ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อเราอยากเห็น.......
  • เมื่อเราอยากจะรู้ว่าท่าสุนัขเราเตี้ยแล้วจะเป็นยังไงก็เลยทำแบบนี้ ขออนุญาติเจ้าของสุนัขด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    ee.jpg 79K
    yr.jpg 74K
  • ทำไรว่ะไอ้เวน มั่วชิพเป๋ง
  • ไอ้ควายผี มรึงไม่เห็น หรอไงว่าเค้าย่อส่วนขา ........กระบือจิงๆ นะผี
  • ไอ้ผีหน้าโง่ 55555 ทำไมหน้ายังกะบูลดอก
  • ไม่มีไรจะทำกันแล้วไงวะ ให้มันมีสาระหน่อย คิดได้ไง
  • หมาตัวนี้ ใครเป็นเจ้าของขอรับ ขาหลังตึงเปี๊ยะเลย ส่งทำลูกชิ้นด่วน
  • ลูกเต้าของใครครับ สวยดีครับแนวนี้