ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

".บลูลี่.XL,XXLหรือบลูลี่.ยุคเก่า."
  • Size L ขอแจมด้วยได้ไหมครับ...

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    tat2.jpg 123K
    tat3.jpg 132K
    tat4.jpg 198K
  • image
    ไฟล์แนบ
    tat1.jpg 140K
  • image
    ไฟล์แนบ
    tat2.jpg 123K
  • image
    ไฟล์แนบ
    tat3.jpg 132K
  • image
    ไฟล์แนบ
    tat4.jpg 198K
  • คับได้เลย :-D สวยนะเนี๊ยภาพที่ถ่ายไกลๆผมนึกว่าเรดฯสวยหุ่นดีคับ :063:
  • ขอโจ size S ขอแจมด้วยนะคับ
    พี่โจ้ขอเบอร์เดียวนะคับเบอร์ขอโจ 085-3955599 เอาไว้โทรนัดกันไปจันคับ
    เดียวงานที่จันจะเอาไปให้ติชมว่าหมามัน size อะไร ระหว่างซอกคอ กับซอกขา5555image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0646.jpg 293K
  • 555สุดๆอ่ะมันวิ่งได้ป่าวหรือมันกระดื๋บเอา555+ยอมเลย :-))
  • โถพี่โจ้ เสียเลย ทุกวันนี้ต้องใช้ไม้เท้าคับ55555 :013:
  • พี่โจ้เรามาอุ้มหมาวิ่งแข่งกันไมอะ พี่อุ้มหมาพี่ โจอุ้มเจโรเอาปะ 40ดีกรีซัก2ขวดใหญ่
  • ตัวsize Lสวยมากครับชอบเป็นการส่วนตัว :063:
  • ขอเป็นสิบนิ้วคับ2ขวด555+
  • คุณ Arty ถ่ายแถวไหน? หมาสวย บรรยากาศดี :063: ครับ
  • ่รูปส่วนใหญ่จะถ่ายที่ สวนรุกขชาต และแถวสนามกีฬา 80 พรรษา โคราชครับ จริงๆแล้ว ตัวจริง หมาธรรมดามาก แต่อาศัยถ่ายจังหวะที่กำลังหมาโพสท่าครับ แต่ดีใจครับที่มีคนชม ขอบคุณครับ... :)
  • ชาว.บิ๊กบลูลี่เป็นยังงัยกันบ้างคับ!!!ปีใหม่ใกล้จะถึงขอให้ทุกท่านโชคดีเดินทางปลอดภัย&มีความสุข&ถูกหวยกันทั่วหน้า...นะคับ :033: :036: :039:
  • สวยทุกตัวเลยครับ ชอบมากเลยไซร์ใหญ่แบบนี้ท่าจะกอดอุ่นดีimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20121126_063909.jpg 118K
    IMG_20121126_063939.jpg 146K
    IMG_20121126_063914.jpg 114K
  • ช่วงนี้ลูกชายโตวันโตคืน เห็นสาวแล้วจะไปปล่ำเขาอย่างเดียวเลย :o024:
    image

....ใกล้จะสิ้นปีแล้ว.. ใครมีเรื่องอะไรไม่ดีก็ทิ้งเรื่องไม่ดีไว้ในปีนี้ และเก็บเรื่องไม่ดีเป็นเครื่องสอนตัวเอง อะไรที่รกสมองก็ทิ้งๆ มันไป แล้วค่อยมาตั้งต้นหาเรื่องดีๆ เข้ามาใหม่ในชีวิตกันดีกว่า O:)
    ไฟล์แนบ
    br.JPG 103K
  • Happy ปีใหม่ สำหรับ Big Bully FC ทุกท่าน ขอให้มีความสุข ได้รับแต่สิ่งดีดีตลอดปีนะครับ :)
  • ขอแจมด้วยคนนะครับ ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    Marathon 001.jpg 155K
  • image พอจะเป็น xl กะเขาได้ไหม ตอนนี้ 7 เดือนเต็ม นน.อยู่ที่ 24 กก. สูง18 นิ้ง หัว 19 นิ้ว
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 255K
  • :063: :063: :063:
  • หุ่นออกเป็นบูลลี่ยุคเก่ามากกว่าครับ ถ้าxl ต้องรอดูอีกครับ
  • imageimage

