ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****RED NOSE ใหญ่ๆ มาแล้วครับ****
  • ให้ดูพัฒนาการณ์นะครับ

พ่อกะแม่ครับ
    พ่อเป็นลูก STONE COLD x MAY
    แม่เป็นหลาน TIGER ครับ

ลูกหมาเกิดเมื่อวันที่ เจ็ด ตุลาคมครับ ออกมาเก้าตัวครับ
    ชุดนี้เป็นอีกชุดสำหรับผู้สนใจหมาไซส์ใหญ่ๆ แล้วทำกิจกรรมแนวextreamครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment19.jpg 47K
  • ตัวเมียมีสามตัวนะครับ ผมไม่จับโพสนะครับ อุ้มให้ดูแบบธรรมชาติที่สุดนะครับ
    ลูกหมาสองอาทิตย์แล้วครับ ชอบใหญ่ๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    f3.jpg 27K
    f2.jpg 28K
    f1.jpg 22K
  • ตัวผู้มีหกตัวครับ แต่มีเท่านี้เพราะว่ากล้องแบทหมด ฮ่าๆๆ
    ตจว.พร้อมส่งครับ จ่ายก่อนเลือกก่อนเลยครับ
    ติดต่อได้เลยครับ คนที่คลุกคลีกะลูกหมา ชื่อพีท เบอร์ 086-552-7363
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 22K
    m32.jpg 22K
    m27.jpg 29K
    m1.jpg 27K
  • ลูกหมาน่ารัก สวยๆ ทุกตัวเลย ขอให้น้องหมา เจอเจ้าของดีดี ทุกตัวนะค่ะ
  • ขอดูรูปพ่อแม่หมามุมอืนหน่อยครับ
  • อยากทราบราคาครับ
  • :063:คงเหมือนของท่านอื่นๆๆมั้ง เอามาโชว์ยั่วน้ำลาย ยังไม่ได้ตั้งราคา
    ถ้าคนสนใจมากราคาก็คงสูง แต่ลูกหมาสวยดีนะ ชมจากใจ
  • ...น่าสนใจเป็นอย่างมากครับผม...
    ...ผู้4..ครับเท่าไหร่รีบตั้งราคาครับ..จะได้ดูความเป็นไปได้ว่าจะได้มาอยู่ด้วยกันมั้ย....อิอิอิ
  • ราคาครับ รออยู่
  • ราคาน่าจะเฉียดหมื่น
  • ราคาเท่าไหร่คับ
  • ไม่ใช่แค่เฉียดหมื่นครับ แต่ หมื่นห้าร้อยบาทถ้วน
  • ได้ยินมาว่า หมื่นห้าพันต่างหาก แต่ก็สมราคาดี
  • 15000 เลยหรอครับ
  • ราคาตามกระแสครับ
  • เปิดราคาไว 15000ครับ ทั้งตัวผู้และตัวเมีย
  • โอ้วววว วิ่งหนีไกลๆเลยคับ

ตอนนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี คนมีกำลังซื้อน้อยคับ เงินหายาก ราคาลงหน่อยเถอะคับ เดี๋ยวผีล่อเอาแน่คับกระทู้นี้
  • สงสัยจะแพงพอตัวเลย ของงี้ต้องลุ้น
  • ผมว่าราคาไม่ตามกระแสนะครับ
    คิดๆกันเล่นๆว่า ผมทำไปแต่ละอย่างมันเต็มที่จริงๆครับ
    สิ่งที่ผมกะเพื่อนทำมี ดังต่อไปนี้ครับ
    เอ็กซ์เรย โรคข้อสะโพกอักเสป ตรวจเลือดก่อนผสม
    ค่าผสมพ่อหมา
    ค่าอุลตราซาวน์
    ค่าผ่าคลอด
    ค่าอาหารตั้งแต่แม่ยันลูก
    ค่าส่งด้วย
    ผมว่าน่าจะโอเคนะครับ แต่ถ้าใครว่าแพงไปก็ ยินดีรับฟังครับ

รูปแม่หมาที่ขอมาครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment112.jpg 24K
    GetAttachment21.jpg 42K
  • แพงวะ เก็บไว้เลี้ยงเองเหอะ
  • มีใบเพ็ดป่าว หมื่นห้า
  • 9 ตัว ตัวละ 15000 เท่ากับ 135,000 บาท
    ต้นทุนต่างๆที่คุณบอกมา ไม่น่าเกิน 50,000 บาท ถ้าออกมา น้อยกว่านี้เเล้วขายราคานี้ ก็พอรับได้
    แต่นี่ออกมาจะโหลนึงอยู่แล้ว
    กำไรมหาศาลเลยครับ
    ผมว่าแพงนะ ถ้าคิดกับเศรษฐกิจแบบนี้เเละที่เพื่อนๆๆเค้าออกมาขาย
    เพราะเชื้อสายและคุณภาพไม่ได้ด้อยไปกว่าคุณเลย ยังราคาไม่ขนาดนี้
    เก็บเอาไปคิดนะครับ ราคาขนาดนี้
  • ราคาขึ้นอยู่กับความพอใจ
    ถ้าคิดว่า 15000 ไม่แพงก็ซื้อ
    ถ้าคิดว่าแพงไปก็คงต้องถอย
    ถ้าคิดว่าจะขายเร็วก็ต้องราคาถูก
    ถ้าคิดว่าไม่รีบก็ต้องแพงต่อไป

เป็นสัจธรรมของมนุษย์ ควรคิดเอาเองว่าเราชอบแบบไหน
  • น่าเห็นใจ
    ราคา 15,000.- แพงมั้ย ?
    ถ้า พ่อ-แม่ หมา สวย สมบูรณ์ สายเลือดดี ได้มาตรฐานตามสายพันธุ์ ได้รับการเลี้ยงดูมาอย่างดีตั้งแต่เล็กๆ ตั้งใจเพื่อจะให้เป็น พ่อ-แม่พันธุ์ อย่างจริงจัง เป็นเวลาประมาณปีกว่า- 2 ปี
    และ ลูกหมาทั้งครอกที่เกิดมาใหม่ สวย สมบูรณ์ แข็งแรง ได้มาตรฐานตามสายพันธุ์ ได้รับการเลี้ยงดูอย่างดี เช่น ใช้อาหารเสริม นม Esbilac, อาหารเม็ด Premium Grade, Vitamin ต่างๆ , ฉีดวัคซีน ถ่ายพยาธิ ตามอายุ ต้องทำความสะอาด เก็บอึ ล้างฉี่ ทุกวัน , เลี้ยงลูกหมา เป็นระยะเวลาประมาณ 2 เดือน
    (ถ้าไม้ได้เอาลูกหมาไปขาย เอาไป Breed ลูกขายต่อไป เอาไปประกวด ใบ PediGree แทบจะไม่มีความหมายเลย ถ้าทุกอย่างสมบูรณ์)

ถ้าทุกอย่างสมบูรณ์จริงๆ 15,000.- ไม่แพง
    แต่ส่วนใหญ่ จะทำเพื่อธุรกิจ จึงไม่ได้ทำเพื่อคุณภาพอย่างแท้จริง ราคาจึงต้องลดหลั้นกันไป แล้วแต่ความพอใจ
  • 15000 เจ้าอื่นได้ใบเพดวุ้ย

เอาไว้เลี้ยงเอาเหอะ หมาแดงหนองคายสวยๆยังแค่ 4500-5000 พร้อมส่ง

พ่อพันธุ์ใหญ่เหมือนกัน

[url=http://imagehost.compgamer.com/getimg.php?img=e3b12d3ad0.jpg][img]http://61.19.248.235/uploads/e3b12d3ad0.jpg[/img][/url]
  • ด่าผีมามาก วันนี้ทำลิงค์รูปให้ผีตัวบนแล้วกัน

ผีลงรุปไม่เป็นก้ากกกกก
    ไฟล์แนบ
    Copy_of_DSC06155.jpg 112K
  • ไม่แพงหรอกครับ
  • หากระทู้ตั้งนาน Red nose สาย Tiger ยังตัวละ 5,500 สวยกว่านี้เยอะ

เชิญชม http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9983
  • พังๆ แล้ว กะ ทู้ นี้ เหตุ เกิด จาก ความ โลภ

ผีติดอ่าง...
  • อย่างของพี่เขาแค่ 6500 เองhttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9870
    8500-12000 ก็น่าจะโอเคแล้วลูกหมาออกมาเยอะ
  • 8500-12000 ก็ยังแพงวะผีตัวบน

กูคิดอย่างผีตัวบนกว่าบอก สาย Tiger ตัวละ 5500 สวยกว่านี้อีก 5500 โคดคุ้มเลยวะ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9983
  • ขายกะรวยเลย โคตรจะแพงเลย หมาแดงออกหลายครอกช่วงนี้ รอดูดีกว่าว่ะ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9870
  • ราคาขึ้นอยู่ที่ความพอใจ
    คนซื้อถ้าถูกใจห้าหมื่นยังซื้อเลย
    คนซื้อถ้าไม่ถูกใจต่อให้โคตรพ่อโคตรแม่สวยหรือสวยๆของมึงที่มึงบอก เอามาให้ฟรีๆยังเคือง

