ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลู vs เด็กๆ
  • ผลก็คือความรัก เเละความสนุกสนานครับ
    ไฟล์แนบ
    เด็กๆ2.jpg 99K
    เด็กๆ3.jpg 76K
  • สังเกตุจากเเววตาของเด็กๆเเต่ละคนนะครับ
    ไม่บอกก็น่าจะรู้ว่า เค้ารักหมาขนาดไหน
    ส่วนผู้หญิง ที่มีอายุ ท่านคือเเม่ สุดที่รักของผมครับ ท่านรักหมาในบ้านทุกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    เด็กๆ1.jpg 68K
  • ดูความรักที่ท่านมีต่อสัตว์เเล้วมีความสุขครับ
    ไฟล์แนบ
    คนเลี้ยงหมาที่สุดรัก2.jpg 74K
    คนเลี้ยงหมาที่สุดรัก1.jpg 72K
  • แจ่มครับ ดูแล้วมีความสุขจังเลยครับ
  • ภาพดีๆของพิทบูล วันนี้ เยี่ยมครับบบบบบบบบบ
  • เหมือนแม่น้าผี เลย แรกๆก็หลัวหมานี้มันกัดคนตายนิ หลังๆให้มันนั่งตักหาเห็บให้ น้าผีตีสอนมันก็โดนด่าไปตีมันทำไม
  • ดูกระทู้นี้แล้วสบายใจครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ครับ:o030::
    พิทบลูโดนมองเเต่ด้านไม่ดีมาตลอด
    เมื่อมีคนถามหรือมีคนบอกว่ามันคือหมาโหดร้าย ผมจะอธิบายให้เขาฟังเสมอว่ามันเป็นอย่างไร
    หากไม่ได้สัมผัส คลุกคลี กับเขา ท่านจะไม่รับรู้ถึงเสน่ห์ ในตัวพิทเลย:o040:
    ผมมีอาชีพขายของตลาดนัด ผมมีพิท 2 ตัว จะสลับพาไปขายของด้วยตลอด
    เเละทุกวันจะมีคนมาเล่นกับเขา ขอจูงเล่นตลอดครับ:o037:
  • ดูแล้วที่ ผ้าขาดนะ ไม่ใช่ หมากัดนะ................... แต่เป็นไอ้ เด็กอ้วน ดึง 555+

โชคดี ของน้องหมา ที่ มันได้ไป อยู่ กะคน ที่รัก พวกมัน :063:
  • พี่เพชร สงสัย พ่งนี้อดไปเดินชมน่านเเน่เลยครับ
    ต้องขายของ เซ็งว่ะ

หมาที่มีเจ้าของโชคดีทุกตัว อยู่ที่ว่าเจ้าของจะรักมันเเค่ไหนพี่
    มีภาพไอ้ลูกหมา 7 เดือน วันนี้มาให้ชมครับ (สีดำ)
    ไฟล์แนบ
    จูง2.jpg 88K
  • :006:ที่บ้านก็เหมือนกันครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCN0725.jpg 114K
  • เลี้ยง2ตัวเหมือนกันเลยครับคุณ gas_sa:o046:
  • :002::002::002:ตัวเล็ก.....ตายแล้วครับ
  • :005:ชื่นใจสำหรับคนเลี้ยงพิตบลู
  • ลูกเยอะเหมือนกันนะเนี่ยบอมเบอ่ะ
  • ผมมีลูอยู่เหมือนกัน อยากซาบว่ามีปัญหาเกี่ยวกับการ เกเร ของเจ้าหมาหรือไม่ เพราว่าเจ้าตูบของผม มันชอบกระโจนใส่ในเวลาที่ผมเผลอ ช่วยตอบกลับที TEL 080-9003067:017:
  • โหพี่บาส นั่นหลานๆผมคร้าบบบบบบบบบ
    ลูกผมมีคนเดียว ป้าดดดดด....... ใครมันจะขยันขนาดน้านนนนนนพี่
    ไฟล์แนบ
    ชมน่าน6.jpg 65K
  • เสียใจด้วยครับคุณ gas_sa
    ยังเด็กอยู่เลย..........:o030:
  • ใครมีภาพน่ารักๆ ของพิทบลู ขอเชิญร่วมโพสให้เเบ่งกันดูบ้างนะครับ:015:
  • :013:เลี้ยงด้วยรักได้รักตอบแทนคับมีความสุ๘กับการเลี้ยงทุกท่านนะคับ
    ไฟล์แนบ
    21062009259.jpg 44K
    ภาพ020.jpg 60K
  • เสียใจด้วยนะคับ