสักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    เป้.jpg 24K
  • :062::062:10cm น่าห่วงจริงๆ เป็นห่วงนะครับพี่ชาย:062:
  • สู้ๆ จดไฟระวังหมา งับด้วยนะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    637.jpg 98K
  • คิดถึง นัง เด้งๆๆว่างๆมาให้ถ่ายใหม่น้าา
    ไฟล์แนบ
    359.jpg 111K
  • รูปไอหยีไม่มีนี่หว่าาา ไว้คราวหน้าถ่ายมั้ง ขนใหม่ ขึ้นสวยขึ้นเยอะมากๆๆ

มีแต่รูป Jigky
    ไฟล์แนบ
    820.jpg 108K
  • วู้ๆๆ ทำไรกันอยู่ คร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    2511.jpg 109K
  • ใส่พอดีเลยน้องอ้นคับนิดหน่อย
  • มุกอ้วน อะดิ เลยคับ อิอิ
  • หายไปนานนะพี่แวะมาบ่อยๆหน่อยพวกผมอยู่กันแบบมันๆพี่ว่างๆจะชวนไปว่ายน้ำ
    hammer เป็นไงบ้าง
    ไฟล์แนบ
    j42.jpg 103K
    201.jpg 94K
  • สวัสดีพี่น้องชาวปทุม น้ำมาหรือยังครับ ท่วมกันบ้างไหม
    แต่คิดว่าน่าจะไม่หนักมากนะครับ ..........

ท่านjikopathum เมื่อวานเพิ่งพาไปว่ายน้ำมาครับ น้ำเต็มตลิ่งเลย
    กลับมาอาบน้ำ มันนั่งนอนให้นวดสบายใจจริงๆพับผ่า กับเราแฟนยัง
    ไม่อาบน้ำให้ขนาดนี้เลย

:o008:

ท่านอ้น ทริปปราณ ถ้าไม่มีอะไรคิดว่าขอแจมด้วยแน่ๆครับ เรื่องกล้าม
    ต้องยกความดีความชอบให้พี่มาร์คแกด้วย ที่เอาของดีๆมาให้ลองใช้ครับ

:m001:

วันนี้มีน้องที่รู้จักกลุ่มจักรยาน เอาหมาของเขามา ไว้จะถ่ายรูปมาร่วมแจมครับ
    ไฟล์แนบ
    P1110273+.jpg 54K
  • แฟนไม่อาบให้หนีไปอาบนอกบ้านเลยท่าน555
    กลับมากลัวโดนฟาดกับสายจูงหมาฮาไม่ออกแน่
    ไฟล์แนบ
    2710.jpg 86K
  • มุกขอโทษด้วนะที่ชวนพี่หลายๆครั้งแล้วไม่ได้ไป..มันมีเหุผลในตัว...เป็นอันว่าถ้าพร้อมแล้วคงไม่พลาด..อย่าโกรธนะจ๊ะ..ใจก็อยากไปเอาหมาไปด้วยแต่ไม่อำนวย..และช่วงนี้ฝนหมดพี่ต้องขายของหาปัจจัยเข้าบ้านก่อนอื่นใด...จนดูเหมือนห่างๆคนอื่น...มุกคงรู้สถานะการณ์ของพี่นะ...น้องๆมีสุขก็ดีแล้วไม่แตกแยกก็พอใจ.....แต่ถ้ามีเพื่อนใหม่จงเปิดใจต้อนรับ...
    ไฟล์แนบ
    DSCF29842.jpg 41K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆทุกคน......คุยกันมันเลยนะไม่เข้ามาหลายวัน...เห็นเพื่อนๆเข้ามาทักทายกันเยอะเลยนะ...ดีจิง
    ....ต่อไปไปเที่ยวต่างจังหวัดก็ไม่ต้องกลัวหาที่นอนไม่ได้เเล้ว....อิอิ..ได้เมาให้เต็มที่ไปเลย..อิอิ
  • ไม่มีปัญหาอยู่แล้วพี่เอก555
    ไฟล์แนบ
    2223.jpg 86K
  • ฟ้าร้องไอ้เกิ้ลยิ้มไอ้โก๋ตรูกลัวอีกแล้วร้องเสียงดังเลย
    ไฟล์แนบ
    15122009(001).jpg 25K
  • อ้นกลับถึงยังเที่ยวมันเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    1913.jpg 76K
  • น้องเป้ที่บ้านเป็นไงบ้าง.....ท่วมยัง....มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะ...ไม่ต้องเกรงใจ...อิอิ
  • :m001:ขอบคุณมากๆครับที่จัดให้ ชอบแรงนิ เพลงนี้ :m001:
  • ใกล้แล้วพี่อ๊อดแต่พ่อเอายางรถมารองแล้วพี่

