ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามถึงงานที่พิจิตร
  • อยากได้แผนที่ไปงานค่ะ อยู่ชัยนาท และงานเริ่มกี่โมง มีกิจกรรมอะไรบ้าง
  • อยู่ชัยนาท อ. อะไรคัรบ ผมอยู่ มโนรมย์ อิอิ
  • พี่เติ้ล พี่บาส คุณเเมส มาด่วน สาวกพิทบลูถามหาครับพี่..........:m109:
  • อยู่อ.หันคาค่ะ และงานนี้พี่มาคร์(เจ้าตำนานหมาแดง)มาจริงเปล่า แล้วพี่เชน(ราชาหมาแดง)กลุ่มเรดโน๊สแฟร์มิรี่คลับล่ะมาเปล่า อยากจะขอชมกิจกรรมมันส์ๆค่ะ ขอแผนที่ด้วยค่ะ
  • จัดไปครับ คุณboom มาทางเส้นนครสวรรค์-พิษณุโลกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    map01.jpg 105K
  • ส่วนรายละเอียดต่างๆตางลิ้งค์เลยครับ

เชน(ราชาหมาแดง) กับป๋ามาร์ค(เจ้าตำนานหมาแดง)

กำลังรอการยืนยันจากทั้งสองท่านอยู่ครับ

แล้วเจอกันครับคุณ boom
    ไฟล์แนบ
    00_pit002.jpg 96K
    00_pit012.jpg 56K
  • นี่ลิงค์ครับ http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=4207
  • งานเริ่ม 15.00 น. หรือบ่ายสามโมงเย็นเป็นต้นไปครับ

เริ่มประกวดประมาณ 15.30 น.ครับ

แบ่งเป็นรุ่นต่างๆดังนี้

BABY CLASS 3-8 เดือน ผู้-เมีย

PUPPY CLASS 8-12 เดือน ผู้-เมีย

JUNIOR CLASS 12-18 เดือน ผู้-เมีย

ADULTS CLASS 18-24 เดือน ผู้-เมีย

SENIORS CLASS 24 เดือนขึ้นไป ผู้-เมีย

BEST IN SHOW เอาที่ 1 ของแต่ละรุ่นมาชิงกัน 1 รางวัล

TAPHANHIN BELOVED ขวัญใจตะพานหิน (โหวต) 1 รางวัล

แถมรถเครื่องเสียงแชมป์ประเทศไทย มาโยกกันให้มันส์

หมายเหตุ โชว์แต่รถครับ ส่วนโคโยตี้คงต้องหิ้วกันมาเองนะครับ

เรียนเชิญทุกท่าน ทุกกลุ่ม ทุกค่ายครับ

ทุกอย่างฟรีตลอดงาน
  • พรุ่งนี้กรุณาช่วยทำป้ายบอกทางให้พิทบลูต่างถิ่นบ้างนะคะ หลงประจำ กลัวไม่ทันดูลูกรักคนอื่นเค้าก่อนมืดอ่ะ
  • แล้วเจอกันทุกท่าน
    คอนเฟิร์ม
  • พวกเราพร้อมแล้วครับป๋า
    ไฟล์แนบ
    P10100442.JPG 107K
    P10100592.JPG 79K
    P10100512.JPG 118K
  • แผนที่ สำหรับพี่น้องที่มาจากกำแพงเพชร
    ไฟล์แนบ
    map02.jpg 80K
  • แผนที่ สำหรับพี่น้องที่มาจากกรุงเทพ อยุธยา สิงห์บุรี ใช้เส้นตากฟ้าแยกตรงอินทร์บุรี

สระบุรี ลพบุรี ใช้เส้นทางสายโคกสำโรงนครสวรรค์นะครับ มาเลี้ยวขวาที่แยกตาฟ้านะครับ
    ไฟล์แนบ
    map03.jpg 57K
  • พอมาถึงอ.ตะพานหิน ให้เลี้ยวเข้าซอยข้างร้านเซเว่นที่อยู่ตรงเชิงสะพานข้ามแม่น้ำน่าน

เข้าซอยซ้ายหรือขวาก็ได้ ตรงมาอีก 100 เมตร ถึงสถานที่จัดงานครับ
  • เอาใหม่
    ไฟล์แนบ
    map032.jpg 56K