ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีสายโชว์ งามๆมาเเบ่งให้ดู
  • มีโอกาสไปงาน TOYOTA MOTORSPORT ที่ จ. พิษณุโลก เมื่อ 17-18 ที่ผ่านมา
    เลยเอามาเเบ่งกันชมครับ
    เป็นสายโชว์สวยๆ ไม่ใช่ของนอก MADE IN THAILAND ครับ บรีดได้สุดยอดมากๆ
    ไฟล์แนบ
    pitty4.jpg 44K
    pitty.jpg 54K
    3คน.jpg 59K
  • อีกนิด
    ไฟล์แนบ
    pitty6.jpg 67K
    pitty42.jpg 44K
  • อีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    pitty 2.jpg 67K
    pity5.jpg 69K
  • นิดนึง
    ไฟล์แนบ
    pitty3.jpg 90K
  • บรรยากาศรวมๆครับ
    ไฟล์แนบ
    i;,2รวม2.jpg 98K
    สปอร์ต1.jpg 93K
    รวม3.jpg 66K
  • เข้าด้านหลังระวังใบเเดงนะคร้าบบบบบบบบบบ...........
    ไฟล์แนบ
    วิ่ง.jpg 63K
  • รถของกิกี้ ที่ดริ๊ปโชว์ครับ
    ไฟล์แนบ
    กิกี้3.jpg 88K
  • ตัวเป็นๆครับ
    ไฟล์แนบ
    กิกี้4.jpg 96K
  • สายโชว์อันนี้กัดได้มั้ยครับ เปิดผสมเมื่อไหร่ครับ ^O^
  • สายโชว์นี้น่าสนอ่ะ เหออออออออ
  • แบบนี้ แฟนซี ป่าว ขาวมัง แดง มัง ตาลายเลย :m105:
  • แม่พันธ์สายโชว์นี้เปิดผสมเมื่อไรพอดีหมาที่บ้านมันเข้าห้องน้ำไปสโตกแล้วคับ
    เฮ้ยอย่าให้ลื่นนะลูกพ่อ!
  • ยังคงคอนเซบเดิม ชอบแดงๆ
  • :006:สายโชว์แบบนี้อยากได้จังที่บ้านเปิดรับผสมอยู่:021:อิอิ
  • ผิด... ผิดหมด นี่ไม่ใช่สายโชว์ครับพี่น้อง

สายใช้งานแน่นอนครับ น่าใช่มั๊กๆ ^^
  • น้ำลายไหลแย้วววว...........โอ้ววววว:021:
  • ขอแจมด้วยคนครับ Drift...
    ไฟล์แนบ
    DSC03382 (2).JPG 90K
  • ตัวเมียน่าล่อทุกตัวเลย โดยเฉพาะ3ตัวแรก ไม่ไหวแล้วโว้ย ไปสนามหลวงก่อนคับท่าน fuckๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เพิ่มเติมนิดหน่อยครับ
    ใครเป็นใครดูเอาเองนะครับ.........
    ไฟล์แนบ
    =ชาย.jpg 76K
    อ่ำ.jpg 63K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    ไผ่.jpg 88K
    บีม.jpg 54K
  • นี่คือคนที่ดริ๊ป คู่กับ พี่ กิกี้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    คู่หูกิกี้.jpg 70K
  • ใหม่ สุคนธวา ก็มา แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ
    เธอน่ารักมาก ยิ้มเเย้มตลอด เป็นกันเองดีมาก ขอชื่นชม น่าเสียดายตอนนั้นกล้องไม่ได้อยู่ที่ผม

เเตงโม กับ กระเเต มาด้วย เเต่ 2 คนนี้ค่อนข้างมีความเป็นส่วนตัวสูงครับ....เก็บภาพได้นิดหน่อย
    ไฟล์แนบ
    กระเเต.jpg 71K
  • :021:2 คนนี้ x มากๆครับเหมือน เกาหลี+ญี่ปุ่นเลย
    ไฟล์แนบ
    อีกที.jpg 78K
    2คน.jpg 91K
  • สำหรับคนนี้ให้รางวัล ขวัญใจช่างภาพครับ
    ชอบมากมาย....+++++++++++++:o036::o027:
    ไฟล์แนบ
    ขวัญใจช่างภาพ.jpg 97K
  • อยากถามว่า ภูมิใจมั้ย??????
  • ภูมิใจครับ:o015::o028:
  • พ่อพันสีบลูป่าวครับ

อิ อิ ล้อเล่ง
  • ไม่ยักรู้ ว่า คุณ bombe อยู่ในวงการกับเขาด้วย คราวหน้าคราวหลังจะโพสต์รูป น่ะช่วยโบ๊ะหน้าหน่อยครับ จะได้ดูเนียนๆ555 ยังไงฝากวงการพิทบลูให้คุณช่วยดันดาราหน่อยนะครับ ...จะได้ดังๆกับเขาซะที
  • :027::021:สุดตีนเลยครับ สายโชของแท้
  • ถ่ายที่กองบินปล่าวนี่เห็นโรงเก็บคุ้น ๆ
  • คุณ 0108 ใช่ละครับ กองบิน 46 พิดโลกนี่เองครับ:015: