ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปีเตอร์ เพ็ทช็อป
  • จำตุ่งตุ๊งกันได้มั้ยค่ะ จากไม่สบายมา 1 เดือน ไปหาทุกอาทิตย์ วันนี้ก็ไปตรวจที่โรงพยาบาลอีกครั้งปรากฏว่าเป็นโรคหัด
    พอทราบผลจากหมอยอมรับเลยว่าช็อค เพราะโอกาสรอดเราคงรู้ๆกันดีอยู่
    แต่ที่อยากบอกคือ ไอ้ร้านปีเตอร์ เพ็ทช็อป จตุจักร ซอย 7 มันไม่มีความเป็นคนอยู่เลย
    เราแค่อยากถามความรับผิดชอบสักนิดก็ยังดี ที่หลอกเราว่าทำวัคซีนมาให้สุนัขแล้ว แต่มันไม่ได้ทำ
    โทรไปมันหาว่าเราจำผิดร้าน ซื้อที่อื่นรึเปล่า ดูซิความหน้าด้านของคน มันมีร้านมีเงินได้ไม่ได้มาจากหมาหรอ
    กับความรับผิดชอบเพียงแค่คำพูดถามสักนิดมันยังไม่มี ตัดสายปิดโทรศัพท์หนี ทำเหมือนว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    สงสัยมันคงคิดว่าจะเราเอาเงินคืน แต่ไม่ใช่ถงแม้จะเอาหมาตัวใหม่หรือเอาเงินค่าหมาคืนมันก็แทนกันไม่ได้หรอกใช่ปะคะ
    เลี้ยงมาก็รักมัน กะไอ้แค่คำพูดถามไถ่อาการหมาดีๆบ้างมันยังไม่มีให้เลย ปีเตอร์ เพ็ทช๊อปอย่าเข้าไปซื้อเลยนะคะมีแต่หมาเป็นโรค
    มันเห็นหมาเป็นแค่เครื่องมือหากินเลวจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    21102009874.jpg 44K
    18102009868.jpg 68K
  • เเล้วตกลงเป็นยังไงบ้างคับ
  • ตอนนี้okหรือเปล่าคับ
    แย่จริงๆเลยคนแบบนี้
  • เคยมีเม็ดหนองขึ้นที่คอ แต่ตอนนี้หายไปแล้ว
    ตอน นี้มีอาการมีน้ำมูกสีเขียวๆ ไอมีสเลดกับอาหารที่มันกินเข้าไปออกมาด้วย
    พอมันอ๊วกเสร็จมันก็กินต่อ สงสารมันตอนมันอ๊วกนี้ละค่ะ
    ส่วนเรืองการถ่าย ยังปกติดีอยู่
  • ลองกินว่านหางจะเข้กับยาแก้ไอน้ำดำดูคับพอดีอ่านเจอมาที่บ้านผมเป็น3ตัวคับตายไป2หรือ1ตอนนี้กำลังทดลองคับ
  • เอาใจช่วย นะครับ
    คุณเปนคนที่มี ความรักให้ กับตุ่งตุ้ง มาก

ยังไงผม ก้อยาก ให้มานกลับมาหายไวๆๆ

และกลับมาเป็นสีสัน ของบอร์ดต่อไป

สู้ๆๆๆ...

เอาใจช่วย...
  • ค่ะหมอก็บอกว่า ว่านหางจระเข้ช่วยสร้างภูมิคุ้มกันได้ค่ะแต่ไม่รู้จะได้ผลหรือป่าวว่าจะลองดู
  • ไม่ใช่เเค่ร้านนี้ร้านเดียวครับ
    ยังมีอีกหลายร้าน.....ที่ไม่มีความรับผิดชอบ

ถ้าอยากรู้ความจริง ลองไปเดินดูร้านที่ขายหมา ตอนประมาณ 6-7 โมงเช้าดู
    จะรู้ความจริง

