ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครรุ้จักคนที่สามารถเอา pitbull ข้ามไปประเทศมาเลยเซียได้บ้าง พอดีว่ามี plan ที่จะต้องไปอยู่ที่นู้น แล้วไม่อยากทิ้งสุนัขไว้ที่นี้อ่ะ แต่ทางเมเลมีกฎหมายห้ามนำ pit เข้าประเทศ ก้อเลยจะลองถามๆพวกพี่ดูว่ามีใครพอมีวิธี หรือมีคนรู้จักทำพวกนี้ไหม พอดีเราไป check กับคนที่เลี้ยง pit ทีนู้นมาแล้ว ทุกคนเอามาจากเมืองไทยทั้งนั้น เขาว่าคนไทยเป็นคนจัดการพาเข้าไป เพียงแค่ยอมจ่ายแพงหน่อย ยังไงรบกวนคนที่พอรู้เรื่องพวกนี้ ช่วยเนอะนำเราหน่อยนะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ
  • พี่ๆที่หาดใหญ่ช่วยเค้าหน่อยนะ