ขอความเห็นผู้รู้หน่อย เจ้าตัวเล็กนี่ จะไปทางไหนแน่ คือรับอุปการะมาเลยไม่รู้ว่าสายไหนแน่เจ้าของบอกแค่ว่าเป็นบลูลี่ ตอนนี้อายุ สี่เดือนนิดๆ นน. 13 กก สูง 14 นิ้ว
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 209K
    image.jpg 219K
  • ยังงัยก็ดูแลเค้าให้เต็มที่แล้วกันคับอีกอย่างต้องถามคนที่ให้คับว่ามีรูปพ่อ&แม่รึป่าวถ้ามีผมก็พอจะบอกได้!!!ผมพูดตรงอย่าโกรธผมและอย่าหมดรักในตัวมันนะคับ...ดูตามภาพผมว่าลูกครึ่งคับ...
  • ไม่เป็นไรค่ะ ไม่รู้จะเอารูปมาจากไหน แค่ตอนที่รับมาสภาพก็แย่ โรคผิวหนังยังไม่หาย
  • แค่ไม่เคยเห็นบลูลี่แนวนี้เฉยๆ ไอ้ตัวที่บ้านลักษณะมันไม่มาทางนี้
  • :063: :063: :063: ครับ คุณ Ao_vodga ที่รับเค้ามาดูแล รอดูตอนโตอีกครั้ง น่าจะชัดเจนขึ้นนะครับ :)
  • เป็นกำลังใจให้อีกแรงคับกระทู้นี้ไม่จำกัดหมาเราๆรักเราเลี้ยงและที่เลี้ยงก็เพราะรัก...
    ผมขอโทษที่ผมพูดตรงบางทีคนอ่านอาจจะเสียกำลังใจผมขอโทษจริงๆคับ ^:)^
  • ไม่เป็นไร ค่าา....รับได้ ...

เพิ่งจะว่ายเป็น พยายามมาตั้งเดือนกว่าๆ :)
    ไอ้ตัวเล็กน่าสงสารมากคงเพราะโดนทิ้งขว้างขาดคนดูแลเขาจะติดเรามากขนาดพาไปวิ่งเล่นตอนเย็นไปไกลแค่ไหนเขาจะไม่ยอมห่างเราเลยจะรีบวิ่งกลับมาหาเลย นิสัยดีมากๆถือว่าคิดไม่ผิดที่เอาเขามา สอนง่ายมาก คอย สวัสดี ทำได้แล้ว ตั้งแต่วันที่เอามาเขาไม่เคยอึฉี่ในกรงเลยถึงเวลานอนเดินตามมานอนในกรงเลย ไม่ต้องรอให้เรียก แต่เวลาล่ามโซ่เขาจะร้องพอเราเดินไปนั่งข้างๆเขาจะมานอนเบียดๆทันที สภาพผิวตอนที่เอามาน่าสงสารมากเลยตุ่มขึ้นเต็มตัวเลยแถมที่ศอกด้านหน้าสองข้าง เป็นตุ่มนูนๆขึ้น นี่เพิ่งจะเบาลงแต่ยังไม่หายดีimageสภาพแผลตอนที่เอามาแรกๆแทบไม่กล้าจับเลยน่าสงสารเกาคันตลอดเวลา แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้วยังไม่หายแต่ดีขึ้น
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 138K
  • เพิ่งจะว่ายน้ำเป็น
  • imageภาพแผลที่ศอกทั้งสอง ทำไว้อาทิตย์กว่าๆแต่ตอนนี้ยุบลงเยอะเลย
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 224K
  • image ตัวติดกันเลยยย
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 212K
  • ลองถามหมอว่ามียาทารึป่าวคับถ้ามีใช้ยาทาน่าจะดีขึ้น
    ของผมก็เป็นพอทายาหายเป็นปกติ
    เป็นยาน้ำที่พอผสมกับน้ำจะขุ่นเหมือนเดตตอลแต่กลิ่นคล้ายๆกับน้ำมันโซล่า...ผมก็ไม่รู้ว่ายาตัวนี้ชื่ออะไรท่านใดรู้ช่วยบอกด้วยคับ
  • อ่อเคยลองค่ะไม่รู้เหมือนกันว่าชื่ออะไรแต่ตอนนี้ เบาลงเยอะเลยเกือบจะหายแล้ว ตุ่มตามตัวไม่ขึ้นแล้ว
  • สุขสันต์วันคริสมาส และปีใหม่ทุกท่านไว้ล่วงหน้านะคะ ^^

