ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :001:จริงหรือมั่วชัวหรือไม่ มีท่านใดที่ซื้อลูกของพามพามแล้วยังไม่ได้ใบ มั่งคะ และใครได้ใบแล้วมั่ง พามทามเนี่ยไม่มีใบจริงๆๆๆหรือ แล้วตาหนวดฮีรีแกรนเป็นคนนำเข้ามาจริงเหรอ ใครรู้ตอบหน่อยเถอะ
  • http://i99.photobucket.com/albums/l293/tacbb/post16931155144208ec51.gif
  • แหมไม่ค่อยจะเห่อรูปเลยนะพี่ผีหนูรู้แล้ว่าพี่ทำได้อ่ะ
  • สั่งไปเหมือนกันเหรอ หนู ถึงขนาดเหงื่อตกกลีบเลยเหรอ ตอบไม่ได้ไม่รู้เหมือนกัน โอ๊วพระเจ้า ผีโพสรูป ทำได้งัยเนี่ย
  • อยากโพสมั่งทำงายเพ่
  • สอนหน่อย พี่ผี
  • ลูกพามทมคอกไหนหรอค่ะเห็นลุกๆพามทมออกมาเยอะหลายคอกอะค่ะ
  • คุณ eukeik นี่ สงสัยจังเลยว่า ที่บ้านมีหมา กี่สิบตัวครับนี่
  • เข้า แวบฝาก ไฟล์รูปภาพ แล้ว Copy Code Html

แล้ว ก่อน จะกด แสดงความคิดเห็น เปลี่ยนจาก Text เป็น Html ครับ
  • โห...น้าแม่งเจ๋งหว่ะ ตานี้ละมึงเอ้ย รูปจากน้าผีแม่งจะว่อนทั่วบอร์ดเลยพี่น้อง...555555
  • ทำได้ไงอ่ะ
  • เลิกบ้าได้แล้วครับท่าน รู้แล้วว่าท่านทำได้ ลงรูปโชว์อยู่นั้นละน้าผี หนูทำได้ๆๆๆ 555 เพราะมันจะดูน่ารำคาญมากกว่าชมเชยแล้วนะครับท่าน