ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาเฟียคับขอความรู้หน่อยคับ
  • เพดดีกรีออนไลน์ ทำอย่างไงครับ บอกผมหน่อยครับ
    คืออ่านแล้วมันงงมากๆ บอกหน่อยนะครับ
    ว่ามีขั้นตอนทำอย่างบ้าง ขอบคุณมากๆครับ
  • ทำเองไม่ได้ครับ ต้องสมัครเข้ามา
    รายละเอียดก็ตามที่เขียนไว้
  • เหตุที่ไม่อนุญาติให้เจ้าของสุนัข กรอกข้อมูลในเพ็ดดีกรีเอง
    ก็เพื่อการตรวจสอบความถูกต้องของข้อมูลครับ

หากอนุญาติให้มีการแก้ไข ใส่ข้อมูลกันเองได้ การหลอกลวงก็จะเกิดขึ้น
    ตอนจะขายใส่ข้อมูลออกแบบ ขายแล้วแก้ข้อมูลเป็นอีกแบบ ปวดหัวตาย ไม่รุ้อันไหนจริงอันไหนเท็จ
  • ผมฝาก ไอเมล์ด้วยนะครับ ส่งe-mail ไปให้แล้วครับ

ปลุกปั้นให้เป็นดาวนะครับ ไม่ใช่ปลุกน้า...ให้เป็นผีนะคร้าบบ

กร๊ากกกกก มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามี...หมาๆคร้าบบบพี่น้องง
    ไฟล์แนบ
    IMGP3618 (Small)_resize.jpg 27K