เมื่อวานนอนพื้นไม้ปวดหลังไปหมดเลยพี่

เตียงพ่อเอาออกไปหมดเลย55555
    ไฟล์แนบ
    DSC08810.jpg 65K
    DSC08660.jpg 46K
  • สู้ๆ...เเสดงว่าพ่อเตรียมพร้อมทุกสถานการณ์เเล้วใช่ไหม..
    ....เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่ต้องไปต่อคิวรับข้าวสาร 10 โลจากทางเทศบาลคลองหลวง...สงสัยจะเสร็จหมาหมด...อิอิ
  • ทดสอบ555
    ไฟล์แนบ
    457.jpg 85K
  • วู้ๆๆหวัดดีพี่ มุก พี่อ๊อด พี่เป้ พี่เอก พี่ตั้มด้วยครับ
    เนื่องจากวันนีี้ไปเที่ยว ก็สนุกดี ไปเขาตะเกียบ วัดห้วยมงคล จบด้วย แอ่งกระจาน น้ำน้อยแต่วิวสวยครับ ว่างๆ จัดทริปไปกัน อ้นอยากถ่ายรูป

ทริปนี้ที่ไป ส่วนมากแฟนอ้นถ่ายทั้งงานครับ นานๆทีอ้นจะได้ถ่ายหน่อย 555+ เล่นกับหมาเพลิน

อ้นนี้ถ่ายตรงแอ่ง ครับ แสงกำลังดี ภัทร เลยกดมาให้1ใบ แสงสวยครับ ไปฟ้าเปิดมากๆๆ ดีจริงๆไม่มีคลึ้ม
    ไฟล์แนบ
    367.jpg 105K
  • เขาตะเกียบ น้ำใสจริงๆ เจอที่อาบน้ำใจดี เลี๊ยงพิทด้วย คิดค่าอาบแค่20 บาท ทั้งคนทั้งหมา

ทริปนี้ สำเร็จ ฝึกtigger ดำน้ำไปงมเก็บของใต้น้ำได้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    291.jpg 96K
  • วันนี้ ไอกระต่ายบินของพี่มุก โดนฝรั่งขอถ่ายรูปด้วย เนื่องจากซ่าจัด ว่ายไม่หยุด ในน้ำแมร่งยังกระโดดใส่คลื่นไม่ยั้ง
    ไฟล์แนบ
    1161.jpg 87K
  • ใสไม่ใสดูเอาเอง ว่าน่าเล่นแค่ไหน อย่าตกใจเกี่ยวกับสีของภาพ เพราะเจ้าภัทร ต้องเคาะสนิม ที่เคยเรียน มาถ่ายให้ 555+กว่าจะถ่ายได้
    ไฟล์แนบ
    458.jpg 94K
  • ขอถ่ายบ้าง อันนี้ หลวงปู่ ทวดครับ องค์ใหญ่มากๆ ใครเคยไป วัดห้วยมงคลย่อมรู้ดี ทดสอบเลน ใหม่ไปในตัว
    ไฟล์แนบ
    541.jpg 78K
  • ถ่ายรวมครอบครัว ภัทรหน่อยยย
    ไฟล์แนบ
    630.jpg 104K