ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครใจดี .. อุปการะผมที
  • หาบ้านใหม่ให้ Dallas ค่ะ จะย้ายไปต่างประเทศ ด้วยเหตุผลหลายๆประการ ต้องตัดใจ เอาน้องหมาไปด้วยไม่ได้ เลยต้องการหาบ้านใหม่ให้น้องค่ะ อยู่สุรินทร์ อยากได้คนใกล้ๆ กลุ่มสุรินทร์ โคราช บุรีรัมย์ เผื่อกลับมาเยี่ยมบ้านจะได้ไปเล่นด้วยได้ ดัลลัสมีใบเพท UKC เกิด 25 สิงหา 2010 เป็นหนุ่มแล้ว ขอคนเลี้ยงเป็น ใส่ใจ รักหมา ให้ฟรีค่ะ แต่ขออนุญาติคัดคนหน่อยน่ะค่ะ แอดเฟสมาคุยกันได้ค่ะ https://www.facebook.com/nipawan.carpenter
    เบอร์ขอเป็นหลังไมค์น่ะค่ะ จอยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4192.jpg 234K
    IMG_4190.jpg 223K
    IMG_4306.jpg 208K
    IMG_4312.jpg 234K
    IMG_4614.jpg 294K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4192.jpg 234K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4190.jpg 223K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4306.jpg 208K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4312.jpg 234K
  • สวย ครับ ขนเงาดีจัง เสียดายแทนเจ้าของ
  • สวยเลยครับ
  • มันคงคิดถึงเจ้านายมันน่าดูนะครับ
  • ห้วใจสลายเลยทีเดียว
  • ขอให้ได้เจ้าของใหม่ที่รักและดูแลเจ้าDallasได้ดีแบบคุณนะครับ
    ดูขนและสภาพแล้วเจ้าของเลี้ยงดีครับเศร้าแทน
  • เศร้าค่ะ แต่กฏหมายที่เมกาแรงเอาเรื่อง หมาเราเลี้ยงปิดมาตลอด ปัจจัยที่บ้านใหม่ที่นู้นในหลายๆเรื่อง ทำให้เค๊ามีความเสียงมาก ถ้าหลุดไปทำความเดือดร้อน กลัวว่าจะต้องวางยาเค๊า เลยตัดสินใจหาเจ้าของใหม่ที่ไทยดีกว่า อยากได้คนที่มีประสบการณ์การเลี้ยง ยังไงกผ้จะติดต่อเจ้าของใหม่ตลอดๆ เผื่อกลับมาจะได้ไปเล่นด้วยได้
  • ผมอยู่ปราสาทคับพี่จอยผมอยากได้dallasมาเลี้ยงคับพี่พอดีที่บ้านผมเลี้ยงร๊อคไวเลอร์แต่มันเป็นตัวเมียผมกำลังอยากได้พิทบลูพอดีเลยพี่ถ้ายังไม่มีคนเลี้ยงไงพี่ติดต่อมาหาผมน่ะคับ 0913299802 โอ๋นคับ บ้านกังจาน
  • หมาสวยงามและสมบูรณ์มากเลยครับ ขอให้พบเจ้าของที่ดีครับ