ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนนี้คือใคร
  • แอดเมลแฟนผมมาจากบอดนี้แล้วก้มาด่าแฟนผมแบบ เสียๆหายๆ
    ใช่คำที่ กินจะทน sabuyjingjing55@hotmail.com เมลนี้ครับ
    ยังมีอีกเยอะครับไม่อยากจะพูดไม่เชื่อลองเอาเมลนี้เซิ๊ดในกูเกิ๊น
    ดูสิความโรกจิตรของคน
  • โรคจิตจริงๆด้วย
  • ทรามว่ะ
  • มันด่าเมียผม แล้วยังมีการส่งอีเมลมาข่มขู่ด้วยนะ
    ถามหน่อย มันเต็มหรือป่าว มีการแอบอ้างชือด้วยดูที่อีเมลครับ
    มันบอกมันเป็น พี่ใหญ่ในภูเก็ด มีการขู่ถ้าเอามาโพสจะมาหาผมที่บ้านตอนเช้า
    นี้จะบ่ายละยังไม่เห็นหมาสักตัว

ความผิดตามป.อ.มาตรา 328?
    จาก: ธวัชชัย เองตระกูล (sabuyjingjing55@hotmail.com)
    ส่งเมื่อ: 11 ตุลาคม 2552 1:51:35
    ถึง: nok_d2b_big@hotmail.com

มาตรา 328 ถ้าผู้ใดทำความผิดฐานการหมิ่นประมาท ได้กระทำการโดยโฆษณา ด้วยเอกสาร
    ภาพวาด ระบายสี ภาพยนตร์ ภาพหรือตัวอักษร ที่ทำให้ปรากฎโดยวิธีใดๆ
    แผ่นเสียงหรือแผ่นบันทึกเสียง เครือข่ายอินเตอร์เน็ต บันทีกภาพ หรือบันทึกอักษร กระทำโดยกระจายเสียง
    กระจายภาพ หรือกระทำโดยการป่าวประกาศวิธีอื่น ให้ผู้อื่นได้รับความเสียหาย
    ผู้กระทำต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินสองปี และปรับไม่เกินสองแสนบาท

ตอนนี้ได้คุยกับผู้ใหญ่ไว้เรียบร้อยแล้ว...โชคดี

--------------------------------------------------------------------------------
    แชตออนไลน์ทันใจกับเพื่อนและครอบครัวของคุณ! Windows Live Messenger
  • สถุน ได้ใจจริงๆ มึง
    โคตรเหี้ย
    ธวัชวัย เอ๋งๆๆทั้งตระกูล
    ไอ้ กากเอ้ย
  • ชอบว่ะ เอ๋งๆๆๆทั้งตระกูล
    แมร่งด่าเขายังเสือก จะเอาผิดเขาอีก
    สถุนของแท้ครับท่าน...........:m033: