ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• xxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
  • สีได้พ่อ แต่หุ่น หน้าตา รูปร่าง และที่สำคัญ........ปากไปทางแม่หมดเลย -*- น่าจะสลับกันนะเนี่ย เสียดายแทน
  • ตัวผู้หรือตัวเมียครับ ช่วยแจกแจงด้วยครับ ราคาเท่าไร จะขายของลงรายละเอียดให้ครบด้วยครับจะได้ไม่เสียเวลาสอบถามกันมากนัก
  • Pitwork แม่งบรีดหมาออกมาทีไรห่วยแตกทุกที หมาก้ดีอยู่หรอกแต่แม่งจับคู่ไม่เป้น ลูกออกมาแต่ละชุด

หัวลีบ กระดูกยังกะตะเกียบ ดูเอาเองครับไม่ต้องวิจารณือะไรมาก
  • พ่อสวยดีครับ
  • สวยดีครับ
    ราคา...........เท่าไร.ชี้แจงด้วย
  • ผมไม่เคยวิจารณ์หมาใคร ไม่ว่าจะสวย หรือไม่สวยอย่างไรหรอกนะ แต่ของคุณนี่ผมอยากติเรื่อง ราคาทำไม ไม่ลงให้มันชัดเจนไป

เลยว่าเริ่มที่เท่าไหร่ (ยิ่ง UKC ด้วย) หากงบมันไกล ๆ จาก ที่เขาตั้งไว้ เขาจะได้ไม่ต้องโทรไปให้มันเสียเวลา อย่างคอกอื่นเขาขาย

หมาตัวนึงเป็นแสน เขาก็ยังลงราคา (หรือหมาของคุณตัวเกินแสน) เลยกลัวว่าเหรอครับ พอดีผมมีพรรคพวกให้ดู หมามี UKC ให้

สักตัว พอมาเจอ ตั้งประกาศแบบนี้เลยรู้สึกเสียอารมณ์
  • ทำกี่คอกก็พาพ่อพันดับทุกคอก
    ขาดพื้นฐานการทำหมาไร้สมอง
  • รู้สึกพวกมึงจะเก่งกับเรื่องชาวบ้านเค้าจริงๆเลยนะ อวดรู้อวดดีตลอดมึงเป็น ดีอกเตอร์หรือไง เป็นชาติด๊อก อะสิ
    เสือเรื่องชาวบ้านตลอด