ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามเกี่ยวกับ american bullies !!!!
  • Razors Edge กับ GOTTILINE มันเป็นยังไงครับ แล้ว มันแตกต่างกันอย่างไรครับ

ขอบคุณมาก:013:
  • ในไทยมีสไตล์นี้หรือเปล่าครับ งบเท่าไร ถึงจะได้เป็นเจ้าของ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้่าครับ:033::032::033:
    ไฟล์แนบ
    remy_6.jpg 27K
  • :013:ถ้าตัวในรูปคงเป็นแสนครับ เล่นเอาแบบ Remy Martin ตัวดังเชียว :032:
  • อย่าไอยากได้มันเลยครับหมาบูลลี่น่ะ เอามาเลี้ยงต้องคอยระแวงกลัวจะหาย เย้!
    ไฟล์แนบ
    a25920.jpg 78K
  • เมื่อวานอ่านหนังสือ สัตว์เลี้ยง เดี่ยวนี้พิท มันเหมือนบุลด๊อกเลยครับ เกือบ ร้อยเลยแหละ ถ้าปากห้อยอีกสักนิด ล่ะใช่เลย
    เห็นแล้วสวยก้อสวยนะ แต่ มันไม่ใช่พิทเลยแหละ
  • มีหลายคอกทำเอาพิทตัวเมีย ไปทับกับบลูด๊อกเพื่อให้ได้ลักษณะเตี้ยกร่างกระดูกใหญ่หน้าหัก นี่คือเรื่องจริงแต่มิอาจเปิดเผยได้ ในเมกานะ ถ้าลองเปรียบเทียบดีๆจะไม่ต่างการบูลดีอกเท่าไหร่นักยกเว้นที่ใบหน้านิดหน่อยโดยเฉพาะไอ้ BIZ กับไอ้ FUTURE
  • จริงคับน้าผีตัวข้างบนไม่ต้องเมืองนอกแหละคับบ้านเราก็มีออกมาหางสั้นขายเป็นบลูด๊อกหางยาวขายเป็นพิทโตมาสักสามสี่เดือนหน้าบลูด๊อกเริ่มยาวมีกระบอกปากเสียงั้นโดนมากับตัวคับแถวประตูหายยาเชียงใหม่จากบลูด๊อกกลายเป็นบลูพิทด๊อกเดี๋ยวว่างจะถ่ายรูปให้ดูคับหน้าตาประมาณเกือบบลูด๊อกแต่สูงกว่านิดหน่อยหางสั้นแต่ซื้อมาแล้วก็ต้องเลี้ยงจนกว่าจะตายจากกันไปแหละคับ
  • เขาเรียกสายมั่วครับ
  • :017:น่ากลัวจริงๆถ้ายังงี่จะซื้อบูลลี่มาเลี้ยงต้องระวังซะแล้ว
    เพราะมันคล้ายกันมาก ต้องดูที่ประวัติชัดเจนหน่อย
  • อยากได้บุลลี้ใช่มั้ย

ลองไปหาซื้อหมูขี้พร้ามาเลี้ยงเพราะมันอยู่เหมือนกัน
    รู้จักอ่ะเปล่าหมูขี้พร้าถ้าไม่รู้จักลองหาใน google
    นะไอ้น้อง
    อยากรู้เหมือนกันว่า
    ตอนแรกๆบูลลี่มันคือหมาหลุด
    แต่เดี่ยวนี้ทำไมมันหลุดกันเยอะจังว่ะ
    และมันยังหลุดแทบจะไปเหมือน
    บูลด็อกอยุ่แล้ว
    ลองถามตัวเองดูว่า
    บูลลี่
    มันเหมือนพิทหรือเหมือนบูลด็อก
    ตัวเราเองก็ย่อมดูสรีระออก
    แต่ถ้าชอบพิทก็ซี้อพิทที่มันเหมือนพิท
    อย่าซี้อพิทที่มันเหมือนหมุขี้พร้ากูก็ไม่ว่า
    คนไทยอ่ะโดนพวกต่างชาติหลอกเอาแล้วจะบอกให้นะไอ้น้อง
    ไม่ต่างอะไรกับปลาหล่อฮั้นกับปลานิลแค่นี้ก็เป็นอุทาหรสำหรับคนไทยแล้ว
    โดนหลอกอยู่เรื่อยๆ(กูรู้เดี่ยวต้องมีคนด่ากูแน่ จะด่ากูก็ไม่ว่าแค่อยากให้พวกมึงตาสว่างซะที)
    ไอ้น้องพี่ยอมโดนด่าเพื่อน้องเลยนะเนี่ยคิดให้ดีว่าจะซี้อหมาหรือซี้อหมู
    ใครหรือกูรูท่านไหนจะมาอธิบายให้กูฟังเชิญ
  • นี่เลยครับ Gotti บึกกกขนาด อยากได้ซักตัวแต่มีเจ้าเบิกแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    _wsb_520x6058_10we18.jpg 114K
    DSC03528.JPG 73K
  • ใครที่จะมาตอบหรือหาสาระในกะทู้นี้ยกยอดไปที่หัว
    ข้อพูดคุยมี คำถามครับ #10232 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย eubeve
    ลุงรออยู่ ขอโทษท่านนายกมาร์คอีกครั้ง
  • :015: ขอโทษนะครับ ผมก็แค่อยากหาความรู้ ถ้าจะเลี้ยงแบบนี้มันผิดหรอครับ
    คนที่อยากเลี้ยงหมาสไตร์นี้ต้องโดนว่าด้วย ผมว่าเลี้ยงแล้วไม่สร้างปัญหาให้ใครก็พอแล้ว
    หรือว่าผมมาถามผิดที่ ก็ต้องขอโทษด้วย คิด+กันบ้างก็ดีนะครับ หมามันก็คือหมา
    อีกอย่างไก่ชนไทยแท้ เอามาผสมหลายสาย ไม่เห็นมีใครว่า ของไทยแท้ๆ แต่นั้นก็มีเหตุผลของเขาใช่ไหมครับ
    ผมว่าคนที่เขาหมาทำสายนี้ก็มีเหตุผลเหมือนกันคงไม่มั่วหรอครับ

แต่ก็ขอขอบคุณ พี่ๆ ที่ให้ความเข้าใจดีๆๆ
  • เหตุผลของคุณ PODD เข้าท่าดีครับ
    งั้นเอาเป็นว่า ใครอยากเลี้ยงสายไหนก็ได้
    เเต่...ขอให้เลี้ยงอย่างรับผิดชอบก็พอครับ:030: