ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ท่านคิดว่าคู่นี้เป็นไงมั่ง
  • รอให้ฮีทมาอีกรอบกะว่าจะทับแล้ว
    ไฟล์แนบ
    182.jpg 74K
    172.jpg 117K
    143.jpg 121K
    162.jpg 109K
  • ดูดีทั้งคุ่เลยครับ รังรองลูกออกมาน่าดูชมแน่ๆ:o001:
  • ขอบคุณมากครับพี่ออม........:o030:
  • กากดีวะ ยิ่งไอ้คนจูงไม่ดูหนังหน้าตัวเองเลย 5555+กากทั้งคนทั้งหมา555+
  • :006:ผมว่าเสื้อกับกางเกงเท้ โครตๆ:013:
    ไฟล์แนบ
    711.jpg 35K
  • ขอบคุณน้าผีด้วยครับ ที่เข้ามาเเสดงความต่ำ
    การที่จะทำหมาสายเก่าผิดมากหรอครับบบบบบบบบบ คุณผวยหัวคี
    แต่จากบุคคลที่เขามาจองลูกครอกนี้โดยที่ยังไม่ได้ผสม
    ผมคิดว่าเขาคงคิดไปในทางที่สูงกว่า สัมพเวสี ไร้ญาติ อย่างมรึงนะครับบบบบบบ
    เพราะเเต่ละคน ได้เห็น รูปร่าง ลักษณะ ความจี๊ด ของหมา มาแล้ว

ละอีกอย่างหมาสายนี้ ราคามันไม่สูงมากอย่างสายอื่น
    ละอีกเหตุผลที่สำคัญ คือ ไม่ว่าจะเป็นสายไหน หมาเเดง หมาดำ บลูลี่ สายเก่า
    ล้วนมีสเน่ห์เเตกต่างกันออกไป เเละมีจุดเด่น จุดด้อย ต่างกัน
    ผมว่าผู้บริโภคน่าจะมีสติปัญญา มากกว่าผีตัวนี้หลายเท่านัก
    ผู้บริโภคที่มีใจรักใน พิทบลู ย่อมเข้าใจในตัวเองว่าท่านชอบพิท สไตล์ไหน

สำหรับผีตัวนี้ต้องเลี้ยงไอ้นี่ถึงจาเหมาะ ฮ่าฮ่า.55555555++++++++++:o023::o059:
    ไฟล์แนบ
    ปุย1.jpg 68K
  • เนื้อแน่หนาปึกพี่ออมจัดไปอย่าให้เสีย
  • :006::006:ถ้า มีความชอบ พ่อหมาแม่หมา เป็นการ ส่วน ตัว ใส่ไป เลย

ถ้า ไม่มีคน จับ บอก เดียวไป จับ ไห้ เลี้ยง ไอติม ด้วย 555+:013:
  • เอาไอติมวอลว์ หรือ สเวนเซ่นดีครับ ..หุหุหุ..........:o003:
  • สำหรับพี่กริชเอาเครื่องเซ่นไปก่อน

จะจุดธูปเรียกอิอิ สอบ มาอีกวันไหนเนี่ย

วันนี้สอบบ่าย หุหุ กฏหมายหมาชน ตายหยังเขียดคร๊า..............
  • .........หนับหนุนครับ!!!!! จาดปายยยยยย.........:063::063:
    ไฟล์แนบ
    American_Pitbull_Terrier2.gif 14K
  • ถ้าคิดจะผสมหาค่าอาหารหมา ก็แล้วแต่นะแต่คงต้องขายถูกๆไปเลยซึ่งคนซื้อไปถ้ายังดื้อรั้นเอาไปผสมอีก อนาคตพิทบูลไทยเป็นปัญหาแน่ครับ
    ถ้าคิดจะพัฒนาสายพันธุ์ ดูไม่ออกเลยว่าพ่อแม่พันธุ์มีอะไรเด่น เห็นแบบนี้ไม่รู้จะลุ้นอะไรกับลูกหมาเลย อย่าทำเลยคู่นี้ไม่สนับสนุนครับ
  • ขายถูกอยู่เเล้วจร้าาาาาาาาาา.............
    แต่ไม่ได้ขายหวังรวย หวังแค่ค่า F1 5555+++++++++++++
    บอกเเล้วงัยใครจะชอบยังงัย เด๋วเค้าเลือกกันเอง
    แต่ก็ยังดีผีตนนี้ใช้วาจาสุภาพ ค่อยฟังดูดีหน่อย :030:
  • สวยคับพี่
    ไฟล์แนบ
    DSCF19043.jpg 80K
  • ผมว่าสวยนะ แต่สวยไม่จริง ถ้าดีจิงคงไม่มี่ใครว่าหรอ เหอๆๆๆ ผมอย่าดีกว่า ยีนเด่นน้อยกว่ายีนด้อย
  • :063:ชอบ มาก เลย ทั้ง 2 ตัว

ลูก ออก ขอ ตัว นึง นะ ฮิ ฮิ
  • สวยมากคับ

ชอบขอด้วยหนึ่งตัวเรียนแบบข้างบน
  • นี่หรอคนรักหมา ดูถูกจังนะ หมาจรจัด

ยังไงมันก็มีหัวใจนะโว้ย อย่ามาดูถูก

by
    คนเลี้ยงหมาจรจัด 4 ตัว
  • เทพกันจังหมาใครๆก็รักครับสวยของตูไม่ได้ขอข้าวใครให้หมาตูกินอิอิอิอิอิอิ อย่าว่าเขาเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC019662.jpg 50K