ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เชิญชวนพี่น้องร่วมสนุกกับงานปาร์ตี้ใต้พระจันทร์
    เป็นงานมหกรรมดนตรีเพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยว จัดที่ห้วยตึงเฒ่า จ.เชียงใหม่
    พี่น้องท่านใดสนใจไปกันเป็นกลุ่มเป็นทีมแจ้งมาได้เลย เดียวจัดโปรให้ครับ
    งานนี้เอาน้องหมามามิตติ้งด้วยก็ได้นะครับ มีกิจกรรมมากมาย มีเต้นท์ออกบูทด้วยนะครับ
    ขอบคุณพี่มาร์ค เจ้าของพื้นที่ด้วยครับ ว่างเชิญมาสนุกด้วยกันครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 226K
    image.jpg 28K
    image.jpg 107K