ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อ ten tacool มาเที่ยว พิดโลก
  • เมื่อมาถึง..
    ไฟล์แนบ
    ten1.jpg 84K
    ten2.jpg 87K
  • นส.พอใจ มาต้อนรับค่ะ........:015::o063:
    ไฟล์แนบ
    ten + porjai.jpg 96K
  • จะไปสวนชมน่านกัน รอเค้าด้วยนะ อาบน้ำก่อนนนนนนนนนนนนนนนนน...........

นี่คือหมาลายครับ ไม่ใช่ม้าลาย อิอิ......5555555555++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    หมาลาย.jpg 86K
  • เมื่อมาถึง สวนชมน่านครับ..........
    ไฟล์แนบ
    ชมน่าน2.jpg 84K
    ชมน่าน1.jpg 88K
  • เดินเหนื่อยละนั่งพักกันครับ.
    ไฟล์แนบ
    ชมน่าน5.jpg 63K
    ชมน่าน4.jpg 64K
  • 2 หนุ่มนี้ความหล่อ + เข้ม กินกันไม่ลงครับ 5555+++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    ชมน่าน8.jpg 75K
    ชมน่าน9.jpg 91K
  • หนุ่มหล่อกับวิว ไฟสวยๆ ที่ สะพานนเรศวร ครับ
    ไฟล์แนบ
    ชมน่าน7.jpg 62K
  • รวมกันหน่อย ....มีน้อยเเต่รักกันเหมือนพี่ เหมือนน้องครับ
    ไฟล์แนบ
    ชมน่าน10.jpg 91K
  • ขอบคุณ พี่ออม ที่มาเยี่ยมเยียนน้องๆที่พิดโลกครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    ชมน่าน3.jpg 75K
  • ขอบคุณพี่ออย ที่สวยเเละน่ารักของน้องๆครับ ที่มาเยี่ยมเยียนเเบบเป็นกันเอง

พร้อมกับเจ้า shock ที่เพิ่งตัดหู โดยไม่ยอมห่างกาย รักหมามากอย่างนี้

ยังไงก็อย่าลืมเจ้า ten สุดหล่อของผมนะครับพี่ อิอิ ล้อเล่งน่า..........
    ไฟล์แนบ
    พี่ออย.jpg 92K
  • ขอบคุณพี่ เพชร ครับ กับคำเเนะนำ ดี ๆๆ

เหมือนพี่ เหมือนน้อง ครับบบบบบบบบบ:o030:
  • น่าเสียดายที่งานนี้ ขาดน้อง เอก เจ้าของ ชีต้า สุดหล่อ

ไว้มีโอกาศได้เจอกันครับ...น้องเอก
    ไฟล์แนบ
    เอก2.jpg 77K
    เอก1.jpg 42K
  • ฝาก บอมเบ กับวิว กลางคืนซักรูปครับทั่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    ไฟล์แนบ
    เบ 1.jpg 90K
  • มีคุณกอฟ อีกหนิ หมาสวยๆทั้งนั้นเลย
  • ล่าเอ๋ย............งานนี้ ไม่ได้ น้องโบร์

แย่แน่ๆ น้องโบร์ โตไป เป็น ช่างภาพ ได้สบาย 555+

................................................................... ปล. รูป บอมเบ ข้างบน ถ่ายสวย ดี อะ

พี่ ออม หมอ ฝากบอก ว่า หู ไอ้ ช๊อก พี่ลืม เอากลับ เปล่า 555+

เอกถ้าได้ อ่าน กระทู้ นี้ มา พิโลก ได้ แล้ว พี่ คิดถึง ว่ะ น้องงงงงงง มีความ มัน รอ น้องอยู่ นะ
    ไฟล์แนบ
    DSC8.jpg 59K
  • บรรยากาศสบายๆสไตร์วันหยุด พิทไม่ดุเดินไปใหน่เจ้าของก็ไม่เหนื่อยนะครับ...:063:
  • เห็นได้ข่าวแว่วๆมาว่าคุณกอฟ พิทโลกเลิกเลี้ยงแล้วไม่ใช่หรอครับคุณณัท

เลยไม่ได้มา พิษณุโลกตอนนี้มีแต่หมาสวยทุกตัวเลยนะครับ :022::022::022:
    ไฟล์แนบ
    DSC06368.jpg 37K
  • :o068: ติดใจในรสชาด:m001: เดี๋ยวไปใหม่ :o046::m110: รอให้ตัดไหมเรียบร้อยก่อน:m042::m041:
    :o032:
    ไฟล์แนบ
    79.jpg 79K
  • คราวหน้า จะพาทุกท่านไปที่บ่อปลา ของพี่ชาย
    บรรยากาศสบาย ชายทุ่งครับ...........
    ไฟล์แนบ
    สำรวจ1.jpg 85K
    สำรวจ2.jpg 90K
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชมกระทู้ครับ.........:o030:
  • ในรูปที่ไหนอ่ะครับ บรรยากาศเหมือนเคยไป ห้างกลางน้ำเนี่ย
  • :015:ตอบ khunboy71 ที่นี่คือ บ่อตกปลาบ้านปลายนาครับ ที่จ.พิดโลกครับ
    ถ้ามีโอกาส ยินดีต้อนรับครับบบบบบบบบบบบบ+++++++++++:015: