ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คือ..เมื่อวานผมได้ลงภาพ"ฝรั่งโดนบิทบลูกัด"
    โดยรับ FW-e-mail มาเห็นก็ตกใจไม่ทันได้คิดอะไร
    ก็เลยลงในบอร์ดแห่งนี้ เช้ามาจึงรู้ว่าเป็นกระทู้
    ที่ไม่เหมาะสมอย่างยิ่ง..เพราะภาพน่ากลัว
    และไม่รู้ว่าฝรั่งนั้นไปโดนอะไรมา
    จึงอยากจะขออภัยทุกท่านที่ได้ดูภาพน่ากลัวนั้น
    รวมถึงเวปมาสเตอร์ แห่งนี้ด้วยครับ
    :o030::o030::o030::o030::o030:
  • หากเราไม่ได้มีเจตนาก็ไม่เป็นไรหรอกครับ
    และภาพเหล่านี้มีคนนำมาลงหลายรอบแล้ว ลงทีไรก็โดนต่อว่าทุกครั้ง

ปกติพี่เห็นก็ลบออก แต่ไม่อยู่สองสามวัน จึงไม่ได้ลบออกให้
    ภาพมันค่อนข้างน่ากลัว แต่คงเป็นไปไม่ได้ที่พิทบูลจะกัดคนแล้วบาดแผลเป็นเช่นนั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment73.jpg 52K
  • ไม่เป็นไรคับ ผมคนนึงที่ให้อภัยคับ

เพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน
  • การให้อภัยกัน เป็นสิ่งที่จำเป็นของชนชั้น ทุกสังคม
    คนเราย่อมผิดผลาดกันได้ ครับ

ผมไม่ได้มีปัญหากับภาพแบบนี้ ธรรมดาครับ เฉยๆ
    คนดูก็ต้องมีวิจารณญาน คนโพสก็ต้องรับผิดชอบกับสิ่งที่ลง และกล่าวถึง

แต่ผมชื่นชอบ ในสิ่งที่คุณยอมรับผิดอย่างลูกผู้ชาย
    พูดกันซึ่งๆหน้า มากันตรงๆ ดีแล้วครับ
  • ดีดีดี เลย สังคมพิทบูล เรามันดีตรงนี้แหละ
  • นี่เเหล่ะ ลูกผู้ชาย หัวใจพิท
    เรานับถือ เยี่ยม:063::063:
  • เยี่ยมคับ
  • น่าแดกสุดๆ น่ามาทำลาบนำตกหวะ
  • ใครเชื่อว่าหมากัดก็บ้าแล้ว
  • เกือบซวยแล้วเรา คือผมก็ได้รับเมลล์มานานแล้วคิดว่าจะลงให้ดูเหมือนกันแต่ไม่คิดว่าจะโดนแบบนี้

ไม่เป็นไรครับมีอะไรก็แนะนำกันในเมื่อรักในสิ่งเดียวกันแล้วการให้อภัยเป็นสิ่งที่น่าชื่นชมเสมอ
  • ไม่รู้ก็คือผิดแต่ผิดน้อย แต่สำนึกได้ถือว่าดีเยี่ยมอันนี้น้าผีให้โอกาสเสมอ แต่จะบอกว่าไอ้ฝรั่งนั่นมันโดนเมียฟันหน้ามาแล้วโทษหมา แผลขนาดนี้หมีควายยังอาย ไอ้คนเชื่อแมร่งก็โคตรโง่
  • ดุจากสภาพน่าจะโดนลูกตะกั่วหัวระเบิดแน่