ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงใหญ่ ๆ
  • พ่อพันธุ์taigo ลูก454
    ไฟล์แนบ
    taigo3.jpg 73K
  • แม่พันธุ์ ขนมปัง ลูกเฮลบอย
    ไฟล์แนบ
    p1.jpg 72K
  • รูปปู่ของเด็ก ๆ
    ไฟล์แนบ
    454.jpg 62K
  • รูปตาของเด็ก ๆ
    ไฟล์แนบ
    6-02-49_066.jpg 54K
  • คลอดทั้งหมด6ตัว ผู้4 เมีย2 นะครับคลอดวันที่27 ตุลาคม ในรูปถ่ายตอนอายุ 4วัน ติดต่อสอบถามโมทย์ 0863031975
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 74K
  • รูปข้างบนเป็นรูปm1 ตัวนี้รูปm2
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 74K
  • m3
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 88K
  • m4
    ไฟล์แนบ
    m42.jpg 77K
  • f1
    ไฟล์แนบ
    f12.jpg 92K
  • f2
    ไฟล์แนบ
    f24.jpg 91K
  • ตอนนี้เหลืออยู่สองตัว m4กับf1 นะครับตัวอื่นจองหมดแล้วครับ
  • สวยๆเลยครับใครอยากได้รีบไปดูไปจองนะครับหมดแล้วหมดเลย และอีกอย่างเป็นลูกครอกสุดท้ายของแม่หมาด้วยพลาดแล้วจะเสียดายนะครับ หลาน 454/เฮวบอย สุดๆครับ
    ไฟล์แนบ
    เด็กแดง.jpg 19K
  • ทำมัยไล่สายมีแต่ตัวผู้ล่ะคร้าบ ไม่มีตัวเมียเลย ตัวผู้ขึ้นกันเองเหรอคร้าบ ขอโทษนะคร้าบ ที่พูดความจิง
  • ให้ดูตัวแม่ไม่ได้หรอกครับครอกนี้ มันดูไม่ได้เลย เตี้ย บาง แหลม เสียแรงอุส่าเป็นลูกเฮลบอย ดีแล้วที่ทำเป็นครอกสุดท้าย เพราะพอลูกชุดนี้โตไปแล้วความก็จะแตกเองแหละว่าแม่หมาจ่ายไม่ได้เรื่อง ผมรอดูความจริงใจในการตอบคำถามและเปิดเผยข้อมูลของเจ้าของแม่หมามาหลายกระทู้มาก ใครจะด่า จะถามอะไร สรุปเจ้าของก้อให้คนอื่นมาตอบมั่งล่ะ เงียบหายไปมั่งล่ะ บ่ายเบี่ยงมาโดยตลอด ปิดมาจนจะขายหมดแล้ว หรือจะเถียง?
  • แดงทั้งตัวเลยคัรบ
  • ผีสองตัวนี้เป็นตัวเดียวกันนี่ ไม่พอใจอะไรกับผมหรือเปล่าเปิดเผยตัวมาเลยดีกว่าครับ แล้วผมไม่เคยให้ใครมาตอบกระทู้ให้ผมเลยแม้แต่ครั้งเดียวเพราะผมขี้เกียจมาเถียงกับคนที่ยังไม่รู้จักชื่อตัวเองเลย แต่ถ้าอยากดูรูปย่ากับยายก็ได้ครับ ไม่เห็นต้องมากวน ๆ กันเลย
    ที่บอกว่าทำครอกสุดท้ายเพราะความจะแตกว่าหมาให้ลูกไม่ใหญ่มันไม่ใช่เหตุผลนี้หรอกครับ ไม่เช่นนั้นก็คงไม่ได้ทำครอกนี้ขึ้นมา
    เพราะขนมปังเคยให้ลูกมาแล้วเมื่อปีที่แล้วครับ แล้วผมจะไม่มาตอบหรือเถียงกับghostอีกแล้วนะครับ เสียเวลาผมมากครับ
    รูปย่าของเด็ก ๆ เจ้าjiji red rama3
    ไฟล์แนบ
    JIJI.jpg 7K
  • รูปยาย zala ของพี่หนุ่มพิทเดียร์
    ไฟล์แนบ
    sara.jpg 6K
  • :005:เบนท์หมาคลอดแล้วหรือยังครับ ถ้าคลอดแล้วเอารูปมาให้ดูด้วยนะครับ เพื่อนพี่ที่บอกรอดูลูกหมาอยู่ ชอบเตี้ยล่ำ
  • ไม่ใช่คนเดียวกันหรอกครับ เพราะคนที่มองว่าห่วยไม่ได้มีเพียงน้อยนิดแน่นอน
    แต่ขี้เกียจเข้ามาถามแล้ว ถามมาไม่รู้กี่ทีไม่มีอะไรพัฒนาในทิศทางที่ดีขึ้นเลย