ไม่มีปัญญาก็ไม่ต้องซื้อ จบ อย่าอิจฉาเค้าไม่เอาไม่ดีนะไอ้น้อง
    ใบเพดสมาคมไทย ค่าทำใบละร้อยจะมีรึไม่มี แม่งก็เหมือนกระดาษเช็ดดากใบนึง มึงจะเอาไปเช็ดปากมึงรึไง ชอบโชว์โง่

พวกผีโง่ๆ มึงดูไม่ออกรึไง

พ่อเป็นลูก STONE COLD x MAY = สาย REDzRAMA3------->10000+
    แม่เป็นหลาน TIGER = สายมาแดงผู้ยิ่งใหญ่ในตำนาน------>5000+

รวมกันแล้ว = 15000 ไง อย่ามีสมองเอาไว้คั่นหู จะโพสอะไรดูตาม้าตาเรือหน่อย

คนจะรวยจนมันไม่ได้วัดกันที่ตรงนี้หรอก มันอยู่ที่ที่พวกมึงเอาไว้คั่นหูไงสาดดดด

ออกตัวหน่อย ไม่ได้มาเชียร์หมาของเจ้าของกระทู้นะ แค่มาเตือนสติพวกเด็กขี้อิจฉา
  • กูดูสาย กูเอาสวย กูเอาใหญ่ กูไม่เอาแพงโว้ยไอ้โง่ หมามันก็คือหมาแหละวะ

พ่อเป็นลูก STONE COLD x MAY = สาย REDzRAMA3 มันเหาะได้หรอวะ หรือร้องเพลงได้

แม่เป็นหลาน TIGER หรือหลานใครช่างแม่มัน กูเอาสวยไว้ก่อน

มึงยอมโง่ซื้อของแพงหรอวะไอ้ผีโง่
  • มึงเล่นเอาพ่อ10000มาบวกกับแม่5000 ได้ลูก15000โคตรปันยาอ่อนเลย คิดแบบนี้มันเท่ากันได้ลูกหมาสองตัวดิ ถ้าจะให้ถูกมันต้อง พ่อ10000+แม่5000 หารสองได้ ลูก7500 ตะหาก ถึงจะเป็นราคาลูกหมาตัวนึง สมองมึงนี่คั่นหูจริงๆว่ะ
  • ก็บอกแล้วไงว่าราคาขึ้นอยู่ที่ความพอใจของผู้ซื้อ

มึงจะไม่ซื้อเพราะแพงไปในความคิดมึงก็เรื่องของมึง
    มึงจะฉลาดมากนะ หาหมาสายดี สวยดี ใหญ่ดี แต่ถูกๆก็เรื่องของมึงสิฟายเอ้ย ก็อยู่ที่ความพอใจของมึงไง(ในแบบโง่ๆ)
    มึงนี่พม่ารึป่าววะอ่านหนังสือไม่เข้าใจรึไง เด๋วส่งกลับไปอยู่กับไอ้หมีRBKซะเลย

ชอบโชว์ฉลาดแสนรู้แบบโง่ๆ
  • ควายจิงๆ มึงสิปัญญาอ่อนแล้วมึงจะเอามาหารสองหาเหี้ยอะไรวะ สงสัยต้อง ส่งกลับพม่ายกกองจริงๆ เพิ่งหัดพิมพ์ไทยรึไง

กูหมายถึง ราคาลูกหมาที่ราคาต่ำๆของสายเค้า

พ่อเป็นลูก STONE COLD x MAY = สาย REDzRAMA3------->10000+
    แม่เป็นหลาน TIGER = สายมาแดงผู้ยิ่งใหญ่ในตำนาน------>5000+

