ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลพบุรีรวมตัว3
  • จากข้อมูลเดิมที่ว่า แต่ผมอยากให้โหวตกันมากกว่านี้ เเล้วผมจะได้ประกาศกระทู้อีกรอบคับ ขออีกรอบนะคับ
    มีหัวข้อให้เลือกนะคับช่วยกันด้วยเด้อจะได้นัดเลย555+
    1.วันที่ 1 กับ 8 พ.ย. 2552 เลือกวันเอาคับ เพราะส่วนมากว่าวันอาทิต
    2.สถานที่ โลตัส บิ๋กซี คารฟู หรือที่อื่นๆเเล้วเเต่โหวต
    3.เวลา 17.00 18.00 19.00 หรือเเล้วเเต่โหวต
    4.เเล้วเเต่จะเสนอ 555+ จะมีไม
    รีบๆโหวตนะคับปิด โหวด วันที่ 30 ต.ค. นี้นะคับ
    จะได้เห็นพิทเมืองลิงกันเร็วๆ 555+
  • ....วันที่ 8 ก็ได้คะ....
    ....สถานที่ก้ โลตัส น่าจะดีนะกว้างดี...
    ....แล้วเค้าก็มีเต้นอยู่แล้วด้วย..
    ...เวลา 18.00 น น่าจะดีนะค่ะ ไม่ร้อนดี...
    ...มาโหวดกันเยอะ ๆ นะจ๊ะ....
    ...จะได้มาเจอกกันคะ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02572.jpg 17K
  • คนโหวตน้อยๆมากๆผมจะได้รุ้จํานวนอ่ะคับว่าใครจะไปมั่ง
  • ...ยังไงก็เราคนนึงหละ...

...ที่ไปแน่น ๆ ....
  • จะติดต่อกันยังไงละนะ
  • ตกลงกันได้แล้วขอไปแจมด้วยนะครับ พิทพระบาทครับบ้านใกล้เรือนเคียง
    ไฟล์แนบ
    DSC06592.JPG 124K
  • วุ่นวายชิบหายเลยมรึงนี่ สร้างสถานการณ์จัง ไม่เห็นจะมีใครอยากไปกับมรึงเลย ว่าแต่ว่า หาหมาเลี้ยงได้แล้วหรือไงมรึง เลี้ยงได้สองสามเดือน ทำเป็นอยากจะจัดมีตติ้ง เห็นเค้าจัดก็เสือกอยากจะมีบ้าง เซ็งมรึงจริงจริ๊งงงงงงงงง
  • ....วันไหนก็โทรมานัด เป๋า ล่วงหน้าแล้วกันนะค่ะ...
    ....จะได้พาเท็ตดี่ไปด้วย...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ027921.jpg 17K
  • น้อง Tatdy ครับเดี๋ยวพี่ผีจะโทไปหานะ
  • สมกับเป็นบอดหมาจริงๆ มีหมามาเห่าด้วย 555+ อ่อเเล้วเบอ 0806613679 ผมไม่ได้จัดมิ้ตติ้งใหญ่โตคับอยากเจอหมา เพื่อนก็เเค่นั้น เเล้วหมาที่เห่าอ่ะเเสดงตัวด้วย อย่าหลมเป็นหมารอบกัด เกรียนเขาทํากันมึงรู้เปล่า
  • ไม่ทราบว่าตั้งใจ แต่งหน้ามาถ่ายรุปคู่กะหมาป่ะคับ

สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย