ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามหน่อยครับ
  • ผมได้ลูกสุนัขมาตัวนึงมาถึงก้อทรุดเลยไปหาหมอก้อได้รู้ว่าเปน
    โลหิตจาง พยาธิเม็ดเลือด แล้วก้อตับไม่ดีครับ
    แต่ตอนนี้ดีขึ้นมากแล้วครับได้ไปให้เลือดที่โรงบาลเกษตรมา
    อยากทราบว่ามันจะใหญ่ไม๊ครับเพราะมันไม่โตเลยตอนนี้4เดือนหนัก7โลเองสายโชว์นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ
  • เลี้ยงด้วยความรักครับ..ยังงัยก็หมาเราครับแต่ผมรับลองถ้าเราเลี้ยงด้วยรักใหญ่แน่นอนครับ
    ..เป็นกำลังใจให้ครับคุณโจโจ้:015:
  • เป็นกำลังใจให้ครับ
    ขอให้มันหายเร็วๆ ครับ