ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้ใครไปดีวันม้างครับบบ
  • ผมกะรถเมล์จะไปช่วงบ่ายนะครับ ไงเจอกันเยอะๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0776.jpg 71K
  • amber with back shot

Redman(King) with front shot

Damn cool
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0572.jpg 52K
    reIMG_0571.jpg 52K
    reIMG_0568.jpg 86K
    reIMG_0565.jpg 88K
  • เริ่มเห็นชัดขึ้นแล้วน่ะกล้ามขาหลัง ช่วงขาหน้าก็เริ่มมีปูดๆชัดขึ้นเเล้ว คิดถึงจัง ไม่ได้ไปหาเลย
    ไฟล์แนบ
    42days.jpg 71K
  • พอไปดูรูปเก่ามันแล้วอ้วนผิดตาเลย ดีครับฟิตเยอะๆๆไปเลยครับ เอาเป็นมัดๆๆ วันพุธนี้จะเอาไข่ไปฝากน่ะ:005:
    ไฟล์แนบ
    redman4.jpg 114K
    redman2.jpg 105K
    redman1.jpg 98K
    redman22.jpg 96K
  • ท่านโต้ง ความจริง เจ้าคิงส์ ตอนนี้มันหนามาก เนื้อแน่นกว่าบีเจอีก
    แต่กล้ามเนื้ออาจจะยังไม่คมเท่า แต่ความฟิตตอนนี้กินขาด
    ครูฝึกบอก จบโปรแกรมนี้ อาจจะพิจารณาเรื่องหลักสูตรการฝึกกล้ามเนื้อใหม่
    พาหมาออกกำลังกาย กลับมาสลบกันเป็นแถว ฮ่าๆๆๆ

ในรูป ฝีมือการถ่ายภาพของนัฐแย่มากๆวะ ฮา.......:005:
  • แย่ไรพี่มาร์ค อย่างเทพ!!!

ดูกล้ามเนื้อเกร็งสุดๆ!!

ส่วนแอมเบอร์หมาวัดก็นั่งชมไฟงานวัดอยู่ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอให้ได้เห็นกล้ามมันผมก็พอใจแล้วครับพี่มาร์ค เดี๋ยวพี่อ้อยว่าผมอีก "ไม่สงสารหมาเธอบ้างรึไง ฝึกหนักขนาดนั้น"

ขอบคุณนัทด้วยน่ะครับ ที่คอยส่งข่าวคราวมาให้ผมตลอด ผมไม่มีเวลาไปหามันเลยครับ เด็กบ้านนอกก็แบบนี้ นานๆเข้ากรุง
  • นี้ไม่ได้ถ่ายสุดริดนะเนี๊ย เหมือนเป็นสายรายงานให้ตลอดเลย
    สุดริด ขอติดไว้ก่อน งวดหน้าจะจัดชุดใหญ่
  • ตาโต้งล้อหมุนกี่โมง เดียวจาตามไปด้วย เดียววันพุธนี้ผมก็ไปหัวหินแล้ว กลับมาได้เราต้องรวมตัวกันอีกสักรอบ ดีครับพี่มาร์ค ดีนัท นัทต้องถ่ายรูปใหม่ละ เสียเดอะคิงหมดเลย 555+
  • มาถ่ายเองมาหมี!!! ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ เห็นบอกจะมาๆๆๆ ไม่เห็นมาซักที!!!
  • ถ่ายรูปหมาถ่ายยากน่ะ กว่าจะได้รูปสวยๆๆๆมาลงบอร์ดกดชัตเตอร์ไปเป็นร้อยได้รูปสวยๆมาไม่กี่รูป

นอนกับพื้น ก้มแล้วก้มอีกปวดหลังก็ยอม เพื่อจะได้รูปสวยๆๆๆมาโชว์พี่ๆน้องๆ โอ้ว!!ลำบากครับบบบ

เอามาลงคอมก็เลือกแล้วเลือกอีกรูปไหนดี รูปไหนสวย เพราะเวลาหมานิ่งทีก็กดไปหลายสิบ

ยืนท่าเดียวรูปต่างกันนิดเดียวแต่ถ่ายไปเป็นสิบๆๆรูปก็ต้องมาเลือกอีก กว่าจะลงเสร็จ เป็นชั่วโมงๆเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    tt2.jpg 79K