ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" ปายเริมหนาวแล้ว
  • อากาศที่ปายเริมเย็นลงแล้ว ใครจะมาช่วงนี้ไม่ผิดหวัง
    เดือนนี้กะเดือนหน้า มีจัดหลายงาน ไว่จะมาบอกอีกทีจะได้มาไม่เสียเที่ยว
    ไว่มาเจอปุก อยู่ที่ร้าน vanfa ทุกวันค่ะ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0269.JPG 75K
  • อยากไปปาย จัง..เดี๋ยวต้นเดือนหน้า คงอากาศดีแน่ๆ แต่คนเยอะแน่ๆ เลย
    ไฟล์แนบ
    IKONG.jpg 105K
  • "ปุกงา หาตังค์" ไปให้เป็น ค่าอาหารกะค่ายา หมาที่วัดแม่ฮี้แถวบ้าน(เป็นเพื่อนกัน)
    ไฟล์แนบ
    PIC_9567.JPG 92K
  • อิจฉา ข้าวปุกงา จัง อากาศ คง สบาย น่าดู หุหุ :o047:
  • ผมพึ่งลงมาเมื่อเย็นร้อนโครตเลยนะครับ เสื้อหนาวที่เอาไป ไม่ได้ใช้เลย เซ็ง
  • เหอๆ น่าไปปาย แต่กลัวโค้ง บรื๋อๆๆ!!!!
  • ไว้ไปทำงานที่ปายจะแวะเยี่ยมชมข้าวปุกงานะครับ
    ผมมีลูกสาวชื่อ"เก็บเงิน"
    ไฟล์แนบ
    เก็บเงิน 8 เดือน001.jpg 55K
  • สวัดดีครับ เดือนหน้า2-6พวกผมกลุ่มพระราม3จะไปเที่ยวที่ปายกันครับยังไงเจอกันทักกันบ้างนะครับ ขอบอกครั้งที่แล้วยังติดใจรังนกหม้อดินข้างๆร้านอยู่เลย หนาวๆรังนกอุ่นๆสุดยอด ถุงมือที่เคยอุดหนุดไปครั้งที่แล้วคราวนี้ได้นำกลับไปใช่ที่ปายครั้งแน่เลยครับ เดือนหน้าขอให้หนาวๆเถอะ
    ไฟล์แนบ
    P1040581.JPG 120K
  • ข้าวปุกงา FC ^^