ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จับตามองตัวเต็ง Weight Pull in ThaiLand dog show 30 June 2012.
  • งานนี้ได้เจอเธอแน่ พริตตี้ PITBULL NORTH 2012 :-D image
    ไฟล์แนบ
    230620122611.jpg 86K
  • พูม่า กับ วัน เบา เบา PITBULL NORTH 2012 image
    ไฟล์แนบ
    230620122623.jpg 80K
  • pitbull north สู้ๆ ติดธุระตอนเช้าจะตามไปเชียร์ ให้เร็วที่สุดครับบบบ :-D
  • ว๊าวๆๆๆพูม่า มาขย่มขวัญ เจ๊ทโด้ สิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น่ากลัวมากแต่ละตัว เอซอล จะได้ถึงตันไหมน้อ
  • 2 ตัวนี้ผมว่า พลังกินกันไม่ขาด ขึ้นอยู่กับความหนักแน่น
    พร้อมความมั่นใจของเจ้านาย ใจแป้วเมื่อไหร่ มีเป๋เมื่อนั้น... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC04101.JPG 119K
  • โห่ พี่สันต์ มองดาว เราต้องมองดินซิimage
    ไฟล์แนบ
    10203.jpg 210K
  • ใครคือพริตตี้พิตบูลนอร์ท สงสัยเอามาประกบนู๋ดี งานนี้ลุ้นกันมันส์หยดแน่ๆ
  • ดูพริตตี้พิทบูลนอร์ทต่างหากครับพี่ไพทูรย์ ฮ่า ๆๆ
  • 555555555ตัดกำลังพี่สันต์ ด้วยพิตตี้ นี่ละวะ
  • เห็นเจ้าเบิร์กแล้วผมเหนื่อยใจจริงๆ ท่าทางจิมมี่จะสู้กระดูกวัยรุ่นอย่างเจ้าเบิร์กไม่ไหว เพราะด้วยความชราอย่างแน่แท้ ตกลงตากีล่า 2 ขวดใช่มั้ย?
  • ตกลงกับพี่ Mark เค้าแค่ขวดเดียว พอเป็นพิธีครับ คู่ปรับจิมมี่เสือเฒ่าไวแอท 7 ขวบมหาสารคามจองไว้แล้วนะ ทีมนั้นกีขวดกีลัง เค้าก็ไม่อั้น ใจจริงไม่สนับสนุนให้บูลลี่จิมมี่ลงสนามนี้ หมาก็แก่แฮนด์เลอร์ก็อ่อน กระดูกหักง่ายด้วยกันทั้งคู่... 555
  • คู่นี้ยังไม่จบ หลังแข่งหมาลากเส็จ ถ้าเวลาเหลือจะลองกันใหม่มั้ย
  • จัดไปน้อง ตี้
  • การแข่งที่ผ่านมา มีการโกง เราจึงจำเป็นต้องจัดแมทล้างตา น้องอ้อม พิทบูลนอร์ท VS นู๋ดี ยังเติร์ก
  • เสมอน้องอ้อม พิทบูลนอร์ทครับ :-D
  • image
    ขอถ้วยซักใบหน่อยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    387189_2915931458326_517618923_n.jpg 112K
  • ~:> เอารูปมาขู่ทามไม ไม่กลัวซ่ะแอะ ข้ามศพลูลู่ได้ก่อน จะรีดน้ำหนักมาอยู่รุ่นเดียวกัน ถึงจะมันส์ เฮอ ๆ
    :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • บอกตามตรงนะครับ มาถึงวันนี้แล้ว ชักจะเริ่มขาสั่นนิดๆๆแล้วครับ 55555555555ขี้คุยไว้มากไป เจ๊ทโด้ หมาเห่า แฮนดเลอร์แก่ บวกกับทางพูม่า ฝึกซ้อมมาดี เอาวะ ไหนๆๆก็ไหนๆๆ อาศัยความแก่ กับหมาเก่านี่ละโด่เอ้ย...ช่วยกันทำมาหากินนะลูกimage
    ไฟล์แนบ
    doกระพ่อเสื้อ.jpg 133K
  • ถ่อมตนอีกแล้ว พูม่ากับพี่สันต์สดๆ ร้อนๆ 2 วันที่แล้วครับ... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    299335.JPG 140K
  • โห่ พอแล้วพี่สันต์ ได้โปรด คนแก่จะหัวใจวายก่อนครับ ยังไงก็ขอเหลือให้คนแก่ไว้ลุ้นในงานหน่อยครับ image
    ไฟล์แนบ
    เจ็ทโด้.JPG 136K
  • สรุปราคาค่าน้ำมันครับพี่มาร์ค :-D

เดอะยักษ์ vs เดอะบูรตัส ขอเป็นยอดทั้งหมด 20,000 บาทถ้วน นะครับ ไม่รับเพิ่มอีกครับ เพราะอยากให้เป็นแค่ส่วนหนึ่งของการเพิ่มสีสันในการเชียร์เท่านั้นครับ

ขอบคุณครับ
  • ไม่มีปัญหาครับ ท่านประธาน จัดให้ตามขอ แต่ไม่ทราบว่ารวมยอด 2,500 เข้าไปแล้วหรือยังครับ จะได้หาผู้ร่วมบริจาคให้ได้ตามเป้าหมายครับ :-D

