ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ดูกันครับ LOGO KINGDOM OF AMERICAN PITBULL
  • ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ ที่ทำมีครอบครัว PITBULL ครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy of scan0008.jpg 20K
  • สวยคับจ้อนอันบนดูดีมากๆ
  • :o010: แล้วจะทำอะไรกัเหรอครับ...บอกมั่งจิ :o040:ไม่เห็งรู้เรื่องเลยอ่ะ :o028::o028::o028:
  • KINGDOM OF AMERICAN PITBULL แปลว่า อาณาจักรของ AMERICAN PITBULL :m077:
    ไฟล์แนบ
    Copy of scan00082.jpg 20K
  • อันบนคับเท่โคตร :006::006:
    พี่โญไม่รู้จริงอะ(ไม่รู้ก็ดีแล้วพี่):013::013:
  • เหมียนกันเลย
    ไฟล์แนบ
    i.jpg 5K
  • คุณ NOYO ครับ ใช่ครับผมดัดแปลงมาจากรูปที่คุณลงไว้ เเต่ผมว่าผมดูดีกว่านะครับ ล้อเล่น5555555555++++++++++++:m065::m041:
  • อยากได้บ้างครับ
    ทำสติกเกอร์ ติดหลังรถก็ได้
    เท่ดี ครับ

ทำเลย ทำเลยครับ
    ใครทำแล้วโพสบอกมั่ง เด๋อ
  • แหล่มเลยครับจ้อน ตกลงว่าใช้อันนี้เลยนะครับพี่น้อง หนึ่งในสมาชิกKINGDOM OF AMERICAN PITBULL อาจจะเหมือนหรือคล้านของท่านอื่นก็ขอโทษมา ณ.ที่ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    2008_1013Image000611.jpg 122K
  • อุตส่าห์วาดตัวใหม่แล้ว ก็น่าจะวาดหัวใหม่เลยดีไหมท่าน
    ขอชัดๆ นะ จะเอามาทำแบบเสื้อ ฮ่าๆๆๆๆ
  • กรุณาทําเป็นติกเกอร์ด้วยนะครับจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ จะได้ติดหลังรถเวลาเจอกันจะได้ดีใจว่าพี่น้อง pit เราอยู่เต็มเมืองเลย :o023::o023::o023:
  • ช่ายๆๆๆ เดี๋ยว จะเอาไป ติด ท้าย มอเตอร์ไซค์ ไม่รู้จะมีที่ให้ติด อ๊ะ เป่า 555+
  • พี่ครับ รูปมันสวยดีนะครับแต่หมาที่ไม่มีสายจูงหรือชุดลากดึงมันจะเดินแบบนี้เหรอครับ แต่มันก็สวยนะครับ สงสัยเฉยๆนะครับ