ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดรทหน่อยคร๊าบ 3 เดือนกว่าจะ 4แล้วเจ้ากอลลั่ม
  • :o001:กว่าจะใด้รูปสักรูปนึงนี่ลำบ๊ากลำบาก ยังกะจับลิงมาถ่ายรูป เจ้า ฟิโร่ เจ้า โทเบอร์ เจ้าแมกซ์ และตัวอื่นๆ สมาชิกเรนเจอร์เราตอนนี้เป็นไงมั่งโตเป็นหนุ่มฟ้อหล่อเฟี้ยวกันแล้วมั้งน่ะ
    ไฟล์แนบ
    gollum.JPG 79K
    gollum00.JPG 67K
  • :o001: รูปถ่ายใว้เยอะใชใด้แค่นี้ก็ดีถมถืดแล้วคร๊าบ หูตัดต้นเดือนหน้าแน่นอนเลยครับ ฮ่ะๆ
  • น่ารักจัง ^^
  • สวยมากครับ ตัดหูแล้วนำมาให้ชมด้วยนะครับ
  • ผมชื่อเป้ นะครับ อยู่นครสวรรค์ หมาผม ก็ 3 เดือนเหมือนกัน ครับ ชื่อ ซอคเกอร์ ของ พี่ ตัวผู้ หรือ ตัวเมีย ครับ เดยีวผม ก้จะไปตัดห๔เหมือนกัน ครับไป ตัด ที่แถววัดไผ่ตัน อ่ะ ครับ อยู่แถวไหนหรอพี่ อ่ะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04797_resize.JPG 52K
  • ตัดหูแล้วคงหล่อน่าดูเลยครับพี่วา....:063:
  • เหอะๆๆ พอดีเรามีแต่ลูกสาวแฮะ เอิ้กๆ
  • :m008:ของผมรุ่นเดียวกันเลย:m001:
    ไฟล์แนบ
    545-1.jpg 108K
  • 55+ หล่อ มาก เลย สามสี แบบนี้ ตัดหูเลยคุณ วา

.............................................................

โคเคน ผม พอได้ ไหม 2เดือนกว่า จะ 3 และ.......หุหุ
    ไฟล์แนบ
    IMG0340A4.jpg 30K
    IMG0348A4.jpg 30K
  • :o001: โคเคนเจ้าพิทขาวนี่นา อยากดูตอนโตจะแจ่มแค่ใหน อิอิผมอยู่นนทบุรีครับผม ตรงปากเกร็ด ซอยวัดกู้
  • ผมก็ อยาก ให้ มัน โต แย่ แล้ว คุณ วา 55+

........................................................:o061: