ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นครสวรรค์มีลูกหมาขายบ้างมั้ย
  • มาอีกแล้วไอ้ควายบูมกูเห้นแม่งต่อหมาคอกนั้นคอกนี้ติว่าแพงบ้าง
    ไม่สวยบ้างสุดท้ายมึงยังหาหมาเลี้ยงไม่ได้เลยฮ่าๆๆๆกูบอกแล้วถ้าตังน้อยงบน้อยก็ไปซื้อหมาบ้านๆมาเลี้ยงไว้ก็พอ
    ปากหมาๆแบบมึงคอกไหนขายให้ละก็ซวยคอกตายห่าเลย
  • ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะ นครสวรรค์มีหรือป่าวไม่รู้นะครับ เเต่เมืองกาญมีเเน่ครับ THE FUCK & SNOW สนใจลองโทรคุยกันครับ