ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

----------- Overdone Wearable Art ----------
  • :::::::::: Overdone Wearable Present ::::::::::
    ไฟล์แนบ
    Logo-copy.jpg 66K
  • Death Or Glory Limited Edition T-Shirt
    ไฟล์แนบ
    Model.jpg 59K
  • Only 60 editions available!
    มีเพียง 60 ตัวเท่านั้นนะครับ แล้วจะไม่ผลิตซ้ำอีกเลย
    ลายละเอียดด้านหน้าและหลัง
    ไฟล์แนบ
    Back-Detail.jpg 62K
    Front-Detail.jpg 60K
  • ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับอยากได้ครับไม่เห็นลงเบอร์เลยครับ
  • เสื้อมี 2 ไซต์นะครับ L กับ XL ส่วนเนื้อผ้าเป็นผ้า Cotton 100% เกรด Interlock
    ไซต์ L มี 35 ตัว ส่วนไซต์ XL มี 25 ตัวเท่านั้น
    ไฟล์แนบ
    Size-copy.jpg 53K
  • Overdone ไม่ใช่คอก ไม่ใช่กลุ่ม แต่เป็นแบนด์ที่ผมพยายามทำขึ้น โดยหวังให้เป็นแบรนด์ แบรนด์หนึ่งที่ตอบสนองสังคมนี้

หากใครสนใจติอต่อ 081-421-1313 นะครับ

หรือร่วมแสดงความคิดเห็น พูดคุยได้ที่

http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do?userid=321113432
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นะตรับ และขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่าน
  • ลืมราคา 350 บาท ทั้งสองไซต์นะครับ
  • ถ้าใครโทรเบอร์ผมแล้วแฟนผมรับสาย ไม่ต้องตกใจนะ ผมนอนไม่ค่อยเป็นเวลา โดยเฉพาะโก๋โอค อย่าแอบโทรห้ามจีบแฟนผมนะ ผมห่วง 555
  • อีเมล์ Pixcarton@gmail.com
  • แหม่.....ๆๆแม่เจ้าโว้ยยยยย
    มาที..
    สวยวะ ตาแฟร้ค์..จัดมา 1ตัวไชด์L :m049:
  • อีกเรื่องครับที่ลืมไม่ได้ สีที่เห็นไม่ใช่สีทองนะครับ เพราะติดปัญหาเรื่องลาย ตอนเทสใช้สีทองแล้วดูไม่รู้เรื่องครับ เพราะงานมันมีโทนต้องใช้น้ำหนักของสี สีทองมันสะท้อน เลยเลือกใช้สีโทนที่ผสมให้ใกล้เคียงสีทองเท่านั้น

ฝากลิงค์สำหรับ ดูลายละเอียดเพิ่มเติม

:004: http://www.npcadet.com/overdone/index.html
  • แล้วคุณเอทามนี่ใครหล่ะ ใช่ตาสุราเอรึเปล่า
  • มีสีดำสีเดียวหรือคับ
  • ใช่ครับ ผมทำสีเดียว
  • ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

:004: สามารถดูวิธีกาำรชำระเงิน ได้ที่นี่ http://www.npcadet.com/overdone/index.html

ขอบคุณครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
  • chairat_bureetan@hotmail.com ผมชัยรัตน์ ครับโอนเงินให้แล้วนะครับ ผมเอาsize xl ครับ
    ไฟล์แนบ
    PA180041.jpg 22K
    PA180040.jpg 30K
    PA180039.jpg 34K
  • :m001:ถูกจะตาแฟรค์ง..เสื้อสวย ควรสะสม
  • หวัดดีท่านแฟรงค์ ฝีมือไม่ตกเลยนะ ทำ M ให้สักตัวดิ ชอบโชวกล้ามอะ

งานสวยแต่ทำน้อยไปหน่อยน่าเสียดาย น่าจะสัก 99 หรือ 199 ตัว จะขลังกว่า
  • น้ามาร์คมีแซว ไซต์ M คงทำไม่ได้ครับ ผิดคอนเซ๊ป ยังไงก็ขอบคุณสำหรับพื้นที่บอร์ดนะครับ ขอบคุณอย่างยิ่งครับ
  • ชี้แจงนิดนะครับ สำหรับทุกท่านที่สั่งและจองไว้
    เนื่องด้วยผมไม่ได้คาดว่าจะมีการตอบรับมากขนาดนี้นะครับ ผมเลยรีบนำข้อมูลมาโพส เผื่อว่าจะมีคนตอบรับก็คงใช้เวลาซักพัก แต่นี่เร็วมากครับ คืออย่างนี้นะครับ งานเสื้อชุดนี้จะเสร็จสิ้นการผลิตจริงๆ ก็น่าจะประมาณวันจันทร์ตอนเย็น หรือไม่ก็วันอังคารตอนเช้า ซึ่งหลังจากผมได้รับของทั้งหมดแล้ว จะรีบจัดส่งให้ทุกท่านทันทีนะครับ ไม่ต้องห่วงครับ

