ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท เรื่องลูก RED NOSE สีขาว
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10569&page=1#Comment_124111

ต้องขออภัย มา ณ ที่นี้
    วันนี้มีคนที่สนใจ 3-4 คนจะเข้ามาเอาลูกหมา
    ก็ต้องขอยกเลิกไปก่อน เนื่องจากลูกหมาไม่สบาย เป็น ปอดติดเชื้อ
    ก็เลยต้องเอาไปพบแพทย์ รักษาตามขั้นตอน รอดูอาการอีก 3-4 วัน
    วันนี้เอากลับมาบ้าน คิดว่าอาการน่าจะดีขึ้นแล้ว
    และต้องเอาไปพบหมอทุกวันเพื่อพ่นยา
    อาารดีขึ้นแล้วจะ อัพเดทให้ ดูเรื่อยๆ
    ขอบคุณทุกๆคนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_68382.jpg 95K
    IMG_68312.jpg 85K
    IMG_68102.jpg 103K
  • BABE หมูน้อยหัวใจเทวดา แค่เหมือน :o001:
    H1N1 2009 ป่าว :o006:
  • หายเร็วๆนะไอ้ตัวเล็ก
  • ดีจังครับ ขอให้หายไวๆ มีความรับผิดชอบต่อตัวสุนัขดีมากครับไม่ใช่แต่ว่าขาย ขอชมครับ
  • เยี่ยมครับ
  • เห็นด้วย ไม่ขายตามสภาพ มีไปตรวจเช็คก่อน
    อย่้างนี้คนซื้อสบายใจ คนขายสบายใจไม่ต้อง
    นอนสดุง
  • :002:หายไวๆๆนะ เราเลยไม่ได้เจอกานเลย เพราะพี่ ที บอกว่า แกไม่สบาย ปอดติดเชื้อ
    อุตส่ารีบทำธุระ อุตส่ารีบจะไปดู ดัน ป่วย พอดี รีบ กลับ สุราษ โทดที นะ พี่ ที เหงพี่ ที บอก ว่าคงไปดูไม่ทัน
    เพราะว่า ลูกหมา อยู่ ร.พ. สัตว์ ส่วนผม ต้องขึ้นรถกลับตอนเย็น เสียใจจิงๆๆๆ
    เตรียมตัง ไป แหละ แต่ไม่มีบุญ กำ
  • นายโคตรแน่เลย

กล้าที่จะพูด

ขอกราบ
  • หายไวๆๆนะคะ เอาใจช่วย
  • สุดยอดครับคุณ T