ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้น้องนัดรัชดา..ซ.3
  • รูปนี้เหมือน หมา เสียชีวิตเเล้วเละครับ หารูปดีๆก่าวนี้หน่อยจะดีก่าวนะครับ พี่ ท่าน - -
  • ภาพอะไรว๊ะ ใช่สัตว์ป่าเปล่า แจ้งจับได้เลยนะเนี้ย
  • เหี้ยไรของมึงเนี่ยสัด มึงตั้งใจถ่ายไหมวะไอคนหัวดอ
  • เหี้ย หมาเน่า หน้าหักตรงไหนวะไอ้อ่อน ขานี้ยาวเชียว
    หมาดำส่งไปเมืองจีนป่าววะ น่าแดกนะมรึง น้ำเหลืองกะเซ็นเลย ควย
  • ดูดิแมร่งรีบลบรูปเลย สงสัยอายมากนะไอหนู ไปเช็ดน้ำตาก่อนไป เชี่ยแมร่งเอาหมาใส่กระสอบมาขาย ทุเรศเหี้ยๆ