ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอ้น้องอายุเท่าไหล่จะชื้อ ปืนแบบมีใบ ต้องทำเรื่องวุ้นวาย เป็นแสนนะไอ้น้องยิงคนก็ติดคุกนะไอ้น้องแต่ถ้ายิงผีปากหมาแถวนี้ พี่หนับหนุน แต่คงหาตัวมันยากเพราะมันอยู่ตามใต้กระโปงแม่มัน ก๊ากกกกกกก
  • http://www.taurususa.com/
    เอาไปดูไอ้น้อง ฝากยิงไอ้ผีตุ๊ด(สันชาติเขมร)หน้าตัวเมียที่มันชอบ ด่า ผู้หญิงตัวนะ มันชื่อไอ้ชาติหมาๆๆๆๆๆ ก๊ากกกกก
  • คนจริงไม่ต้องใช้ปืน คนที่มีปืน แสดงว่าคนนั้นเป็นพวกขี้กลัว ถึงต้องมีปืน

แล้วถามจริง หากมีปืนจริง กล้ายิงหรือเปล่า ตารางไม่ได้มีไว้ขังหมานะ
  • อยากได้ปืนเหมือนกันไม่ต้องการยิงใคร
    มีไว้ขำ่ขำ โชว์เก๋า 555 ฉะนั้นขอแบบถูก ๆ
    มาพร้อมทะเบียน ถ้าใครทำใบอนุญาติพก
    ได้ด้วยยินดี ติดต่อมานะจ๊ะ
  • เย็นไว้ก่อนจะดีที่สุดครับ
  • เจมส์ ใจเย็นๆ ค่อยๆแก้นะนะเชื่อเฮียดิ
  • นักเลงน๊ะ เห็นตายแทบทุกคน
    นักเลงขี้คุย ขี้โม้ สิงห์จอมโว น่าเบื่อ ลำคาญที่สุด
  • ไอ้ควายมีเรื่องเองดันให้คนอื่นไปยิงให้ มันก็ไม่ต่างอะไรกับหน้าตัวเมีย ปัญหาเราสร้างเองก็เคลียร์เอง จบ (มีเรื่องให้หนี หนีไม่ได้ให้สู้ สู้ไม่ได้ให้ถอย ถอยได้แต่อย่าเจ็บ เจ็บได้แต่อย่าตาย คติกูโว้ย)
  • จะเก๋าไปไหนวะ คุมอารมณ์ตัวเองให้ดีก่อน เดี๋ยวโกรธใครจะพาลไปยิงเค้าท่าเดียว
  • นักเลยเยอะวะ

น่าจับไปภาคใต้
  • ไปไหนแล้วล่ะไอ้สัดเจ้าของกระทู้ มึงไม่ต้องไปยิงใคร มึงเคลียร์กับพวกผีอย่างกูให้ได้ก่อนดีกว่ามั้ย
  • ไอ้น้อง มึงก็เก่งแต่ปากเหมือนกันละวะ มึงอยากจะเคลียร์ จริงหรอ อยากเคลียร์ทิ้งเบอร์ไว้สิไอ้ควายเก่งแต่ในผ้าถุง ไอ้น้อง ห้าห้าห้า
    (ว่าแต่ใครพวกมึง)