ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก REDNOSE สีขาว สองเดือน
  • ขายลูก RED NOSE เพศผู้ สีขาวล้วน
    อายุ สอง เดือน
    ไม่มีใบเพ็ด
    ราคา 8000 บาท

รูปแรก คือ พ่อสุนัข
    รูปที่สอง ลูกสุนัขตอนปัจจุบัน
    สามถึงห้า คือรูปตอน หนึ่งเดือน

ติดต่อ 08 55555575
    ไฟล์แนบ
    IMG_5039.jpg 68K
    IMG_6605.jpg 79K
    IMG_6114.jpg 63K
    IMG_5885.jpg 54K
    IMG_5895.jpg 82K
  • แถมรูปพ่อสุนัข
    ไฟล์แนบ
    IMG_5821.jpg 50K
    IMG_5702.jpg 82K
  • น่ารักมากๆคับ
  • ไอ่นี่อนาคตโหดแน่ๆ กล้ามขึ้นละ
  • พี่อยู่ จ ไรหรอครับ เด๋วถ้ายังไงจาโทรไปถามอีกทีคับ
  • พี่ๆ เอาแม่หมา มาดูหน่อยดิ แต่พ่ออ่ะสวยแล้ว
  • น่ารักดีคับ
  • ขอดูแม่หมาด้วยค่ะ ตอนลูกดูดนมยิ่งดี
  • อยากเห็นรูปแม่อะค่ะ สนใจอยากได้มากๆเลย
    หมาสวย และ ถ่ายรูปสวยจัง
  • ไม่มีใบเพ็ดอีกต่างหาก โอ้ๆๆๆๆ
  • ชอบรูปที่3 น่ารักมากๆ
  • สุดยอดมากครับ สวยมากแถมขาวล้วน

เห็นด้วยครับ.. รูปที่3น่ารักจริงๆครับ :013:
  • ถ้ามีใบเพ็ดจะดีมากกว่านี้อีกคับ
  • รบกวนหน่อยนะคับ
    ขอถามหน่อย
    :006:,มันเกิดวันอะไรหรอคับ
    แล้วราคาลดได้อีกไหม
    แล้วก็ขอดูรูปแม่มันกับพี่น้องมันด้วยได้ไหมคับ
    ตอนนี้กำลังสนใจและพิจารณาอยู่
    แล้วมันเป็นเรดโน๊ดสายไหน
    ปล.สนใจจิงๆๆๆๆๆ ไม่ทราบว่าลูกหมายังอยู่ไหม
  • ต้องขออภัย มา ณ ที่นี้
    วันนี้มีคนที่สนใจ 3-4 คนจะเข้ามาเอาลูกหมา
    ก็ต้องขอยกเลิกไปก่อน เนื่องจากลูกหมาไม่สบาย เป็น ปอดติดเชื้อ
    ก็เลยต้องเอาไปพบแพทย์ รักษาตามขั้นตอน รอดูอาการอีก 3-4 วัน
    วันนี้เอากลับมาบ้าน คิดว่าอาการน่าจะดีขึ้นแล้ว
    และต้องเอาไปพบหมอทุกวันเพื่อพ่นยา
    อาารดีขึ้นแล้วจะ อัพเดทให้ ดูเรื่อยๆ
    ขอบคุณทุกๆคนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6838.jpg 95K
    IMG_6831.jpg 85K
    IMG_6810.jpg 103K