ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทุกอย่าง จบ แล้ว ครับ
  • จบ
    ไฟล์แนบ
    เซง2.JPG 85K
  • ไม่นาจะรอดนะคับท่าเบนซ์ว่าแต่โดนพิทกัดหรือโดนอะไรแน่คับเห็นแล้วเสียวจริงๆ
  • พิทหรือไอ่เข้.....สยองเลย
  • มึงโพสมาได้ไงนี่ มันอาจจะไม่ใช่พิทบูลกัดก็ได้ ใช้สมองคิดหน่อย ภาพอย่างนี้สมควรมาลงหรือ สาดดดดดดดดดดดด
  • ผมว่าไม่น่าโดนหมากัด บาดแผลบริเวณรอบข้าง ยังดีอยู่ และหมากัด มันคงไม่ได้งับ จนกระดูกหน้า และ กระดูกกราม หายไป
    ตามตัว ก็ ไม่มีร่องรอย บาดเจ็บ จากการต่อสู้กับหมา เลย
    น่าจะโดนลูกปืนสอย มากกว่ามั้ง แบบว่าฆ่าตัวตาย โดยเอาปืนจ่อใต้คางแล้ว.......เปรี้ยง
    พอดี เคยเห็นคน หัว กระจุยแบบนี้ ด้วยลูกปืน

ผม เดาเอาเล่นๆ
  • อย่าว่าแต่พิทกัด กูว่าแม้แต่หมากัดก็ยังไม่ใช่ แม่งโครตมั่ว+เว่อร์ ถ้าบอกว่าโดนเสือหรือหมีกูว่าน่าจะใกล้เคียงความจริงมากกว่าวะ ควยๆๆๆ
  • ไอ้ควายเอ๊ยเอามาสร้างกระแสทำเหรี้ยไร มองจากลักษณะแผลแล้วไม่ใช่รอยหมากัดแน่นอน
  • ไม่น่าใช่พิทนะผมว่า ไม่มีรอยขีดข่วนที่อื่นเลย ไม่ใช่พิทชัวคับ

ผมว่าคุณลบกระทู้ดีกว่าภาพมันไม่น่าดูเลยครับ อีกอย่างข่าวพิทกำลังแรง

อย่าเอามาลงดีกว่าเดียวคนอื่นที่ไม่รู้เซฟเอาไปโพสว่าโดนพิทบลูมันจะบานปลายนะ

ปล. ให้คำแนะนำเฉยๆ
  • ตายดีกว่า ครับ มันทรมาน
  • คนโพสกระทู้ลบได้ก็ลบเถอะ ไม่เสียหายอะไร ดีกว่ามีคนเก็บเอาไปโพสเว็ปอื่น มันจะเป็นปัญหา เป็นประเด็นขึ้นมาอีก
  • ปืนลูกซอง ฟันธง!!!!!!!!!!!!!!
  • ดูมะทัน ง่า ...แง๊ๆๆ:022::022::002::002:
  • อย่าว่าแต่ r1 ลุงก็ดูไม่ทัน
    เซ็ง วิจารไม่ถูกเลยยังงี่
  • ช่วยลงให้ดูอีกทีนะคะ

แต่ในนาม โดนไรมะรู้.... นะๆๆๆๆๆ
  • *0*

โดนไรน้อ
  • โดนแทงตูดมั้ง เยินเชียว 5555++
  • พี่จุ๊บ มีรถเมล์สายไหนไปงานลากฯ บ้างครับ พี่ช่วยผมได้แน่ๆ ขอบคุณครับ :m019:
  • มาช้าไปไม่เห็นเลยครับ
  • :002:มาไม่ทันเหมือนกันค้าบบบบบบบบบบบบ .........:002:
  • อดดูเหมือนกัน
    เอามาลงอีกได้เปล่า
  • น่าว่าโดนเหี้ยเอ๋อ สุราษฎร์กัดเอา
  • คนตั้งกระทู้นี่ท่าดีทีเหลวเนอะ ทำเป็นใช้ชื่อกระทู้เพื่อเรียกความสนใจเปิดมาก็ไร้สาระ พอคนเค้าเห็นว่าไม่เข้าท่าก็ลบรูปทิ้ง นี่หล่ะ BENT_REDNOSE
  • มึงไร้สาระมากว่ะเบ๊นซ์ ใช้สมองคิดหน่อย
  • ผมไม่รุ้นะครับว่ามึงคือใครแต่ถถ้าลูกผุ้ชายก็โทรมา 084-343-3269 นะ ไม่งั้นรอหน่อยนะเดี่ยวเช็ค IP เอาเดี่ยวรู้ ครับ
  • และสำหรับคนที่อยากดูนะครับตามลิ้งเลย
  • http://atcloud.com/stories/page/8
  • เก่งเหลือเกิน
    สมองมันมีไว้กั้นหูเท่านั้นแล้วมึงอ่ะเก่งจิงแล้วลบทำไรว๊ะ
  • เราคิดว่าเจ้าของกระทู้ต้องการสร้างกระแสให้ตัวเองมากกว่า