ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่ๆช่วยตอบครับ
  • อยากทราบว่าถ้าพิทบูลสายโอลด์แฟมิลี่ เรดโนส ตัวใหญ่ น้ำหนัก45 กก. กัดกับสายกัดแท้ ๆ น้ำหนัก 26 กก.พี่ว่าใครจะมีเปอร์เซ็นต์ชนะได้มากกว่า ไม่ได้ถามล่อเป้านะครับ อยากรู้จริง ๆ ผู้มีประสบการณ์เจอกับตัว หรือ เคยได้ยินมาก็ได้นะครับ อยากรู้จริง ๆ
    ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2048.jpg 76K
  • ไร้สาระกันจริงๆ เอาเวลาไปเรียนหนังสือหาความรู้ดีกว่าครับ
  • กูถามมึงหน่อยว่ามึงหนักกี่โล แล้วมึงกล้าชกกับนักมวยมีฝีมือที่เบากว่ามึง 5 โล 10 โล ไหมล่ะ
    แล้วมึงว่าใครชนะ
    ไปคิดเอาเอง ไร้สาระ
  • นักมวยไทยแชมเปี้ยน หนัก 118 ปอนด์ ต่อยกับ แชมป์สากล รุ่นเฮฟวี่เวท หนัก 300 ปอนด์ ใครจะชนะครับ
  • ขอถามคุณบ้างนะครับ

คุณเลี้ยงพิทบูลเพื่ออะไร ???

คุณตอบคำถามผมก่อน แล้วผมจะกลับมาตอบคำถามคุณครับ
  • ถ้าคน ต่อยกับหมา คุณว่าใครจะชนะ?

ตอบให้เลย หมาชนะ เพราะหมามีหมัดมากกว่า

:013::013::013:
  • ถามล่อเป้าจิงๆเลย!!!
  • ผมคิดว่า ถ้าจับอาบน้ามทั้งคู่คงไม่มีใครชนะ
    เพราะ ไม่มีหมัดทั้งคู่ครับ

^^ ต่อจากคอมเมนต์ด้านบน ^^

ขำปะๆๆๆ
    ช่วยขำหน่อยเหอะ
    จะเครียดกันไปทำไม อายุสั้นป่าวๆ
  • เคยมีครั้งนึง น้องใกล้ๆบ้าน เลี้ยงร๊อต และพิท สายRe หนัก ประมาณ 40 ร๊อต 50 นิดๆ หลุดมากัดกัน แรกๆ ร๊อตกัดได้รุนแรง หนัก ผ่านไป 10 นาที แรงชักตก หมดแรงตอนนี้เป็นทีพิท เพราะพิทอึดกว่า สรุป บาดเจ็บทั้งคู่ แต่ขนาดที่น้องพูด และสาย โอลแฟม ที่มีขนาดเกือบสองเท่าตัว
    สายโอล แฟมมิลี่ รูปร่าง กล้ามเนื้อ หรือแรงขับ ความคลองตัว และฉลาด คิดเอาเองก็ประมาณ สายกัดใหญ่ๆดีๆนี่เองครับ สรุปก็คือ ถึงจะเก่งขนาดไหนแต่เจอกับ โอลแฟมมิลี่ ขนาด2 เท่าตัวก็เสร็จ คงต้องไปตาม ไอ้เขี้ยวเงินมาช่วยละครับงานนี้ เออ ว่าแต่ถามทำไมเหรอ น่านนะดิ
  • ภาษามวยเขาบอก เล่น มวยใหญ่เมียไม่ด่า :030:

สายกัดเจ๋งๆ น้ำหนักไม่เกินยี่สิบโล เจอกับ โอลแฟมฯ สี่สิบโลขึ้น
    ผมเทหน้าตักลง โอลด์แฟมฯ ครับ

ขนาด แชมป์โลกแฮฟวีเวท เจอแชมป์มวยไทย ผมยังเล่นแชมป์สากล
    เพราะมั่นใจเก่งเล็ก ถ้าน๊อคไม่ได้ ระยะยาวมียุบ
    แต่นี่พิทบูลเจอพิทบูล แถมได้ใหญ่อีก มันจะเหลือหรือ :005:

ขำๆนะครับอย่าคิดมาก :005::005::005: