ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมุทรปราการ ออกความคิดเห็นด้วยคับ
  • ผมจะทำเสื้อ คลับ

และจะจัด มิสติง แถวๆ โลตัส ศรีนคิรน์

เดียวผม จะ บอกรายละเอียดอีกที คับ

บอกความคิดเห็นได้ คับ ว่าจะเอาที่ไหนดี

ตอนนี้ผมรวมกลุ่มเพื่อนอยู่แถวบ้านอยู่ คับ ..........จากเด็ก ซ เปรม คับ
  • ดีครับ แต่ว่าส่วนไหนของโลตัสอ่าครับ
    อยุทิพวัลครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00082-20090916-2153.jpg 48K
  • อยากไปด้วยครับ (แต่มัีนไกลอ่ะ)
    ไฟล์แนบ
    DSC06355.jpg 77K
  • ดีครับ เอาเลยครับอยากได้เสื้อสวยๆๆมั่งครับ และได้รู้จักเพื่อนๆด้วยครับ
  • อยู่ซอยท่านผู้หญิงครับ ขอไปแจมด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    Image016.jpg 75K
  • :005:อยากไปด้วยครับ อยู่บางโฉลงครับ
  • ไปด้วยคับ อยู่แถวๆโลตัสคับ
  • ขอไปด้วยคนแล้วกันค่ะ อยู่แถวปากน้ำ
  • ยังไม่มีหมาเลย!! กำลังดูอยู่เผื่ออนาคตพร้อมจะได้เลี้ยงกะเค้าบ้าง ไป join ด้วยได้เปล่าครับ?? อยู่บางพลี อยากได้เสื้อพิทบูลสวยๆอยู่เหมือนกัน เจอกันได้เมื่อไหร่ post ไว้ใน Webboard ด้วยครับ
  • ไม่มีหมาก้อjoinได้ครับ เราอยุแบบพี่น้องอยุแล้ว :))

ปล* ของคุณJae999กี่เดือนแล้วครับ
  • 4 เดือนครับ ตอนถ่ายรูป3เดือนกว่าๆ เมลล์ผม Jae99_bee@hotmail.com ถ้านัดกันที่ไหนส่งข่าวด้วยครับ
  • Thank You ครับ ~ เจอกันยังไง เมื่อไหร่ แจ้งผ่าน Webboard pitbullzone ด้วยครับ
  • :030:อยู่ซ.เปรมเหรอ ผมอยู่ซ.เรวัตคับ รู้จักน๊อตไหมถ้ารู้จักบอกโทรหาเอ็มด้วย
  • รอแปบนะครับ

พวกผมกำลังทำเสื้อ กันอยู่ นะกัฟ

รับประกันความสวย กัฟ

เดียวนัดวันอีก รอบนะ กัฟผม
  • อ่อนนุชขอไปแจมด้วยได้มั้ยครับ
  • อยู่ทิพวัล ซ.59 ครับ
  • อ้าวคุณsaitron ผมอยู่ซอย57ครับติดกันเลย