ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยชี้แนะหน่อยครับ !!
  • หลัง จากได้ รู้จักบางคอก ก็ได้ มีการผสมหมา ภายในคอก คอกนึง ( ขอไม่เอ๋ยนาม ) แต่พ่อพันธ์ ี่ผสม ดันเป็นเฟร้นบลูด๊อก

พอจะมี วิธี ดูหมา รึเปล่า ครับ ว่า ตอนเด็กครว ดูยังไง เพราะหมาเด็กๆคล้ายๆกันเลย แล้วชุด ที่ผมพูดก็ ขายสู้ตลาด พิทบูลซะด้วย

พอจะมีวิธี ไห้ผู้ บริโภถ ไม่ ถูก ต้มตุ่น สะเปื่อยไหม ครับ:m125:
  • มีงี้ด้วยรึท่าน โอ้วว
  • คอกใหญ่เปล่าคับ แล้วใกล้ตัวแถวนี้หรือเปล่าคับ ขี้โกงอีกแล้วคับท่าน
  • แบบนี้ผมรอดไป เตี้ยๆ ตันๆ ไม่ใช่แนวผม
    อืมมันดูไงหว่า เล็กๆก้อกลมๆเหมือนกันหมด
  • เห็นแก่ตัวคนเห็นแก่ตัว แผ่นฟ้าจะมัว แผ่นดินจะหมอง นองน้ำตา ตึงๆๆๆ :o019::o019::o019:
  • คอก มี ชื่อ ในวงการ และกันครับ

เมาอยากเผา เดียว เกรียม