สำหรับคำชี้แจงเรื่องจำนวน คือเสื้อชุดนี้ผมผลิตเท่านี้จริงๆ เพราะผมหวังให้มันเป็นของสะสมในตัว แล้วอีกอย่างผมเป็นคนออกแบบ และมีความคิดว่า ผมไม่อยากหยุดนิ่ง หรือขายแต่แบบเก่าๆซ้ำๆ ผมชอบออกงานใหม่ตลอด เพราะอย่างน้อยมันจะได้ขจัดความขี้เกียจในตัวได้บ้าง และด้วยที่ผมเป็นคนออกแบบเอง มันทำให้ผมมีจุดแข็งตรงนี้ที่พอสู้ได้ครับ เสื้อชุดนี้ผลิตจริงๆ 70 ตัว เป็นไซต์ XXXL 5 ตัว ที่ทางกลุ่ม PC 723 ขอมา เพราะกลุ่มนี้นิยมเสื้อไซต์ยักษ์ตามเอกลักษณ์พวกเขา แล้วผมเก็บ 5 ตัว โดยไว้ให้กับเพื่อน และใส่เอง พร้อมเก็บเฉยๆในตู้ จึงเหลือมีขายให้แค่ 60 ตัวเท่านั้นนะครับ ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านที่ตอบรับเข้ามานะครับ

ขอบคุณครับ
    Frank Pittering
  • ผมจอง 1 ตัว ( XL)
  • คุณ dang ครับ

รบกวน confirm มาที่เบอร์ 081-4211313 ด้วยนะครับ ผมจะได้เก็บให้ ขอบคุณครับ
  • :063:แล้วจะมีทำอยางอื่นออกมามั้งหรือเปล่าคับนอกจากเสื้อโดนๆ (โทรไปจองไว้แล้ว 1 ตัว):067:
  • ท่านแฟรงค์ ตามสบายเลยครับ สำหรับเนื้อที่ในบอร์ดแห่งนี้
    เพราะพี่ตั้งใจเปิดเป็นพื้นที่เสรีสำหรับทุกท่านอยู่แล้ว
    ยิ่งเห็นมีคนตอบรับกันคึกคักแบบนี้ยิ่งดีใจด้วยครับ :063::063::063:

ท่านมาช่วยเพิ่มสีสันและสร้างความหลากหลาย
    ยิ่งกระทู้เคลือนไหวตลอดทุกวันแบบนี้ยิ่งดีใจครับ :065:

แต่ที่จะทำให้ทุกข์ใจมากคือ ถ้าใครมาลงประกาศแล้วเงียบเหงา
    ไม่มีคนตอบรับหรือแวะเข้ามาดู อันนี้ละกลุ้มแทน ฮ่าๆๆๆ :005:
  • ผมเพิ่งกลับมา ไว้พรุ่งนี้ผมจะโทรไปหา ขอบคุณครับ
  • ครับเฮียมาร์ค ยังไงบอร์ดนี้ ก็ยังเป็นศูนย์รวมของทุกสิ่ง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราว ความรู้และความสัมพันธุ์ของทุกคน ที่ใหญ่ที่สุดอยู่ดีนะครับ
  • สำหรับความคิดผม ผมไม่ได้กะไว้ว่าจะทำแค่เสื้อนะครับ คงทำอย่างอื่นด้วย ตอนนี้กำลังดูอยู่และมีไอเดียอยู่บ้างแล้วครับ แต่ตามสไตล์ครับคือ ไม่เน้นจำนวน:019:
  • จะติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ :006::063:
  • หวัดดีครับ ผมโอนไป 391 บาท ที่ธนาคารกสิกรไทยแล้ว เสื้อเอา SIZE X ส่งที่ 50/6 หมู่บ้านอ้อมน้อย ถ.พุธมณฑล สาย5 ต.อ้อมน้อย อ.กระทุ่มแบน สมุทรสาคร 74110 ขอบคุณครับ
  • ้ข้อมูลของคุณ Dang เรียบร้อยแล้วครับ แล้วจะรีบจัดส่งของไปให้นะครับ ขอบคุณครับ

ส่วนน้ามาร์ค เล่นยออย่างนี้ผมตัวลอยแน่ :032:
  • ตอนนี้สินค้ายังมีอยู่จำนวนหนึ่งนะครับ สำหรับท่านที่สนใจ
    หรือร่วมพูดคุยได้ที่ (คลิ๊กที่รูปได้เลยครับ)

image
  • ชี้แจงนะครับมีคนถามมาพอสมควร
    Overdone ไม่ใช่กลุ่ม และไม่ได้อิงกับกลุ่มใด ไม่ใช่คอกสุนัข หรือฟาร์ม
    Overdone เป็นเพียง Brand เล็กๆที่ผมพยายามก่อร่างให้ โดยหวังอยู่เสมอที่จะเห็นมันมีชีวิตในตัวมัน

ขอบคุณครับ
    Frank
  • โฮ้ววว พี่แฟร๊งค์ อย่าลืม ของ วา นะพี่ เด๋ว 30 นี้รับหน้างานเรย ใส่เข้างานเรย ฮ่าๆๆๆๆ