ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระดูกเทียม
  • คือลูกหมาผมอายุ2เดือนกว่าๆเค้าชอบกัดแทะไปเรื่อยเลยซื้อกระดูกเทียมมาให้เค้าแทะเล่น มันจะเป็นออันตรายมั้ยครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ให้กัดไปเลย
    มันช่วยขัดฟันหมา
    ลดคราบหินปูน
  • คุณผีตอบได้ถูกต้องแล้ววคะ...ให้มันไปเถอะ กัดกันเพลินเลยย
  • กัดเพลินอ่ะดีแล้ว เพราะที่บ้านพังหมดละ มันแทะเล่นแทนกระดูก เพราะเอากระดูกที่ให้ไปฝังทราย สุดท้ายมันลืม กลับมาแทะตุ้ไม้ที่บ้านต่อ - -"
  • เจ้าหมาที่บ้าน(ลูกหมา) ดูเหมือนมันสนใจ เฟอร์นิเจอร์มากกว่ากระดูกเสียอีก5555555555 เพลอไม่ได้เลย หันไปอีกที โอ้ววววววววแม่เจ้า