ทางที่ดีคือไม่ควรซื้อหมาจากที่จตุจักรดีที่สุดครับ:o001:
    ยังงัยก็เอาใจช่วยให้เจ้าตัวเล็กหายไวๆครับ...........:o015:
  • เป็นกำลังใจให้ ดูแลเค้าให้เต็มที่ครับ ปัจจบันเค้ายังอยุ่กับเราก็ยังมีโอกาส ไม่ใช่เป็นหัดต้องตายเสมอไป
    หมาข้างถนนเเถวบ้านผม เคยเป็นหัด ผมยังเอามารักษาจนรอด หมดค่ารักษาไปหลายตังอยู่
    หมาสวนจตุจักร..ชื่อนี้อย่าได้ริเข้าไปซื้อ...
  • ยังไงเอาให้ชัวลองไปโรงบาลสัตว์เกษตรดูไหมคับของเขาดีจริง
  • เดี๋ยววันอาทิตย์ไปถ่ายรูปร้านมาให้ดูค่ะ
    เอาให้ขายไม่ออกพังไปข้างนึงเลย อยากไม่รับสายดีนักไปโว๊ย
    หน้าร้านเลยจะได้ไม่ต้องไปหลอกใครเค้าอีก
  • :m008:ในมุมมองของข้าพเจ้า
    ทุกอย่างล้วนที่เกิดขึ้นมันก็ปลายเหตุแล้ว จะไปเรียกร้องก็คงจะไม่มีความหมาย ในสวนจตุจักรใครๆก็รู้ว่ามันมีกลยุทธ์ในการขายหมายังไง
    แต่เราๆก็ยังไปสนับสนุนซื้อมาเลี้ยงกัน เพราะเห็นว่ามันน่ารัก ราคาถูก โดนพวกพ่อค้าหยอดคำหวาน จนในที่สุดความอยากได้หมาทำให้เราลืมทุกสิ่ง
    พ่อ แม่หมาก็ไม่เห็น ใบรับรองการฉีดวัคซีนก็ไม่มี สุดท้ายก็มานั่งช้ำใจภายหลัง คนขายมันไม่สนหรอก เอาเงินอย่างเดียว
    เราก็ได้แต่ภรวนา อย่าให้ใครหลงเข้าไปซื้อมาเลี้ยงอีกเลย แต่มันก็เป็นไปไม่ได้ ช่วยกันบอกต่อกันไป ว่ามันไม่ดียังไง:m047:
  • เป็นกำลังใจให้นะคะ คนรักพิทบลูด้วยกัน ขอให้หายจากการป่วยคะ
  • เลวสัสๆมึงลองมาเกิดเป็นหมามั้งมั้ย
    ไอ้เจ้าของร้าน
  • จำได้ไหม ฮุฮุ หมาผิดตัว อยู่กับคนผิดที่ ครั้งก่อนกรูให้เวลาไม่เกิน 3 เดือน ซี้แหงแก๋ เป็นอย่างกรูว่า ชัวว์ ฮุฮุ

