ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอสอบถามอาการถ่ายครับ
  • คือว่าหมาผม มันถ่ายเหลวเหลือง มีมูกขาวเป็นก้อน แต่กลิ่นไม่แรง ไม่มีเลือด อยากทราบอาการ และวิธีแก้ไขเบื้องต้นครับ (ไม่แน่ใจว่าท้องอยู่รึเปล่าด้วย) ขอบคุณครับ
  • ไปโรงบาลดีกว่าคับ
  • เรื่องอย่างนี้ผมว่าบอกกันยากคับ

แล้วแต่หมาคัยหมาคัย คนที่อยู่กะเค้าทุกวันน่าจะรู้ดีกว่าคัยนะคับ

ถ้าเหนื่อบ่ากว่าแรงก็ ปรึกษาหมอดีกว่าคับ
  • เราเป็นเจ้าของหมา เราจะรู้ใจกันมากที่สุดแล้วละคับ
  • รอดู คอยสังเกตุมากกว่านี้ หน่อยครับ อย่าพึ่งกระต่ายตื่นตูม อาจจะแค่ท้องเสียธรรมดา