ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบ วิตตามิน+อาหารเสริม
  • คือท่านที่เลี้ยงพิทบูลผมอยากทราบว่าสำหรับหมาเล็ก(ลูกหมา)2เดือนให้อาหารเสริมหรือวิตตามินของอะไรบ้างแคลเซี่ยมแล้วยังต้องมีอะไรอีกมั้ยครับแล้วที่ใช้กันส่วนมากใช้ของอะไรผมจะได้หาซื้อถูก อยากทราบเรื่องการบำรุงอะครับ อย่างไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ แล้วอีกอย่าสงโปรแกรมการให้อาหารในแต่ละวัน อะครับจากสุนัข 2เดือน จนอายู 1ปี อะครับ ขอบคุณครับ
  • วิตามิน ผมใช้จำพวกนี้แหละครับ บางตัวผมก็กินด้วย
    ส่วนอาหาร เอฟวัน เพียวๆ ผสมซุปไก่บ้าง
    ผลที่ได้ ตามนั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    45.jpg 87K
    63.jpg 46K
  • มีอะไรบ้างอะครับ แล้วราคาเท่าไรอะครับ ผมจะได้ไปหาซื้อบ้าง เห็นเยอะแยะเลยงงไม่รู้มีอะไรบ้าง
  • WoW!!!! มิน่าน่าตาดี
  • ถ้าคุณเลี้ยงสุนัขโดยใช้อาหารสำเร็จรูป โดยเฉพาะเกรดพรีเมี่ยมยี่ห้อใดๆก็ตาม
    ไม่มีความจำเป็นในการใช้วิตามิน แร่ธาตุ หรือแคลเซี่ยมใดเสริมเลย