http://www.jibjab.com/view/THEd5p7FRcyQOnMNQvQjyg?utm_campaign=URL+Copy&utm_medium=Share&utm_source=JibJab&cmpid=jj_url
  • แจมด้วยคับ image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 51K
  • image นี่อีก 1
    ไฟล์แนบ
    image (1).jpg 157K
  • สวย&บอดี้ดีคับ :063: :063: :063:
    สวัสดีคับหลังจากผ่านพ้นวันหยุดหลายวันแล้วก็กลับมาใช่ชีวิตทำงานตามปกติขอให้ทุกท่านใช่ชีวิตการทำงานอย่างมีความสุขนะคับ :062: :062: :062: :039: :039: :039:
  • สวัสดีคับ...พี่น้องเมื่อวานไปงาน.แปดริ้ว.มาสนุกดีคับเจอกลุ่มชลฯด้วย555พี่โจอย่าลืมนะเรามีเดิมพัน
    ที่ติดใจที่สุดก็คือได้เห็นXXLบลูลี่เต็มๆสองตาอยากบอกว่ามันสุดยอดดดมากกกแต่เสียอย่างเดียวคือทองแดงมันสุดยอดจริงๆพี่น้องผมก็ไม่รู้ว่าเป็นของท่านใดเสียดายผมใช่ไอเพดลงรูปไม่ได้(ผมว่าสต๊อปใหญ่แล้วนะพอเทียบกันสต๊อปยังกับลูกหมา) :063:
  • อยากเห็น @-)
  • @พี่Arty มีลูกหลานมั่งมั้ยครับ ^:)^ ^:)^ :063:
  • ฮัลโหลเทสๆีมีท่านใดจะไปลุยงานที่ฟิวเจอร์บ้างคับขอเสียงหน่อย
    แล้วเจอกันคับ
    :-D
  • เจอกันค่ะ ไปด้วย :-D :063:
  • ไปด้วย ครับ แก้มือใหม่ กำลังฝึกให้มัน นิ่ง
  • imageสวัดีคับพี่พี่ขอลงรูปไซต์ใหญด้วยนะคับimageของผมอายุ6ปีกว่าแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 94K
    image.jpg 286K
  • การเปลี่ยนแปลง ในช่วง เวลา 3 -11เดือนน รูปล่างสุดคือรูป ปัจจุบัน
    อาหารดี ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ละ พักผ่อนให้เพียงพอ

image
    ไฟล์แนบ
    3333.jpg 171K
  • ขออนุญาติ เจ้าของกระทู้ และพี่ น้อง ในกลุ่มนะครับ ถ้าใครชอบแนวนี้ผม มีลูก ไอ้แบล็ค มาแนะนำครับ เป็นตัวเมียนะครับ อยากให้คนที่ชอบแนวนี้ได้ไปครับ ลองพิจารณาดู ครับ ตัวนี้ตั้งใจจะเก็บเหมือนกันครับ แต่ ผบ.ทบ. ไม่อนุญาติ ครับ
    image
    ต้องขอโทษ ที่เอามาลงในนี้ นะครับ แต่อยากให้อยู่ในกลุ่มที่ชอบครับ ผมน้อมรับคำวิจารณ์ ทุกอย่างครับ ขอโทษอีกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_2635.JPG 106K
  • ลงได้เลยคับไม่มีปัญหาBig Bully นานๆมาทีแล้วไม่ทำให้คุณผิดหวังแน่นอน...รับรอง.จี๊ด. :063: :063: :063:
  • ขอบคุณ คุณ โจ้ มากครับ งานแปดริ้ว ไม่ได้จูง ไอ้ต๊อป ไว้ไปฟิวเจอร์ ขอยืม จูงหน่อยนะครับ
  • คุนdollar อยู่ที่ใหน ราคาเท่าไร สนใจจ้า