ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้ พิทบลูฟรี อุบลราชธานี
  • เป็นเพศผู้ครับ ให้เพราะมีเหตุจำเป็นจริงๆครับ
    ให้ฟรีไม่คิดค่าอะไรทั้งสิ้น ขอเป็นคนรักสุนัขจริงๆและก็มีความพร้อมนะครับ
    เมื่อก่อนเคยปล่อยเลี้ยงแบบธรรมชาติ แต่ตอนนี้ผมได้ลูกคนแรกเลยต้องล่ามโซ่ใว้
    ไฟล์แนบ
    Image(037).jpg 83K
  • หรือท่าที่มีความรู้เกี่ยวกับการให้ ต.ช.ด ไปฝึกใช้ในราชการ
    แนะเอียดให้ด้วยครับ
    087-2588822 อ.วารินฯ จ.อุบลฯ
  • อายุเท่าไหร่แล้วคะ
  • สงสาร มาน น่ะพี่ มันไม่ดุ ก็น่าจะเลี้ยง ไว้ น่ะ ของ ผม ทั้ง สายกัด สาย โชว์ ก็ไม่มี ปัญหา น่ะ น่าสงสารมานน่ะพี่
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0110.jpg 35K
    P52.jpg 54K
    P122.jpg 51K
    P322.jpg 53K
  • สงสัยภรรละเมียไม่ปลื้มแหง่มๆ....555 บอกกันตรงๆ นะครับ หมาโต ถ้าเป็นคนบ้านๆ ใครเค้าจะกล้ารับเลี้ยงต่อ
    จากคุณละครับ
  • ของยังงี้มันต้องไช้ ความเชื่อของเเต่ล่ะบุคคลเเละเหตุผลของเเต่ละบุคคลด้วยนะครับ ยังไงก็ขอไห้ จบ ลงด้วยดีนะครับ * *
  • น่าสงสารจัง ถ้าที่บ้านยังไม่เลี้ยงจะเอามาเลี้ยงให้ค่ะ
    แต่ตอนนี้มีอยู่แล้วสองตัว
    แต่เอาใจช่วยให้ได้คนที่รักจิงๆนะคะ
  • ถ้าเขาไม่ดุและคุ้นเคยกับเด็กก็ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ
  • พี่ครับ ผมก็อยากได้เหมือนกัน หมาออกจะน่ารัก แต่ผมมีพิทบูลแล้วหนึ่งตัว กลัวมันจะกัดกันเลยไม่เอา ผมโทรไปแล้ว ที่บอกว่าอยู่ตระการ ว่างๆจะเข้าไปดูนะครับ มีคนแถวบ้านผมเค้าอยากเลี้ยง แต่ผมไม่ไว้ใจเค้า เพราะเค้ายังไม่รู้จักพิทบูลดีพอ สงสารหมา เลยไม่อยากแนะนำ เพราะว่าเค้าเห็นหมาของผม เค้าเลยอยากได้แบบผม แล้วพี่มีตัวเมียด้วย ถ้ามีลูกแล้ว ช่วยประกาศให้ทราบด้วยนะครับ ผมอยากเลี้ยงมันตั้งแต่เล็กๆ จะได้รู้นิสัยมันครับ ขอบคุณครับ