ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แมมมอทกับตัวนี้ใครใหญ่กว่ากันครับ
  • คือผมชอบหมาแดงมีคนบอกว่าแมมมอสใหญ่มากตั้ง 50 โล
    แต่อีกตัวที่โพสนี้ก็ใหญ่แบโอเวอไซ อยากให้ผู้ที่เคยเห็นทั้งสองตัวช่วยแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    229.jpg 85K
    S40264042.JPG 73K
  • :o071:ชอบแบบไหนครับ ใหญ่แบบอ้วนเชื่องช้า ขี้เกียจ หรือใหญ่แบบกล้ามเนื้อ ว่องไว กระฉับกระเฉง
  • ชอบแบบข้างบน:m001: นะครับ แต่ว่า แมมมอส น่าจะใหญ่กว่า ถ้า พิกัด 50Kg :m052:เพราะว่าเจ้าตัวบนถึงจะ โอเวอร์ซค์ แต่หุ่นเพรียว สมส่วน แบบสไตล์ใช้งานได้ดี ก็คงไม่เกิน 45Kg หรอกมั้งผมว่านะครับก็ ดูหุ่น แมมอส ดิ ตันซะขนาดนั้น โฮะๆๆ:m110:
  • คุณ note ครับ หมาแดงทั้งคู่นี้เป็นคนละแนวนะครับ ผมคงไม่ต้องอธิบายมาก เจ้า MAMMOTH ถึงแม้จะหนาตัน ๆ แต่แรงขับและความจี๊ดนี้สไตล์หมาแดงอยู่แล้ว ส่วนเรื่องของจิตประสาทดีมาก ใครเคยพบตัวจริงคงทราบดี พิกัดปัจจุบัน สูง 21 นิ้ว พิกัด 50 กก. (ฟิตร่างกายทุกวัน) :o060:
    ไฟล์แนบ
    ms1.jpg 60K
  • รูปในอดีต พิกัด 53 กก. (ก่อนส่งไม่ฟิตที่ california wow อิ อิ) จ้ำม่ำดีมะ :o028:
    ไฟล์แนบ
    ms2.jpg 45K
  • สำหรับคุณ jomtub เจ้า MOTH ถึงแม้จะหนาและดูอ้วน ๆ แต่มันก็ไม่ได้ขึ้เกียจ เชื่องช้า นอนกลิ้งอยู่บ้านเหมือนหมู หรือวิ่ง 10 เมตร ก็หอบ อย่างที่คุณคิดหรอกนะ (ซึ่งคนส่วนใหญ่จะมีความคิดอย่างคุณนี่ละ) มาดูให้เห็นกับตาเสียก่อนนะว่ามันทำกิจกรรมอะไรบ้าง แล้วค่อยมาวิจารณ์ จะมาเมื่อไหรก็บอกนะยินดีต้อนรับเสมอ :o067: (อะไรที่คุณเห็นอาจไม่เป็นอย่างที่คุณคิด) :o071:
  • :m001:สุดยอดเลยพี่กะทิง:m025::m110:
  • โอ้วว อยากเห็น แมมมอส ทำกิจกรรม จริงๆ คับ ว่างๆ โชว์ รูปให้หน่อยครับ พี่กระทิง
  • กิจกรรม กิน วิ่ง กลิ้ง นอน :o068: ขำ ๆ นะ
  • คุณกระทิงครับ..เรื่องความชอบเป็นเรื่องของแต่ละบุคคล (นา นาจิตตัง) ใครจะชอบแบบไหนก็เป็นสิทธิ ไม่มีผิดถูกครับ
  • คิดถึงไอ้มอสวุ้ย
  • ไอ้ DeviLผม มันเหมือนไอ้มอสมากเลย เลยคิดถึงไอ้มอสอ่ะพี่กระทิง เดวว่างๆจะไปเยี่ยมครับ
  • ถ้าฟิตรีดลงอีก 5 กก.เอาแบบกล้ามล้วนๆ คงจะสวยมากๆ ลดแล้วดูดีทีเดียว แมมมอส :063::063: คุณกระทิงเอาลูก BJ มาโชว์หน่อยอยากเห็น ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled8.JPG 35K