แต่กรูก็สงสาร น่ะ ที่พูดไปอยากให้คิด
  • นี่ไง การซื้อหมาที่สวน เป็นแบบนี้แทบทุกราย
  • ขอให้ตุ่งตุ๊งหายไวๆ นะครับ..
  • ......อ่านแล้วเศร้า สงสารหมา เห็นใจเจ้าของหมาด้วย
  • คิดควายอะไรขอมึง ไอ้ผี งั้นกูขอให้พ่อแม่มึงตายโหงเป็น มะเร็งภายใน3เดือนมางละกัน
    ไอ้สัดแช่งจัง 0891147664 ถ้าคิดว่ากล้าลูกผู้ชายพอตัวๆกับกูอย่าเก่งแต่เห่า
    เข้าใจไอ้น้อง
  • อดทนนะครับผมเข้าใจจดจำรักที่มันมีให้เราและเรามีให้มันจนตาย
  • ฮุฮุ กริยาส่อสกุล จงย้อนกลับไปหามึง บักหำน้อย ฮุฮุ
  • เก่งแต่เห่าไอ้น้องเอ็ย แบบนี้ไม่ใช่ลูกผู้ชาย
    แถวบ้านเรียกลูกหมา แม่กับพ่อมึงอะรอได้เลบ
    3เดือน กูคอนธง !!!! 555+
  • คุณtutungคุณไม่ควรไปด่าว่าถึงพ่อแม่เค้าเลยนะคับ
    แค่ข้อความเล็กน้อยอย่าถือเป็นโทสะ
    ด่าอะไรแต่อย่าด่าอย่าแช่งพ่อแม่กัน ถึงไม่เกี่ยวกับผมแต่พอได้ยินแล้วไม่สบายจิต
    ขอฝากถึงเพื่อนๆในบอร์ดทุกท่านด้วยนะคับ
  • อย่างทีเขาว่านั่นแหละ กริยาส่อสกุลจริงๆ เขาไม่รับแล้วจะกลับหาตัวเองนะ เขาไม่ได้ด่าว่าถึงบุพการี อย่าเอาไปเกี่ยวโยงเลย แล้วน้องจะเป็นจุดอ่อนของบอร์ดแห่งนี้
  • เล็กน้อย หรอ อืมถามคุณ หน่อย หมาคุณ เคยเป็นหัด หรือป่าว คุณว่าเล็กน้อยหรอ
    ละไอ้ผีตัวบนมันแช่งหมาผมตั้งแต่เข้ามาบอร์ดนี้ใหม่ๆ ถึงหมาผมจะเป็นโรค จริงละไง
    หุบปากไวบ้างก็ไม่มีคนว่าหรอก จะว่าผมโง่ไปชื้อจตุจักรหรอ เคยคุยกับพี่ในบอร์ด นี้
    เค้าพูดว่า ชื้อที่ไหนเจอคน จันไร มันก็เหมือนกันละ แล้วสกุลผมจะเป็นยังไงมันก็
    เรื่องสวนตัวของผม ไม่ได้ไปขอใครกินครับ ด่าหมาผมแช่งหมาผมก็เหมือนแช่ง ลูก ผม
    ถ้าคุณเลี้ยงหมาแล้วไม่รักหมือลูก ก็แสดง ว่า เป็นพวกหาแดกกับหมาแล้ว ละครับ
    อยากด่าก็โทรมาสิเบอร์ก็มีครับ ผมแค่มา ประจาน ร้านขายหมา หรือว่าไอ้ผี 3 ตัวบนเป็นตัวเดียวกัน
    หรือว่าไง
  • พรุ่งนี้จะไปซื้อ สปริงที่ร้านคิม
    จะลองเเวะดูหน้าซะหน่อย
    ไอ้พวกนี้........เฮ่อออออออออ:o045:
  • ไอ่ห่านี่ ปากจัด+กวนตีน สงสัยอยากดัง แต่ถ้ามึงอยากจะดังเร็วกว่านี้มึงต้องโพสรูปหน้ามึงแล้วเปิดกะทู้ปัญญาอ่อนบ่อยๆ กูรับรองได้เลย 3 วันมึงดังแน่ๆ
  • มันเกียวอะไรกับกะทู้ปัญญาอ่อน กะทู้ผมปัญญาอ่อนตรงไหนคุณผีบ้าหรือปํญญา อ่อนเนี้ย
    อยากดูรูปผมแค่มึงคริกตรงชื่อผมข้างๆไอค่อน คุณก็เห็นแล้วไอ้คุณควาย หรือไม่ก็เข้าไปดูในทำเนียบ หน้า 3
    ผีตัวนี้แม่งโง่ได้ใจ ครับพี่น้อง
    ผมไม่ได้เป็นผีแบบมึงนี้ ผมแค่เอาร้านมาให้พีน้องเค้าดู
    ถึงความจันไรของคน มึงเต็มป่าวเนี้ยยยยย....ไอ้คุณผี ผมกวนตีนได้กว่านี้อีกนะคุณผี
    อยากรู้ว่ากวนตีนได้แค่ไหนโทรมา อยากโพสเลยเปลืองเนื้อที่ อายเค้า อย่าโชว โง่เลย
  • หน้าส้นตีนเหี้ยๆแบบมึงอ่ะกูเห็นมานานแล้ว แต่กูบอกให้มึงโพสหน้าส้นตีนของมึงบ่อยๆชาวบ้านจะได้รู้จักซัก 3-4 วันไงในเมื่อมึงอยากจะดังก็ต้องทำแบบนี้ไง...ไอ่หอกเอ๋ย อยากจะยืนอยู่ตรงนี้แบบให้คนรู้จักแต่ไม่รู้เรื่อง แม่งต้องให้สอน...ไอ่หัวฆวย
  • ว้า.....กริยาส่อสกุลจริงๆ เลยนะครับ สถุนจังเลยครับ บ้านเป็นสลัม ป่าวเนี้ย อ่านภาษาไทยออกหรือป่าวครับ
    สะกดต้วอักษรถูกป่าว ผมมีข้อความตรงไหนที่อยากบอกว่าจะดังครับ โลกแห่งความจริงผมก็มีหน้ามีตาไม่ต้องมาดังในเวปบอร์ด หรอกครับ
    แล้วว่าน้าตาคนอืนอะ หน้าตัวเองยังไม่กล้าที่จะเอามาลงเลยครับหน้าคงเหมือนศพหมาขี้เรื้อนเลยไม่กล้าเลย เป็นผีไปวันๆ ด่าคนอืนไปวันๆ
    แบบนี้โรกจิตรนะครับ เข้าศรีทันยาเหอะครับ
    บอกให้โทรมาไงอยากดังหรอครับอยากกลัวสิครับนิสัย ตุ๊ดๆ ไม่เอาอย่าทำ ไอ้ผีตุ๊ด ผีต๊ดๆอย่างมึงอย่าใช้ชื่อGhost เลยเสียผีดีๆเค้า(ผีตุ๊ดอยากดัง) :o059:
  • อี๋...เก่าหว่ะ ด่าแบบผู้หญิงเลยนะมึง วิธีแบบนี้หมดสมัยเเล้วนะไอ่น้องเอ๋ย นักเลงปากจัดอย่างมึงปากจัดให้ตลอดเดี๋ยวได้มีคนรู้จักมึงแน่...ไอ่ตุ่งตุ๊งหัวฆวย

