ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• pit bulldog ตัวนี้games สุดๆชนะคู่ต่อสู้ในเวลา 20 นาทีแต่ไม่มีนิสัยที่จะดุร้ายกับคนแม้แต่น้อย
    ไฟล์แนบ
    P5.jpg 54K
    P4.jpg 55K
    P32.jpg 53K
    P22.jpg 53K
    P12.jpg 51K
  • นี้คือมนเสน่ของ Pit bull
    ไฟล์แนบ
    P8.jpg 86K
    P7.jpg 55K
  • ฟิต กล้ามเนื้อสวยครับ กี่โลครับ
  • ไม่ทราบว่ายางข้างหลังมีผลช่วยออกกำลังขาหรือเปล่าครับ แล้วทำอย่างไรครับ
  • ..สวัสดีคุณบอย เปิดน้ำหนักเท่าไร สนใจครับ
  • ระวังหน้าลูกจะเป็นแบบ pitbull dog ตัวนี้ที่ game สุดๆ
  • ต้องรอราชาสายกัดแห่งสุราษ
  • ขอบใจ ..สายกัดดีๆก็มีมากบ้างตัวไม่ได้ดุร้ายอย่างที่เห็น ครับ. คนไหนไม่เคยเลี้ยงสายกัดก็คงไม่รู้ไม่เข้าใจว่าสายกัดนิสัยเป็นเช่นไร..:039:
  • เเรดมาเลยมรึง พ่อเกจิสายกัด ไอ้เอ๋...มรึงไปใช้หนี้เค้าก่อนค่อยออกมาเห่านะไอ้สัด....คุณซามูไร(ชักดาบ)ไฟพะเนียง ชัดดาบเป็นสันดาน
  • ไอ้จอมยุทธปังยาอ่อน กู นึกว่า มืง ชักดาปค่า net ซะอิก
    ไอ้ กรวย ห้อย