สมองมึงนี่เอาไว้คั่นหูจริงๆว่ะ
  • กุว่าไม่ต้องหารก็ได้ แต่15000 มันก็ได้หมา 2 ตัวจริงๆอ่ะ หรือ 5000+ ของมึงคือเกิน5000 เท่าไหร่ก็ได้. 5000+ก็ไม่น่าเกิน6000 น่ะได้ไม่ งง
  • ผีตีกันแล้ว 5555
  • ว่าจะมาดูหมา เออ เจอผีทะเลาะกัน อ่านจนตาลายเลย ยัง งง งง รอให้เรื่องสงบแล้วจะมาดูใหม่
  • สวัสดิ์ครับเพื่อนทุกท่านและคุณผีเราพอใจซื้อเราก็ซื้อเราไม่พอใจเรื่องราคาเราก็ไม่ต้องซื้อไม่มีใครเอามีดมาจ่อคอเราและ
    บังคับให้เราซื้อมันขึ้นอยู่ที่ความพอใจทั้สองฝ่ายครับพี่น้อง ขอบคุณครับ
  • ผีห่าอะไรตีกัน....ไอ้ผีที่เถียงฉอดๆแทนเจ้าของกระทู้ เม่งก็เจ้าของกระทู้นะแหละ
  • ผีตนบนพูดพูดได้น่าคิด 5 5 5+
  • หมาก็คือหมา....ไม่ใช่พ่อแม่มึงนิ...หรือใช่
    ทำไมต้องยกย่อง ตั้งราคาให้สูงขนาดนั้น
    หมามึงมีค่าขนาดนั้นหรือตั้งราคาตามกิเลสมึงเอง
    ไอ้ห่าเหี้ย..ถ้าหมามึงมีค่ามากมึงก็เยสหมามึงแทนเมียมึงเหอะ
  • กูเพิ่งรู้ว่าหมานี่มันเป็นตำนานและยิ่งใหญ่ได้และยิ่งใหญ่กว่าจิตใจพวกมึงเองซะอีกถึงได้ตีกันเถียงกันแบบนี้
  • ไม่บอกก็คงพอรู้กัน เป็นเดือดขนาดนั้นก็เจ้าของกระทู้แหละ ด่าเก่งไม่เบานะ เค้ารู้กันหมดแล้ว
  • ควยไอ้คนที่
    ''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
    ราคาขึ้นอยู่ที่ความพอใจ
    คนซื้อถ้าถูกใจห้าหมื่นยังซื้อเลย
    คนซื้อถ้าไม่ถูกใจต่อให้โคตรพ่อโคตรแม่สวยหรือสวยๆของมึงที่มึงบอก เอามาให้ฟรีๆยังเคือง

ไม่มีปัญญาก็ไม่ต้องซื้อ จบ อย่าอิจฉาเค้าไม่เอาไม่ดีนะไอ้น้อง
    ใบเพดสมาคมไทย ค่าทำใบละร้อยจะมีรึไม่มี แม่งก็เหมือนกระดาษเช็ดดากใบนึง มึงจะเอาไปเช็ดปากมึงรึไง ชอบโชว์โง่

พวกผีโง่ๆ มึงดูไม่ออกรึไง

รวมกันแล้ว = 15000 ไง อย่ามีสมองเอาไว้คั่นหู จะโพสอะไรดูตาม้าตาเรือหน่อย

คนจะรวยจนมันไม่ได้วัดกันที่ตรงนี้หรอก มันอยู่ที่ที่พวกมึงเอาไว้คั่นหูไงสาดดดด

ออกตัวหน่อย ไม่ได้มาเชียร์หมาของเจ้าของกระทู้นะ แค่มาเตือนสติพวกเด็กขี้อิจฉา

''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

คนเนี้ยเจ้าของกระทู้อยากจะทำให้หมาตัวเองดีขึ้น

เเต่กับดูเเย่ลง

15000มึงคิดดูเอาไปเลี้ยงหมาสายที่เจ๋งกว่านี้ยังได้

ขอเเค่มึงรักหมา

ดูอย่างเพื่อนกุดิไอ้อาเซเชียนมา1ตัวราคา7-8 พันมาฟรีๆเพราะมันไปตีสนิทกับเจ้าของหมา

เเล้วมันเป็นคนรักหมาจิงดูเเลหมาอย่างดี

เเค่นี้มันก็ได้มาเเล้วเเถมเจ้าของเค้ายังบอกอีกด้วยถ้าหมาราคาเเพงขนาดไหนเต่คนเลี้ยงไม่ดูเเลกก็เหมือนหมาข้างถนน

สรุปหมานายเเพงเกินไปหน่อยน่าจะลด
  • 5 5 5 เป็น เพราะ ความ โลภ แท้ๆ พัง แล้ว กระ ทู้ นี้ หมื่น ห้า รอ ชาติ หน้า เถิด ไม่ มี ใคร ซื้อ มึง หรอก

หมา มัน ก็ คือ หมา มึง ไป ยก ยอ กัน ว่า มัน ดี หรือ ว่า มัน เป็น หมา เลือด สี ฟ้า วะ สาย ไหน มัน ก็ เหมือนๆ กัน

บอก ว่า สาย ดี แล้ว มา ปั่น ราคา มึง เอา อะ ไร มา เป็น ตัว วัด หมา มึง ร้อง เพลง ได้ หรอ

หรือ เป็น หมา เทวดา วะ

สรุป ไม่ มี ใคร ซื้อ หมา มึงแล้ว 5 5 5 5
  • หมาสวยกว่าของมึงอีก ขายแค่ ห้าพันห้าเองไอ้ทิด http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9983
  • เจ้าของกะทู้มาเถียงเองเลยว่ะ จะมีหรอวะที่ผีตัวไหนแม่งมาช่วยเถียงแทบตายห่า ราคาแบบนี้จะขายได้คงมีแต่พวกไม่รู้เรื่องรู้ราว
    หมาถูกกว่าคุณภาพพอกันยังมีเลย