ปล. ไอ่เหี้ยกูบอกให้มึงโพสรูปหน้าส้นตีนทำไมมึงไม่โพสว๊ะ...ไอ่หอก
  • ปากจัดตรงไหนอะครับ ผู้หญิงก็กล้ากว่า ผีตุ๊ด แบบมึงอะ โทรมาสิ ตุ๊ด นี่หว่า
    ทำไมมึงพูดวกไปวนมาวะไอ้ผีตุ๊ด อยากดังหรอไงไอ้น้อง กูไม่ใช่บิดามึงนะมาสั่งให้กระผมโพสนู้โพสนี้ไปสั่งบิดามึงไป
    อยากเจอกูโทรมา อย่า มาทำนิสัย นักเลงคีย์บอร์ด ตุ๊ดๆ อ้ายเค้า ปัญญาอ่อน กระทู้ผมมีสาระ ทั้งนั้น ตั้งแต่คุยกับ ผีตุ๊ดๆ
    แบบมึงผมรู้สึกว่าผมปัญญาอ่อน มากเลย เถียงกับคนไม่เต็มนิสัยตุ๊ดแบบมึง ถ้ามึงแน่โทรมาอีตุ๊ด
  • อ้าว...ไอ่หน้าส้นตีนเอ๋ย มึงเพิ่งรู้เหรอว่ามึงปัญญาอ่อน แม่งแถมควายอีกต่างหาก...555

ใครอยากเจอมึงว๊ะไอ่หน้าส้นตีน มึงคิดไปเองรึป่าวไอ่หอยเอ้ย

ใครกันแน่พูดวกวน ซ้ำซาก มึงแหกตาดูที่มึงพิมพ์ไว้ก่อนไอ่หน้าส้นตีน คำว่า "ตุ๊ด" มึงใช้กี่คำ แล้วค่อยมาพ่นออกอากาศ

กูไม่แน่หลอกแต่กูทำให้มึงดังสมใจอยากได้ภายในเวลา 2 วันไอ่หน้าส้นตีน เลิกเหอะวิธีเก่าๆ ไอ่คำว่า "ถ้ามึงแน่มึงโทรหากูได้เลย" เพราะว่ามันใช้ไม่ได้ผล...อิ อิ อิ

ปล. ดูไปดูมานิสัยมึงนี่เหมือน...ไอ่หมีพริกไทตรามือ แม่งปากจัดเหมือนกันเลยแถมหน้าส้นตีนเหมือนกันอีก...อิ อิ อิ
  • ไอ้ ผีตุ๊ด เอ็ย เก่งแต่เห่า ไปวันๆ ที่แท้ ก็ไม่กล้า อ่อนวะไอ้น้อง ไอ้ เขียนแบบนี้นะ
    ภาษาไทยมึงแย่วะ
    คนไทยภาษาไทยภาษาของชาติเขียนให้ถูกต้องหน่อยไอ้น้อง
    แต่กูว่าหน้าตากูดีกว่ามึงเยอะ ถ้าอยากหน้าตาดีโทรหากู จะได้เอาตีนรูปหน้าให้ หน้าตาจะได้ดีขึ้น
    จะได้เอามาโพสได้นะ ไอ้ตุ๊ด เดี๋ยวกูรูปหน้าพ่อแม่มึงด้วยจะได้หน้าตาดีกันทั้งครอบครัว หน้าเหี้ยแบบมึงถึงได้เป็นผี
    เอ้าลืมไปแม่กับพ่อมึงเป็นมะเร็งอีก3เดือนตายแล้วนี้หว่า555+
  • บอกให้มันโทรไม่ได้ผลหรอกเพราะมันหน้าต้วเมีย กล้าที่ไหน มันคือไอ้ชาติหมา555+
  • ไอ้เวรเอ้ย เป็นแค่ทหารจิ๊กจ็อกคุยคับฟ้านะมึง ครวย แม่งระวังตัวนะมึง อย่าให้เจอ ครั้งก่อนก็เหม็นขี้หน้ามึงที ดันเอาเต้าแฟนมาโชว์ กรรมของมึง เลี้ยงหมาโว้ย จะให้รักเหมือนลูกได้ไงฟะสาด ถ้าหมาจะตาย มึงให้ลูกตายแทนได้ป่าวสาดดด พูดมาได้ ไอ้ฉิบหาย ฮุฮุฮุ

