ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อพิทบูลมาแล้ว เจอกันท่าแพครับ
  • อย่าลืมนะครับ ใครว่างมาสังสรรค์พูดคุยกันพรุ่งนี้ที่ประตูท่าแพ เริ่มตั้งแต่ 4 โมงเย็นเป็นต้นไป

ดีไซด์เสื้อออกมาแล้วครับ ต้องไปรับตัวจริงพรุ่งนี้อีกที เนื้อผ้านุ่มมีทุกsizeแต่จำนวนจำกัดจริงๆครับ

ใครมาก่อนได้ก่อน ทำบุณกี่บาทก็ได้ไม่ว่ากันครับ รายได้ทั้งหมดจะนำไปมอบให้งานกฐินวัดพระบาทน้ำพุครับ

มากันให้ได้นะครับ...

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9922&page=1#Item_0
    ไฟล์แนบ
    chiangMai Pitbulls.jpg 41K
  • พี่เต็กครับ ฝากทำบุญ 300 บาท ครับ

เดี๋ยวผมกลับมา เจอพี่เอาเงินให้ครับ

ขอบคุณมากครับคุณพี่
  • :063::065:เสื้อกราฟฟิคหลุดโลกของแท้....มันสืดี:063:
  • สวยมากๆๆๆๆๆ ไอเดียเจ๋งเป้ง
    ถ้าเหลือเก็บไซส์เอ็มให้ตัวเด้อ ไม่เหลือก็ไม่เป็นไร เอาเงินทำบุญก่อน
  • :m004:เสียดายจังพี่ท่านTekกล้ามเนื้อต้นคออักเสบหมอสั่งพักยาวเลยคับอดไปเลยคับเดี่ยวหาคนขับรถให้ก่อนไม่อยากพลาดนานๆจะได้เจอคนรักพิทเหมือนกันเสื้อสวยคับ
  • รับทราบครับพี่ Mark, ได้เลยครับน้อง Champ ดีใจครับที่มีคนชอบดีไซด์...

ไม่ต้องหักโหมมากไปนะครับคุณแมค สุขภาพย่อมมาก่อน
    มาไม่ได้ยังไง เดี๋ยวผมเก็บไว้ให้หนึ่งตัวเป็นกรณีพิเศษครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0231.JPG 117K
  • จะรีบไปแต่หัววันเลย..............หุหุทำงานตรงนั้นพอดี
    ไฟล์แนบ
    DSCF1904.jpg 80K
  • พรุ่งนี้คงบ๋ายท่านพี่ทุกท่าน เหตุเพราะพาลูกชายซ้อมลางยางตามปรกติอัลเซเซี่ยนอีกแล้วมาจากทีไหนไม่รู้ระยะประชิดตัวดึงรั้งลูกชายพยายามไล่คู่กรณีไม่ยอมหนี(เวลา30นาที)หมาเขางับกรูอีก ห้ามหมาตัวเองก็เหนื่อยแล้วต้องระวังหมาเรากัดหมาเขาอีกแบบทุลักทุเล เหนื่อย จัดให้หนึ่งดอก....จินตนาการเอาเอง
  • เริ่มจาก 300 บาทโดยน้อง Champ เจ้าของ King Kong
    ก่อนวันทําบุญอีก :063:เยี่ยมมากครับ...
  • เจอกันพรุ่งครับคุณ apiwattong เอาเจ้าตัวแสบมาเล่นกับเจ้าเบิกด้วยนะครับ

อัตมามาไม่ได้ไม่เป็นไร แต่ส่งกําลังใจมาซักแบงค์ก็ยังดี...:020:
  • อยากไปๆๆๆๆๆๆ
  • บอลไทยจะไปบอลโลก พิทบูลไทยก็จะไปต่างดาว ฮ่าๆ สุดยอด
  • - - เสื้อพี่เเนว +เจ๋งมากๆเลยคับ
  • ขอบคุณครับ พบกันเย็นนี้นะครับ...
  • สวยดีครับ
  • น่ารักจังเลย คุณ Apiwattong เลี้ยงยากป่าวอ่ะ แนะนำหน่อยนะ อิ..อิ..มือใหม่