งานนี้ตื่นเต้นเร้าใจตั้งแต่ยังไม่แข่ง ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันสร้างบรรยากาศครับ :063:
  • ล้านนารวบรวมได้ 1250 ตัวใหนสนใจจับพูม่ามาเลยครัย อหร่อย อร่อย55
  • ผมรับใว้เองครับ พี่ สมพงษ์
  • อ้าว..ไงเอาไอ้พูม่าไปล่อเป้าซะงั้น เป็นรายการล้อกันเล่นของสมพงษ์นะครับ

ตัวจริงที่ขอจับทุกตัวเป็น เดอะบิ๊กซี ต่างหากล่ะทั่นยุทธ :-D image
    ไฟล์แนบ
    297584[1].jpg 81K
  • ขอไปชมด้วยคน \m/
  • เดอะบิ๊กซี ไม่ไหวครับ แบก นน. มากไป ครับพี่ สันต์
  • ให้ติ้บน้องๆ ที่เต็นไม่ตํ่ากว่าสองพันห้า แต่ดันรวมเดิมพันได้แค่พันสองห้าสิบ ประธานเราสุดยอด...:012:
  • ตกลงครับท่านจอมยุทธ พูม่าvsจูเนียร์ เจ้าของไม่เกี่ยวผมจับเอง เอาสนุกๆๆ1250 ครับ ถ้ามีเพิ่มจะแจ้งให้ทราบ
    (หมาไม่ให้แต่ใจคนสู้อิอิ)
  • ตามนั้นครับพี่ ร่วมสนุกกัน จะได้มีสีสัน ขอบคุณครับ

พูม่าvsจูเนียร์

ทั้งอีสาน ทั้งเหนือ มันส์ล่ะคราวนี้

• เอาจนได้ 555 จัดไปเต็ม 2,000 บาท ครับ
  • เบื้องต้น แค่นี้ก่อนพี่ ถ้าเพิ่มเดี๋ยวแจ้งภายหลังครับ
  • รับไปยุทธ ส่วนต่างผมรับเอง
  • ตกลงครับ :-D
  • จัดไปครับพี่มุ๊ แต่อาจมีเพิ่ม กทม. อีกครับ เดี๋ยวมาแจ้งครับ
  • มีน้องๆร่วมสมทบเป็น5000ครับพี่มุ ถ้ามากกว่านี้รอท่าน tex ร่วมอยู่อิอิ(หมาไม่ให้แต่คนใจสู้ครับผม)
  • ชักสนุก ยิ่งใกล้วัน ยิ่งดุเดือด เร้าใจ ยังมี บิ๊กซีอีกตัวที่ยังไม่มีคู่
  • 5,000 แล้ว!!! คนไม่เล่นแล้วยังมาชวนตบะแตกอีก เศรษฐกิจยุโรปยิ่งไม่มั่นคง
    เดี๋ยวป่ะโอนเงินยูโรจากฮอล์แลนด์มาแลกสักก้อน แล้วไปวางสมทบดังตุ้บเลย...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02547.JPG 135K
  • ยอดรวม 20,000 บาท ( สองหมื่นบาทถ้วน ) รวม 2,500 บาทแล้วครับพี่มาร์ค ขอบคุณครับ $-) :-? :-"
  • JUNIOR VS PUMA สรุปได้แค่ 2,000 ครับ

เดี๋ยวว่ากันหน้างานอีกล่ะกันพี่ :)

• น่าเชียร์ทั้ง จูเนียร์ ทั้ง พูม่า ทำไงดีน่า..............????? ( เอ่ะ..........กินด้วยกันเหมือนเดิม )
  • เดี๋ยวคุยกับยุทธอีกครั้งหน้างานนะครับพี่สมพงษ์
  • นั่น! กองทุนบรินเดิลบวกด็อกฟันพาร์ค เจอล้านนาหมาแดงเข้าไป เริ่มไม่มั่นใจซะแล้วที่นี้
    งานนี้เรามากันฟูลทีม ขี้เมาแล้วใจขึ้นทั้งนั้น พอเข้าใจครับถ้าจูเนียร์บอสกําลังเกรงพูม่าอยู่... 555
  • ตามนั้นครับ2000 ครับจริงๆก็มีแค่นี้แหละ5555
    บิ๊กซีจับทุกตัวเหมือนกันครับ 1250อิอิอิ
  • ครับประธานหนุ่ม ประสานให้เรียบร้อยแล้วครับ
  • บิ๊กซีกับพูม่าบอสออกอาละวาดแล้ว จับหมดทุกตัวไม่เว้น
    เดี๋ยวสักพักเดอะดุ๊ก คงเอานิวเคลียร์มาลง ตู้มเดียวจบ...:013:
  • อย่าช้ามาคนเอาเงินมาแจก
  • Tek มิถุนายน 26 Permalink
    นั่น! กองทุนบรินเดิลบวกด็อกฟันพาร์ค เจอล้านนาหมาแดงเข้าไป เริ่มไม่มั่นใจซะแล้วที่นี้
    งานนี้เรามากันฟูลทีม ขี้เมาแล้วใจขึ้นทั้งนั้น พอเข้าใจครับถ้าจูเนียร์บอสกําลังเกรงพูม่าอยู่... 555

คิดแล้วใช่ไหมที่พิมพ์ พี่ เอาแบบมิตรภาพไม่ดีกว่าเหรอ :064:

เอาไว้รอชั่ง นน ก่อนล่ะกันรับรองเพิ่มแน่ ตอนนี้ยังไม่เห็นตัวจริง เพราะต้อง CHECK น้ำหนักก่อนชึ้นชก

• หรือว่า สนใจ BARLEY VS เบิร์ก

นน BARLEY น้อย กว่าเยอะ เสนอราคาที่ 10,000 บาท ล้านนาหมาแดง ว่างัย