มึงสังเกตุดูได้ เขาเกลียดมึงป่าว มีคนแสดงความคิดเห็นสงสารหมามึงกี่คน แล้วด่ามึงกีตน ฮาฮา
  • ไอ่ทหารรับใช้นี่แม่งปากแม่งดีชิปผาย ทำเบ่ง ไอ่หัวดอเอ้ย สงสัยแม่งเก็บกดโดนนายมันใช้ถูรองเท้านายมันทั้งวันไม่ได้เงยหน้าเห็นเดือนเห็นตะวัน...555555
  • กูเบ่งตรงไหน ไหนไอ้ควาย กูว่างานการกูดีกว่าพวกหาแดกกับหมาแบบมึงนะไอ้ควาย รอให้หมาเอากันถึงจะได้ตังหน้าสมเพศ
    ไม่มีพวกกู มึงก้โดนโจรใต้ยิงตายห่าตายโหงหมดแล้วไอ้ควาย กูมีข้อความตรงไหนเบ่งอีผีตุ๊ดเอ็ยมึงอยากเจอก็โทรมาไอ้ควายเก่งแต่ปาก
    เดียวกูจะล่อเต้านมแม่มึงไงดีมะไอ้ควายล่อนี้คือเอามีดตัดทิ้งนะเพราะนมแม่มึงหมดอายุแล้ว
    มึงมาให้ไวนะไอ้สัด เดี๋ยวกูจะสงเคราะให้ทั้งโคตรเลยดีป่าว ว่าไงไอ้น้อง ผีตุ๊ดเอ็ยเก่งแต่ปากไอ้ควาย
    ภาษาไทยมึงเอาอีกแล้วนะพ่อแม่มึงไม่เคยสั่งสอนไงวะ คนไทยป่าวนี้มึง
  • ไ่อ่ทหารรับใช้หน้าส้นตีนนี่แม่งปากโคตรจัดเลย กูพูดนิดเดียวด่าพ่อล่อแม่เลยนะมึง กูอุตสาห์ไม่อยากเอาพ่อแม่มึงมาเล่นในบอร์ดนะไอ่ทหารขัดรองเท้า...555

แล้วอีกอย่างภาษาไทยอะไรของมึง กูอ่ะพิมพ์ถูกทุกคำ แล้วมึงแหกตาดูที่มึงพิมพ์เสียก่อนมีผิดกี่คำ...ไอ่ทหารขัดรองเท้าหน้าส้นตีน...555

ปล. เฮ้ย...ก่อนหน้านี้เห็นเมียมึงโชว์นมให้ชาวบ้านดู แล้วทำไมเลิกแล้วหล่ะ หรือว่าเต้านมอักเสบ...555555
  • ไอ้เขียนแบบนี้ไอ้ควายยยยยยยยยยยยยยยย โชว์โง่นะมึง
    ไอ่บ้านพ่อมึงไง พ่อมึงเป็นมะเร็งแล้วสิเลยไอ่ ไอ้ควายเอ็ย
    มึงกลับไปดูให้ดีก่อนสมองหมาปัญญาควาย ละแม่มึงที่เป็นกระหรีอยู่ละเป็นไงบ้าง
    หอยพังยังแต่คงไม่มีใครเอาอะแม่มึงให้ฟรียังโกรธ 555+ ไอ้ชาติหมา
  • ทหารเหี้ยอะไรว๊ะ ปากแม่งจัดโคตร กูไม่อยากเถียงกับมึงแล้วไอ่ทหารขัดรองเท้าหน้าส้นตีน พูดออกมาภาษาไทยก็พิมพ์ผิดเหมือนเดิม มึงนี่มันไม่ได้แหกตาดูที่มึงพิมพ์ออกมาเลยนะมึง สงสัย

คงโมโหจัดเลยพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก...555

ปล. ว่าแต่ว่าเมื่อไหร่มึงจะเอารูปเมียมึงมาโชว์ร่องนมอีกว๊ะ กูอยากเห็นหว่ะ...อิ อิ อิ
  • ก็เอารูปแม่มึงตอนที่โดนลงแขกลงก่อนสิ อิอิ อีผีตุ๊ด ลูกกระหรี่ มึงอ่านที่กูพิมพ์ใช่ชัดๆอย่าโชว์โง่ ไอ้ ไม่ใช่ไอ่ ยังจะไอ่อยู่อีกนะไอ้ควาย
    พ่อแม่มึงคงจะตายโหงด้วยโรคมะเร็งแล้วละ อีก3เดือน ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
    มึงไม่อยากเถียงแต่กูอยากวะ มึงจบกูไม่จบโว๊ย นึกว่าแน่คนแน่เค้าโทรมาแล้วดีแต่หลบอยู่ในผ้าถุงแม่อะมึง
    ไปคุยกับขี้ในส้วมไป๊ยไอ้ผีตุ๊ดลูกกระหรี่
  • เฮ้ย...พูดไม่รู้เรื่องหรือว๊ะไอ่เวรนี่ กูอยากเห็นร่องนมเมียมึง...ชัดไม๊
  • ขอโทษครับ โทษที ผมผิดเอง ไม่เป็นไร ให้อภัย และรอยยิ้ม ผมว่าคนเราทำกันได้ครับ ต้องช่วยกันครับ
  • ผมไม่รู้จักพี่ พี่ไม่รู้จักผม เราอยู่ด้วยความคิด ในที่นี้ไม่มีใครรู้ว่าเราดีหรือไม่ดี เสียสละบ้างเพื่อสังคมที่ดี ความคิดแตกต่างได้ครับ เราคุยกันได้ อยู่ที่เรายอมรับ ให้อภัย
    เขียนภาษาดอกไม้กันนะครับ พี่ๆ เราจะได้ความรู้กันอีกมากๆนะครับ
  • ก็บอกให้เอา รูปแม่มึงตอนเอากับหมามาชัดไม๊ ไอ้ผีตุ๊ส
    บอกว่าไม่กล้าโทรไปคุยกับขี้ในส่วมไป ชัดไม๊ หะไอ้ผีลูกกระหรี่ ก๊ากกกกกกกกก
  • ไอ้ทหารเกณท์ ดากตูด มึงเล่นกระทู้ไหน มึงโดนแน่ กรูรู้ มีผีหลายตัวที่ไม่ชอบการตองของมึง ฮาฮาฮา หมาผิดตัวอยู่กับเจ้าของผิดคน
  • กูต้องกลัวด้วยดิ555+มึงนี้โชว์โง่จังนะทหารเกณท์ มึงดูเครื่องแบบไม่ออกหรอ ไอ้ควาย55+
    โง่ชิบหาย อย่าโง่ให้มากอายเค้า ไอ้ผีตุ๊ด ก๊ากกกกกกกกกกกกก
    กูบอกให้ไปเรียนภาษามาไงไอ้ผีตุ๊ด มึงอ่านให้ดีก่อน ไอ้ผีตุ๊ดลูกกระหรี(สันชาติเขมร)อ๊ากกก๊ากก
  • ไอ่เหี้ย...นั่นอ่ะเครื่องแบบชุดขัดรองเท้านายไง หรือมึงจะเถียง...F U C K...OFF
  • ไอ้แบบนี้ไอ้ควาย พ่อแม่มึงคงไอ่หนักไกล้ตายโหงตายห่าแล้วสิถึงติดไอ่จัง
    ไอ้ผีตุ๊ดหมดมุกด่าแล้วไง กูยังไม่หายสนุกเลย เอาด่าแบบมันๆกว่านี้หน่อย
    เข้าใจปะไอ้น้อง ว่าแต่บอกแม่มึงอยากไปขายที่สนามหลวงเลยไปที่อื่นเหอะ
    สู้เค้าไม่ได้หรอก อยางแม่มึงต้อง เอากับหมาเท่านั้น ก๊ากกกกกกกกกก เอ๋อ
    แต่เสียเงินคงไม่มีคนเอานะแม่มึงอะให้ฟรียังคิดดูก่อน ก๊ากกกกกกก
    ไอ้ผีตุ๊กลูกกระหรี่(สันชาติเขมร)