ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้หมาแดงครับ
  • ตอนนี้ผมมีหมาดำกับช๊อคอยากได้หมาแดงอีกสักตัว
    ขอดูรูปด้วยนะครับ ขอบคุณ

ปอกะลอ .........
    ไฟล์แนบ
    244.jpg 6K
  • ไอ้ควายแม่งตั้งกระทู้เฮี้ยอะไรของมึงเค้าประกาศขายตั้งกระทู้ไว้ก่อนหน้ามึงไม่แหกตาดูว่ะ แทนที่คนอื่นเค้าจะตั้งกระทู้ที่น่าสนใจ เป็นความรู้ กระทู้มึงดังเค้าตกหน้าหมด สันขวาน ใครจะกูกลับได้เต็มที่แต่กูพูดความจริง หรือใครเห็นด้วย
  • พี่ผีใจเยนๆๆๆก่อนครับ 555 มาเปนชุดเรยครับพี่ ^^

พี่ผีเดือดๆๆๆ 55
  • เค้าอยากได้แดงๆไม่ใช่หรืออไปด่าเค้าทําไม
  • รอหน่อยนะครับอีกไม่นานเกินรอ 5555
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment42.jpg 37K
  • พยัญชนะไทย มีตั้ง 44 ตัว

แต่ทำไม ไม่รู้จัก พ