ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงจากประเทศเพื่อนบ้าน
  • เอารูปมาจากคอกดังของอเมริกา แต่เห็นรูปเจ้าของเลยไม่แน่ใจ
    ว่ามันอเมริกาหรือประเทศเพื่อนบ้านเรากันแน่ (หน้าตาคนอเมริกันเปลี่ยนไปมากเลยนะผมว่า แขวนสมเด็จอีตะหาก)
    ไฟล์แนบ
    TysonLadybear.jpg 91K
  • เดี๋ยวนี้คนเมกาเค้ากำลังนิยมดั้งแบบนี้กัน ในยุโรปก็เพียนนะครับ จะบอกให้ คิคิ
  • :030:หูเท่ห์มากๆ
  • คน LA. แน่ๆ
  • เหอๆๆ แขวนสมเด็จด้วยแน่ะ ฮ่าๆ
  • เหอะๆๆหน้าเมือนคนจับเลยอิอิ
  • นี่มัน ฝรั่ง หรือ มะละกอ อะเนี่ย
    อ่านกระทู้ แบบนี้ ดีจัง ยิ้มๆๆ