ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อนาคิน จำไอ้แดงได้ไหม
  • จำไม่ได้ว่ากี่เดือนแล้ว ยังดูยาวๆอยู่แต่ก็น่าจะOK
    ช่วงต้นปีจะอัปรูปให้ดูอีกที่
    ล่างสุดเป็นตัวเมีย คุ้นๆไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC06592.JPG 124K
    DSC02892.jpg 43K
    New Image (2)Copy.jpg 43K
  • ****** ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นี้มัน อ้าย จีสติง นี้หน่าๆๆๆๆๆๆๆ

สวยได้อีกนะพี่...ไม่ได้เจอมันนานคิดถึงมันมากมายๆๆๆๆๆๆ

แต่ไม่สามารถเลี้ยงได้ๆๆๆๆ ดูกันยาวๆๆพี่ผมว่าโอเคแน่ๆๆ

ส่วนด้านล่างอน่าบอกนะว่าเป็น แกวน สเตฟานี้ เรอะ

ใช้เรอะป่าวพี่ทำไมมันสวยได้ใจนะ โอ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับมาไวๆๆนะพี่ (อย่าลืมของฝากนะ)55555555555555555
    ไฟล์แนบ
    20090718210827_bear.jpg 99K
  • หวัดดีครับ พี่ joe88 และ อนาคิน.ถ้าสายนี้พอได้มั๊ยครับ.
    ไฟล์แนบ
    kojact.jpg 17K
  • คุณตี๋ ไอ้นี้มันหมาในตำนาน ซื้อเจ็กโค่ใช้หรือเปล่าครับนานมากแล้วจำซื้อไม่ค่อยได้
    ผมยังมีแดงทีเด็ดอีกเดี๋ยวหลังปีใหม่ค่อยเปิดตัว ตอนนี้ยังเป็นวุ้นอยู่ครับ 555
    ไฟล์แนบ
    6a00d83451580669e200e551f0a9ef8833-800wi.jpg 26K
  • อ่ะ จริงดิพี่โจ แหม อย่างนี้น้องขอติดตามด้วยคนเด้อ
  • แหมๆๆๆ พี่ โจ เมล์มาบอกมั่งดิพี่ ถ้าไม่ว่าไร อิอิอิ รีบกลับมาเมืองไทย มามันส์ด้วยกันพี่เผื่อมีโอกาสได้เจอตัวเป็นๆกันซักทีครับ. ส่วนนั่นชื่อ Kojack ครับพี่ ลูก Rajun Cajun + Phyco Maniac หลานThe Duke อ่ะครับ. หุ่นมันสวยดีนะ พี่ว่าป่ะครับ.ส่วนนี่ ก็ หลานมันครับ Picasso.
    ไฟล์แนบ
    PicassoinHtown.jpg 64K
  • ตัวแรกนี้ลูกผสมมัสตีฟใช่ปะคับ ที่เคยเป็นประเด็นแต่ไม่มีใครออกมาให้ความกระจ่าง

ถ้าผมจำไม่ผิดนะ
  • มั่วแล้วครับ ไอ้คนที่ตั้งกระทู้ว่าเป็นลูกผสมมัสตีฟสุดท้ายหายเข้ากลีบเมฆเพราะไม่รู้จะอ้างอะไร......พ่อหมาชุดนี้และรวมถึงพี่น้อง+ลูก ไปโชว์ตัวในงานลากมหานคร ผมเห็นตัวเป็นๆมาแล้วมันก็พิทบูลหมดแต่ไม่ตัดหูแค่นั้น ไซด์ก็ปกติไม่ได้ใหญ่หรือสูงผิดปกติเลยทั้งๆที่ถ้าใส่มัสทีฟมาจริงๆ มันต้องใหญ่กว่านี้แน่นอน ....พอดีผมสนใจเลยคุยมาคร่าวๆถึงแนวทางในการ breed หมาของเจ้านี้แล้ว เค้าตั้งใจทำเป็น red bully น่ะ ถ้าใส่มัสทีฟไป กว่าจะดึงกลับมาเป็น bully นี่มันหลาย Gen แน่ๆ.... ผมว่าพวกที่ออกมาบอกในครั้งก่อนว่าใส่มัสทิฟคงเป็นพวกที่ดูแต่รูปแต่ยังไม่เห็นตัวจริงมากกว่า
  • อย่าง Picasso โดนเลยครับผมชอบตันๆอย่างนี้แหละครับ
    ตัวนี้ละคิดว่ายังไงบ้างตุณตี๋ หมาในนี้อายุยังไม่ถึง2ขวบเลย ใหญ่ได้ใจดีจริง

ขออนุญาติเจ้าของด้วย
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSCF0778Copy.jpg 33K
  • ถ้าเป็นงั้นจริง แล้วเขาไม่ทำขายอีกเหรอคับ
  • สวยดีครับ หน้ายับนิดๆผมชอบ พี่ หนาดี.ผมอยากทำ บูลลี่ เรด เรด โนส อ่ะพี่ พี่ ชอบ Picasso เหรอครับ นี่ ตัวเมีย sweet pea ครับค่ายเดียวกันอยู่ที่The Pit House.Dallas Texas
    ไฟล์แนบ
    sweetpea แม่.jpg 58K
  • ผมก็อยากได้อยู่เหมือนกันครับคุณตี๋แต่ก็คงไม่มีเวลาเลี้ยงจริงๆจังๆเพราะต้องอยู่ที่นี้อีกสักพักใหญ่ๆเลย
    เที๋ยวนี้กลับไปก็อยู่เมืองไทยแค่สองเดือนเองครับ ไว้ให้อยู่เมืองไทยถาวรเมื่อไหร่ผมอาจจะหาอย่างที่ใจชอบ
    มาสักตัว ปีที่ผ่านมาก็ซื้อไป3ตัวแต่มีปัญญาเลี้ยงเองแค่ตัวเดียว(เกลงใจแม่)ต้นปีก็คงจะมีสีแดงๆมาเพิ่มอีก
    แล้วเอาไว้ถึงกลับบ้านเมื่อไหร่จะลงรูปให้ดูครับ
  • ครับพี่ วันนึงเราคงได้คุยกัน แบบ เจอกันเป็นๆนะครับ.