ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย: PITBULL กรง (สุนัขขนาดใหญ่)
  • ขนาด: 42 "x 50" x 48 "
    กรง มาล้อ
    ด้านล่างเป็น กรง สำหรับถาดถอดออกได้เพื่อระเบียบ / อุจจาระ
    แข็งแรงและทนทานพลาสติกไม้ระแนงไม้พื้น, 4 ถอดชิ้นส่วน
    ด้านข้างของยุงตาข่าย กรง ทุกคนได้ถอด
    ที่ด้านหน้าของ กรง จะเปิดประตูหน้าต่างที่สมบูรณ์เต็มความสูงที่มีส่วนเพิ่มเติมที่เป็นอิสระ
    เราซื้อ กรง เป็นเวลา 2 ปีที่ผ่านมา 9,000-10,000 บาท เราอาศัยอยู่ในบ้านขนาดเล็ก แต่มีพื้นที่ จำกัด ตอนนี้ได้ย้ายไปบ้านใหม่ที่มีขนาดใหญ่พื้นที่มากขึ้นและ กรง ได้รับการนั่งอยู่ในที่จอดรถ, ไม่เคยใช้งานมาเกือบปี
    ราคาขาย: 4,750 บาท
    คำถามในเฉพาะที่สำคัญโปรด: 087-098-2150
    (สำหรับข้อมูลของคุณ "JADE" PITBULL ไม่ได้มาด้วย กรง! 555555)
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    C0.jpg 99K
    C1.jpg 76K
    C2.jpg 105K
    C3.jpg 64K
    C4.jpg 105K
    C5.jpg 74K
  • สงสัยผมอ่านภาษาไทยไม่ค่อยออก อ่านแล้วงงๆ!!
  • Google แปลภาษา แน่นอน

โทรเช็คดีๆก่อนนะพี่ๆน้องๆ

ขอบคุณครับ

• ผมอ่านไม่เข้าใจหรือเขาเขียนให้ งง
  • คิดว่าผมเป็นคนเดียวที่ไม่เข้าใจ อ่านอยู่4รอบ ก้อยังไม่เข้าใจ
  • เจ้าของเป็นชาวต่างชาติครับ อาจจะเป็นคนลงประกาศเลยทำให้สำนวนผิดไปบ้าง
  • น่าจะต่างชาติ แล้วแบบนี้ต้องมีค่าขนส่งเยอะไหมครับ
  • ขอโทษที่ขำนะครับ แต่เป็นกระทู้ที่ขำมากๆเลย